ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 09, 2019, 05:17:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

กบมันกระโดด แต่ปีศาจกบมันกระเด้า
แล้วนางเอกจะไหวมั้ยเนี่ย
เปิดมาก็โดนเสียบซะงั้น
ขอบคุณมากๆครับ

B&B

ลายเส้นเก่ามากกกกกก ลายเส้นแบบนี้ก็น่าคิดถึงดีนะ อิอิ

แนวนี้ส่วนมากวิธีปราบปีศาจ​คือ เซ็กซ์​เท่านั้นแหละ ยิ่งตัวละครหลักเป็นผู้หญิงคนเดียวด้วย จากชื่อเรื่องภาษาอังกฤษ​อีก อืมม...

สงสัยอย่างเดียวนี้ ทำไมแนวนี้นางเอกมันท้องยากจังฟ่ะ ไม่ค่อยเห็นท้อง นานๆ ทีจะเจอ แต่จากที่ดูเรื่องนี้ นางคงไม่ท้องแน่ๆ

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

นางบอกว่างานแรกงั้นเหรอ... เอิ่มมม... ส่วนมากแรกๆ อะงานไม่ยากหรอก แต่ถัดไปหรือผ่านไปสักพัก... ฮึยยย ไม่จะเล่า

อ่านมาเยอะพอตัวมากแนวนี้ ถ้าไม่มีพระเอก ส่วนมากจะไม่รอดสักราย ถึงมีก็เถอะ ก็มีเปอร์เซ็นต์​น้อยที่จะรอดอยู่ดีแหละคร้าบบบ

ถ้าพูดถึงลายเส้น งานแบบนี้หายากเหมือนกันนะที่จะมีคนแปล ไม่ค่อยเจอเลยละ ลายเส้นแบบนี้ แต่แนวนี้มีเยอะพอตัวละครับ

ขอบคุณ​ครับ​

tazasss01

ท่าทางจะโดนปีศาจ ล่าแทนสิน่ะ ยังไม่เห็นว่าจะสู้ปีศาจได้เลย หรือต้องมีเพือนมาช่วยน่ะ ถึงจะชนะได้

ชุดที่ใส่ตอนแปลงร่างนี่ จะใส่เพื่อปราบปีศาจ หรือ จะยั่วปีศาจกันแน่น่ะ

kazu36

แค่น้ำลายก็ละลายเสื้อผ้า น้ำเชื้อจะทะลุมดลูกไหมน้อ
โธ่ไม่เป็นอย่างที่คาด

lamom

มาถึงก็โดนเลย แถมอุปกรณ์อยู่ในกระเป๋าอีก
อีกอย่าง น้ำที่พ่นมาละลายผ้าได้ แล้วผ้าวิเศษจะกันได้หรอ

Edit ผ้าวิเศษ ไม่ละลายแถมมนต์ปีศาจไม่ได้ผลอีก ชะตาขาดแล้วเอ็ง ตอนต่อไปขอเห็ดนะ

สลัดผักใส่ไข่

มาแหวกแนวมากครับ ไม่รู้ใครจะโดนใครปราบกันแน่งานนี้

โห แปลงร่างแล้วสยิวกว่าเดิมอีก ดีนะไม่ติดใจเหยื่อชวนไปต่ออีกยก

pooman

ต้องเย กับปีศาจก่อนให้ปีศาจหมดแรง แล้วค่อยจัดการใช่ไหม 555

เดียวนะนั้นคือแปลงร่างแล้วใช่ไหม 555 เอาผ้าพันไว้น่าจัดกว่าเดิมอีก

Ascobric007

จะปราบปีศาจหรือโดนปีศาจปราบกันแน่ อยากดูเห็ดปีศาจครับ
กว่าจะปราบได้ เหนื่อยแย่เลยนะครับ

นักรบ ใจกล้าไม่กลัวตาย

มาล่าปีศาจหรือโดนปีศาจล่ากันเนี้ย หมอผีแบบนี้สงสัยคงโดนปีศาจเย็ดทุกวัน

elviswhat

เห็นภาพตอนแรกนึกว่าอ่านเซ็นเซย่า วาดตัวละครซะเหมือนเลยแอบตกใจเล็กน้อย

พอจะตายก็ตายง่ายเหลือเกินเจ้าปีศาจกบจอมลามก ตายง่ายแท้ แต่พ่อคนโดนสิงก็จัดคนทรงต่อเลยแล้วกัน

Big1991

นี่ตอนแรกยังสนุกขนาดนี้  ตอนสอง​ ตอนสามจะสนุกขนาดไหน​ โดนปีศาจเย็ดแล้ว​ ต่อไปคงจะเลิกอาชีพปราบปีศาจ​สินะ😁😁😁

kriang

เห็ดปีศาจน่าจะเด็ดอยู่ ว่าแต่จะปราบยังไงนิ

ปราบง่ายไปหน่อย นึกว่าจะนานกว่านี้

Metaios

ไหท้ายเครดิตนี่ เหมือนไหในsekiroเลย

นึกว่ามันจะท้องก่อนละค่อยปราบ

samsung014

ยังไม่ทันได้ลงมือเลย โดนโจมตีซะแล้ว เจอของใหญ่ซะด้วย
อ้าว นึกว่าจะเสร็จสักยกสองยกก่อนถึงจะปราบได้ซะอีก ไม่ค้างคาเหรอเนี่ย ต่อไปขอให้ไปปราบเห็ดก่อนเถอะ อิอิ

solomon1977

ท่าทางน่าสนใจครับ ขอลองอ่านบ้างนะ

edit : อ่านแล้วนึกถึงเรื่อง นูเบมืออสูรล่าปีศาจจริงๆครับนางเอกหุ่นบึ้มเหมือนครูสาวในเรื่องเลยครับเสียดายไม่ได้กับพระเอกรู้สึกพระเอกจะไปได้กับสาวหิมะแทน
ส่วนเรื่องนี้ฮามากตอนแปลงร่างกับไม่แปลงร่างไม่ต่งกันเลยชุดทำให้หื่นหนีกกว่าเดิมอีกยังไงจะรอตอนต่อไปนะครับ