ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamitou Masaki] Seirei Tokusou Yuuko สวยสังหารล่าปีศาจ 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 10, 2019, 10:53:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

batzmaru

รอบนี้โดนโชตะด้วยแฮะ ท่าจะได้กินทาโกะยากิซะแล้ว

#
กลายเป็นเลี้ยงต้อยเด็กซะงั้น นี่แหละไปเปิดความสนุกให้เด็ก เลยใจแตกเลย 555

น้องพิมพ์

น้องพิมพ์ สวย โสด ซิง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

corecoke

TZONE

ว่างๆมาปัดรับควานให้ผมหน่อย เห็นแล้วขึ้นเลย ใสแจ๊ว ยิ่งกว่าดูผ่านกล้อง

Edit: เอ้า ไหนว่าเรื่องนี้มันไม่ดีต่อเด็ก ไหงมาจับกินเองซ่ะงั้น

mspeed

เจอมือปลาหมึกของจริงเข้าไป จะเอาตัวรอดไหมน้า
แถมเด็กถูกครอบงำจิตใจเข้าไปอีก
คราวนี้หนักแน่นอน
ดีที่เอาตัวรอดมาได้แบบงงๆหน่อยนะครับ

Seref

เรียบร้อยเจอปลาหมึก ศัตรูตัวฉกาจของหลายๆเรื่องของหนักหน่อยตอนนี้

KoI_j14

Monte Cristo

เพิ่งรู้ว่ามีคนไทยแปลเรื่องของนักวาดคนนี้ด้วย
ปกติอ่านแต่ eng และคนแปล eng ไม่ค่อยจะแปลเรื่องของคนนี้เท่าไหร่

I2eI3oI2n D Ace

เห้อเป็นอุปกรณ์ยั่วสุดๆเลยนะอาวุธนี้เนี่ย แต่น่าจะโดนเด็กนี้แล้วติดใจแน่นอน

ปลาหมึกตัวนี้ทำดีนะให้เด็กๆได้มีความสุข

rskiz

รอบนี้เป็นปลาหมึกเรอะ แถมใช้เด็กเป็นตัวประกัน โดนอยู่แล้ว

ปีสาจปลาหมึกนี่ก็ใจดีเหมือนกันนะ