ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[JACK-POT](Jyura) Rental Kanojo ให้ยืมแฟนสาว (แปลไทย By Waterfall)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 10, 2019, 06:03:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

5t77c2466

มีแฟนน่ารัก อยู่แล้ว ทำใมต้องให้คนอื่นยืมด้วย ไม่เข้าใจจริงๆ

enozerzz .

อ่านก่อนเดียวมา แก้ไขนะขอรับบ จะมีเนื้อเรื่องต่อไหมครับเนี่ย งงๆแปลกๆคิดไม่ออกเลยว่าจะไปต่อแบบไหนยังไงก้อขอบคุณนะครับบ

progess

NTR มันต้องแบบนี้ ต่อไปผู้หญิงก็จะโดนรุมโทรมแล้วก็กลายเปนทาสกาม

Hamakuka

ทำไมอ้วนแฟนสวยจัง แต่ดูทรงแล้วน่าจะติดใจยาวๆ

กินซัง

riddled

pantano

ผลงานแปลแนว ntr แปลได้ดีครับปวดตับแท้ ขอบคุณนะครับ

Chaiyan14731

ไปจีบมาได้ไงอะ ไม่ได้เอานี้เสียของแย่

ตกลงก็อยู่ด้วยกันได้ถ้ารู้จักยอมรับ (ผมไม่เอาด้วยนะแบบนี้)

pamaaeng

ยืมไปแล้ว
จะส่งคืนในสภาพเดิมไหม? ...  ::Thinking::

อืมมมม ... เป็นคู่ ที่เหมาะกัน จริงๆ
ฝ่ายหญิงชอบควยคนอื่น
ฝ่ายชายชอบดูแฟนโดนเย็ด

surachad163

แนวนี้อ่านแล้วน่าตื่นเต้นมากเลยครับ เปิดเรื่องมาก็ลุ้นแล้ว ::DookDig::

jinz123

ddcc

5555 พรีวิวยังไม่รู้เรื่องไรเลยนะนาย แนะนำให้ปล่อยเยอะกว่านี้ สู้ๆครับ
อย่างน้อยพระเอกก็ยังได้ละนะ

yakusa98