ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[JACK-POT](Jyura) Rental Kanojo ให้ยืมแฟนสาว (แปลไทย By Waterfall)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 10, 2019, 06:03:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Sweat:: ของแบบนี้เค้ายืมกันได้ด้วยหรอเนี้ย  เช่าซื้อเลยไหมเพื่อจะได้มีรายได้

shetarsk

แค่ไม่กี่หน้า ก็น่าสนใจมากเลยครับ

อยากรู้เลย จะดำเนินเรื่องไปยังไง

Waterfall

อ้างจาก: oyoyo เมื่อ พฤษภาคม 10, 2019, 07:37:28 หลังเที่ยง
เปิดหัวเรื่องมาก็ออกแนว NRT ซะแล้ว แต่นี่เหมือนสมยอมทั้งสองฝ่าย
-----------
สุดๆเลย ใจพระเอก ยอมรับความจริงทุกอย่างได้

ป.ล. เหมือนบางหน้ามันจะขาดหายไปรึเปล่าครับ

พยายามหาตาเว็บสแกนอื่นๆเหมือนกันคับว่าหน้า 2 ที่หายไปมันคืออะไรเป็นเนื้อเรื่องหรือแค่หน้าเปิดเพราะหาไงก็หาไม่เจอ

Hunfrid

แหม่ ยืมแบบนี้จะกลับมาเร้อออออ คงติดใจยาวๆแหละครับ

best0011

mariners1

เปิดมาก็แนวปวดตับซะแล้ว ยืมแบบนี้ไม่น่าได้คืนแหงๆ ::Orz::

boxser

เป็นกำลังใจให้สำหรับนักแปลมือใหม่ แปลดีคับ

noohun

แปลเรื่องแรกก็เล่นแนวปวดตับเลย อนาคตน่าคาดหวังมากครับ ::DookDig::
ว่าแต่ ทีหลังก็หัดให้เช่าแทนยืมสิฟะ เสียเปรียบเห็นๆ

masterbunny

แปลเรื่องแรก สู้ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้สร้างผลงานแปล ออกมาอีกเรื่อยๆ

RobocopTH

biggiggog

ตะงิดๆตั้งแตเห็นชื่อเรื่องแล้ว
ยิ่งเปิดเรื่องมาแบบนี้
ต้องเปลี่ยนโหมดการอ่านก่อน
ว่าแล้วก็...ลุย
ขอบคุณมากๆครับ

♧ §têvêιηώ ♧

นางเอกสวยมากจริงๆ  ดูท่าแล้วคงโดนยันสว่าง

พระเอกใจกว้างดัง มหาสมุทรจริงๆ

mooyomooyong

NTRรึ? ผมเตรียมใจไว้แล้วละ
หลังอ่าน
มึงเตรียมใจเถอะไอ้หนุ่ม เมียมึงคงรักษาไว้ไม่ได้แล้วละ อีกหน่อยคงจะโดนแย่งไปแน่นอน ถ้ามีตอนต่ออะนะ
ส่วนเรื่องการแปล ผมว่าคุณก็ทำได้ดีนะครับ อ่านแล้วผมค่อนข้าง OK เลยละ พยายามแปลต่อด้วยนะครับ

civil2

ภาพสวย

แต่เหมือนจะปวดตับ

ต้องใช้สติในการอ่าน