ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 09, 2019, 05:17:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wira pasan

ดูแล้วทาทางจะมาให้ปีศาจล่าซะมากกว่านะ แบบนี้ปีศาจชอบบบ

ปฏิภาณ ครับ

เหมือนจะโดนปีศาจล่าแทน55

แหมะมีชอบด้วยนะ

mindza2212

จะมาล่าปิศาจกลายมาเป็นโดนปิศาจล่าเองซะได้

ชุดแปลงร่างเอาเต็ม100ไปเลยครับ

BOYO1111

wunman

เอออทำไมแม่หมอโดนทำร้ายง่ายจัง ยังงี้โดนปิศาจรังแกตลอดแน่ๆ

edit: นางเอกเราก็มีเผลอชอบดุ้นปีศาจแหะยังงี้เจอพวกแข็งแกร่งสงสัยเสร็จไม่ต้องสืบ

Bull-shitt

nut2000

ไม่น่าจะล่าละเหมือนด้วยปีศษลเอายังผ่ายเดียวเเต่ปีศาลคงตายเพราะน้ำหมดตัวตาย

นางเอกเเบบขอด้วยก่อนเเล้วค่อยจัดการร

kirakun

อาชีพนี้ถ้าเป็นหมอหญิงถ้าจะเสร็จทุกราย เป็นชายคงเป็นอาหารให้กิน ไม่เตรียมพร้อมเหมือนมิคามิเรโกะเลยนะจ้า อิอิ

Nabisca Sathu

เจ๊จะมาปราบปีศาจหรือเจ๊จะมาทำอะไรเนี่ย ไม่ทันระวังตัวเลยให้ตาย แต่แบบนี้ผมชอบ เก่งไปก็ไม่มีให้ดูของดีอะสิ 555+

najazz

เจอขอบใหญ่ด้วย

น่าจะให้เสดก่อน ฮ่า

kornkzss

จะมาช่วยเขาปราบปีศาจไม่ใช่เหรอไงโดนแทงซะได้ละ

edit จบด้วยดีแต่ก็เกือบหลงอาวุธศัตรูแล้วไหมละแม่หมอ

nuttanun toncahi

ทำไมมันโดนจับง่ายจังพลังที่มีใช้ไม่ได้เลยหรือไงล่าปีศาจยังไงเนี่ย

ต่อไปปีศาจเห็ดนี่จะปราบยังไงน่อ

vasanxc9

แค่ชุดก็อ่อนแรงละ นี้ยังมาเจอลีลาการสู้ของปีศาจอีก น่าหนักใจมากครับ