ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Musume no Kawari ni แทนที่ลูกสาว แปลไทย - 9Meen

เริ่มโดย Neo Rory, พฤษภาคม 10, 2019, 10:19:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ไอ้เด็กนี่มันแสบจริงๆ
เล่นเอาแม่แฟนติดงอมแงมเลย
ขอบคุณมากๆครับ

แมงโก้ส้นตีน

จะมีตอนต่อมั้ย ลูกสาวเข้ามาเห็นแบบนี้ น่าจะสนุกขึ้นนะ  ::Evil::

game2539

มีความเป็นไปได้ 2 อย่าง 1.บ้านแตก 2.ลูกสาวมาร่วมวงด้วย ถ้าเป็นอย่างที่ 2 คงจะดีไม่น้อย

tazasss01

นึกถึงฉากต่อไปเลย จะมองหน้ากันติดไหมน่ะ

baycon

showlao

นั้นคุณแม่ติดใจแฟนลูกสาวจนยอมให้แตกในเลย เด็ดจิงๆ

nakchakun

จบแบบ happy สุดๆ 555 จะเรียกว่า NTR ก้อไม่ได้เรียกอะไรดี ::Dribbling::

nowhereman

maruko069

ขอบคุณครับ

แอบค้างหน่อยๆไม่รู้ว่ามีต่อไหม  ไม่รู้ว่าจะได้แม่+ลูก แบบ ทรีชัมรึป่าว

PEE WAII

ได้ทั้งแม่และลูกสาว แต่เลิดกับลูกสาว มาจัดการกับแม่คนเดียว ลูกสาวมาเห็นมสงสัยกับมาเป็นแฟนกัน 2-1 ชัว

tamkonba

จบแบบนี้ค้างๆไปนิด น่าจะมีต่ออีกสักหน่อย อาจจะได้เห็น 3p

dome48601

gugugundam

syndromz

ยังไม่ได้อ่าน เน็ตช้า แต่แนะนำให้ซ่อนข้อความแบบท่านอื่นๆครับ จะได้อ่านคอมเม้นท์แบบมีสาระจากนักอ่านท่านอื่นๆครับ