ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #49

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 09, 2019, 11:04:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tarapong

สมใจอยากพี่อาม มองหน้าติดไม่ติดไมรู้ เยไปก่อนเลย คนอ่านชอบ ขอบคุณ​ครับ​

pipatpee

ในที่สุดก็พ้นจากกิ๊กเป็น ชู้จนได้ ฮิิๆๆ

maitree_kongton

มานะ มีสุข

เม ติดเครื่องแล้ว ศึกครั้งนี้ท่าจะยาว รวมดาวสาวสวย ขอบคุณครับ

alasangel

น่าสงสารเมเหมือนกันนะ แต่ต้องปลดสวิตซ์ในตัวแล้วละ เอาให้สุดๆ

Eakkasit Sutthajitto

เมื่อน้องเมแปลงล่างเป็นนางมารแล้ว ::HoHo::

gipsyman

เมเข้าร่วมด้วยคงมีเรื่องสนุกเพิ่มมาอีก

khonsyd

พังลงแล้ว กำแพงทั้งหลายแหล่ของเม ไม่น่าจะหยุดแค่นี้แน่เพราะดูจะร้อนแรงไม่เบานะเมเนี่ย ::Ahoo::

Googolf Sudsawat

ต้องยอมรับความจริง

sangop

ไม่ได้เป็นคนเปิดเมก่อน แต่ดันโดนเมเปิดก่อนซะงั้นแถมลักหลับด้วย ผิดคาดแฮะ555 ::DookDig::

po3821

ได้เอาเมจริงๆซะที หวุดหวิดมาหลายทีแล้วนี่ ว่าแต่พอเมหายเมาแล้วจะยังไงต่อนี่แหละ เราสองสามคนสุดท้ายกลายเป็นหลายคนแล้วนะ ลุ้นสนุกดีครับ ขอบคุณ

เดช12341

จริงๆแล้วคุณเมน่าจะชอบแบบนี้ ::DookDig::

Nav Namo

วันนี้ที่รอคอยเมเปิดใจเเล้ว​ ลุ้นๆๆ

Phoowadol

ผมมองว่า  เมเองยังไปไม่สุดนะครับ ออกจะเกร็งๆ ด้วยซ้ำ ถึงแม้ว่า จะยอม โดน พระเอก สอดใส่ ก็ตาม  แต่ก็ไม่ได้ ทำเพราะใจ เสน่หา จะออกไป ทาง ประชดประชัน ผัวตัวดี ที่อยากเห็นเมีย โดนล่อ  หรือไม่ก็ แค่ เอาใจผัวเพราะวันนี้ เป็นวันเกิด ผัว ว่างั้นเถอะ  แต่ ว่า คงอีกไม่นาน เมน่าจะเปิดใจ  กับ เกมส์ ได้ แต่ผมคิดว่า ทั้งเม และ พี่อาม  น่าจะ แค่ มาแบบ ประเดี๋ยวประด๋าว ไม่ได้ มา ร่วมก๊วน ฮาเร็ม ของ พระเอก กับสาวๆ หรอก น่าจะติด ตรง ที่ มีครอบครัวแล้ว แถมยังมีลูกๆให้ต้องดูแลด้วย  ยิ่ง เป็นข้อจำกัด ในการ วางตัว ของเขา ถ้าจะมาแจม ก็น่าจะเป็นบางโอกาส แค่นั้นแหละ  ที่แน่น  ตอนนี้  หา ตั๋วเครื่อง บินไปหา บีด่วนๆๆๆๆ  ดีกว่าครับ  น้องบี เรียกร้องหา ขนาดนั้น  จัดเลย เอาไฟท์ ด่วนที่สุด เลยนะครับ  อิอิ

j_manus