ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 10, 2019, 10:53:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thooo

Nabisca Sathu

สงสัยตอนนี้จะสุดเพราะมีหลายหนวด คงล่อทุกรูแน่ๆ 555+

ขอเบอร์โทรหน่อยครับ จะอัญเชิญนางเอกมาปราบพยศหน่อย 555+ สวยก็สวย นมก็ใหญ่ สเปคผมเลยเนี่ย

dragoness

รอบนี้มีเด็กมาช่วย นางจะเสร้จไหมนะ

เทพแบบนี้ผมไปหาที่ไหนได้มั่งนิ

lamom

คราวก่อนไม่เตรียมตัวก่อน คราวนี้ประมาทไม่รอบครอบ แต่คราวนี้ทั้งปีศาจกับเด็กด้วย
จะรอดด้วยวิธีไหนเนี่ย

Edit อ้าวปีศาจทำสิ่งที่เด็กต้องการซะอย่างงั้น แล้วเพื่อนเด็กนั่นถึงร่วมวงด้วยหล่ะ ตอนจบก็มาโปรโมทเครื่องรางอีก

ปฏิภาณ ครับ

สายหนวดแบบนี้ชอบเลย 55

ลาภลอยเลยไอเด็กนี่

nekki

ทำไมตอนที่1 ไปตอบว่าอยากดูเรื่องคำสาปก้อนหินเพราะดูเด็กในรูปแล้วนึกว่าเป็นโลลิได้ฟระ สงสัยเรด้าพี่หมีผมไปซะละ
EDIT ทำไมเป็นปีสาจที่ดีแบบนี้ละไม่เคยเห็นปีสาจที่ทดแทนบุญคุณแบบนี้เลย

numkrieng

::Bloody:: ถอดให้หมดนั้นจะใช้ผ้าไม่ได้.. ดีงามมาก

อยากได้ปีศาสมาทำให้สมหวังบ้างจังเลย

thai4id

นั่น คราวนี้สิงร่างเด็กแน่ๆ อิจฉาเล็กๆ

อิจฉาเด็กจริงๆ จัดไปซะ เต็มเลย
อะไรๆ ก็กู

มณเทียร น

ตอนนี้ท่าจะสุดครับ นึกถึงปลาหมึกก้ฟินแล้ว ::DookDig:: ::DookDig::
เด็กน้อยเลยสบายไป ได้ทุกเวลา

akasaboy

5555+ ตอนนี้ไม่พลาดแบบตอนที่แล้ว ใส่ชุดก่อนได้ แต่หลังจากนั้นล่ะ

ฟื้นฟูพลังอยู่สามอาทิตย์ ก็เกินไป
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

taton

ใช่ครับคุณยูโกะ ปีศาจควบคุมคุณไม่ได้ครับ แต่ควบคุมเด็กได้ และเด็กก็ซอยเอวได้นะครับ (มีความอิจฉาเด็ก)  ::Evil:: ::Bloody::

...
โอ้ย..ว่าปีศาจกบตอนที่แล้วสุดยอดแล้วนะ ปีศาจปลาหมึกตัวนี้ก็ไม่แพ้กันเลย(ตอบแทนบุญคุณกันสุดๆ) ไม่ต้องบังคับขื่นใจกัน ไม่ทำให้ตัวชา(เลยได้ฟินกันทั้งยูโกะ ทั้งเด็กน้อย)  แถมอยู่ต่อให้ตั้ง 3 อาทิตย์แน่ะ(ปีศาจปลาหมึกตนนี้ สงสัยจะขลังทางด้านเมตตามหานิยมนะเนี่ยะ)

strikef.

สุดท้ายเหมือนต้องปราบอย่างเดียวเลย คุยกันดีๆ ไม่ได้หรอ ปิศาจก็มีหัวใจนะ แต่ตามภาพที่เห็นปิศาจมากกว่าที่ไม่อยากจะคุย  คิดจะแทงอย่างเดียว 555

เข้าใจละว่าทำไมอยากแทงอย่างเดียว 555

deckdd

jinpin

ปีศาจปลาหมึก น่าจะได้ครบทุกรูนะครับ

Edit
ตอบได้คำเดียวครับอิจฉาเด็กมากๆ สงสัยเด็กหวังอยากเปิดซิงแน่ๆ ได้จัดเต็มสามอาทิตย์เลย

jamom