ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 10, 2019, 10:53:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Blue_Valentine13

ค้างคาเรื่องชุดตั้งแต่ตอน 1 อ่อไม่ถอดไม่มีพลังนี้เอง

นางเอกมีประสบการณ์ละ มีการแก้เกมจากตอนที่แล้วด้วย

เก็บเวลมาแล้วแต่ก็ยังแพ้ เวลไม่พอนะเนี่ย

najazz

จะติดใจมั้ยเนื่ย

เครื่องรางขลังแน่ๆ

sniperteam

ชุดหมอผีนี่หน้าโดนเอามาก แถมลายเส้นก็สวย แปลกะอ่านง่าย

kornkzss

รอบนี้เป็นปลาหมึกด้วยโดนทุกช่องทางแน่นอน แถมมีเด็กช่วยปีศาจอีก

วินิจฉัยผิดแบบนี้เลยต้องรับผิดชอบเลยแม่หมอ

Metaios

ตัวเอกนี่มันแก้ผ้าง่ายๆเลยแหะ
เด็กมันโชคดีจริงๆได้เอาฟรีๆ

vasanxc9

vasanxc9

สรุปตอนนี้สู้ไม่ได้แต่ได้เสียว เสียวแบบยาวๆกินเด็ก 555

BOYO1111

rains

ไม่อยากจินตนาการว่าเวลาคุณปู่ของแม่หนูนี่ปราบปีศาจจะเป็นยังไง ทั้งปีศาจทั้งคนปราบน่าจะโดนชาวบ้านไล่ตีเหมือนกันแหงๆ

อิจฉาเด็ก เยกันหนำเลย

gokuon

เด็กโดนปีศาจควบคุมให้ทำกิจกามแน่นอน

ผ้าวิเศษไม่ได้ช่วยอะไรเลย เอาไปทำผ้าขี้ริ้วเถอะ ส่วนแม่หมอนี่ก็นะ ไปให้เด็กมันเยอีก แต่ก็เข้าใจ หุ่นแบบนี้ใครเจอก็ต้องอยาก

hentaiknight

ใบ้มาแบบนี้ แสดงว่า งานนี้หนูน้อยได้ฟันแม่หมอสาวแล้วสิครับเนี่ย 5555
แต่แม่หมอจะโดนรุม 2 ทางหรือเปล่าครับ

--
อ้าวทายผิด แต่ก็อิจฉาเด็กครับ
แล้วเพื่อนมันได้ด้วยหรือเปล่าเนี่ย

ปล. รอตอน 3 ครับ

Phoowadol

มาคราวนี้ ยูโกะ  เตรียมตัวพร้อมเลย นะ แต่ว่า ทำไมไม่ใส่ ซ้อนมาจากบ้าน เลย หละ ฮึ
เด็กน้อย เห็น นม ตาโตเลย  อึ้งละสิ55
  ผมว่า  ได้ปีศาจปลาหมึกตัวนี้  มันต้อง วีดีโอตัวแต่ไม่  เดี๋ยว ยูโกะ คงต้องรับมือหนักแน่ๆ
หนนี้ แพ้ราบคาบเลย   เออ แล้วนี่ถึงต้องทำการ ฟื้นฟู เจ้าเด็กน้อย ขนาดนี้เลยเหรอ  จะว่าไป เจ้า หมอนี่ หื่นยิ่งกว่าผู้ใหญ่ อย่างเราๆเสียนะเนี่ย  แต่เดี๋ยวนะ  นี่อย่าบอกนะ ว่า เจ้า เพื่อน  ของไอ้หนูนี่  ก็ได้ กับ ยูโกะด้วย อีกคน  55
  ชอบใจตรง มีของขลัง ให้ไว้กับเด็ก นี่แหละ 

ผมไม่เข้าใจเนื้อเรื่องงงง ปีศาจกลายเป็นเทพคุ้มภัยได้ไง สรุปคือมาให้เด็กซํ่า  ::Angry::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าหวยคงไปตกอยู่ที่ไอเด็กนี่  คงจะได้ซ่ำสาวแน่นอน

สบายไอเด็กไป  ได้จัดเป็นอาทิตย์

biggiggog

ไหนบอกเตรียมตัวมาอย่างดี
ปีศาจเลยจัดให้ซะงั้น

ปีศาจไปไหนแล้วก็ไม่รู้
รู้แต่ว่าทำเอาเด็กๆใจแตกกันหมดแล้ว
ขอบคุณมากๆครับ

นั่นแหละครับผมงงเนื้อเรื่องชิบเป๋งเลย ปีศาจหายเฉย แล้วก็มาให้เด็กปี้ฟื้นฟู
สรุปคือ อะไร ยังไง มาให้เด็กปี้เฉยๆใช่มั้ย

Ordinaryman

สงสัยตอนนี้ จะเสร็จร่างของ ผู้ช่วยตัวเอง ซะละมั้ง