รักเธอ เธอไม่รู้หรอก ... เก็บไว้ในใจก็พอ

รักเธอ เธอไม่รู้หรอก ... เก็บไว้ในใจก็พอ

• 4 ตอบ
  • 664 อ่าน
*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1361
  • 543
  • นิยายสายแชท-ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
รักเธอแต่เธอไม่รู้ - หนุ่มเสก Cover by จิ๋ว
เพี้ยน80%อิอิ ทำใจหน่อยนะคะ ::Oops::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: รักเธอ เธอไม่รู้หรอก ... เก็บไว้ในใจก็พอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 11:22:46 pm »
กลับมาแล้ววววววกับเสียง sexy ประจำห้อง  .... Hooorayyyyyyyyyy ....    ::Yes!::  ::Yes!::  ::Yes!::
เสียงเป็นแบบมีเอกลักษณ์ ม๊วกกกกกกกกก ........

I totally enjoy it .....   ::Glad:: 
Thank you....    ::WooWoo:: 

ขออีก  ::Beggar::  ขออีก   ::Beggar::   ขออีก   ::Beggar::  ขออีก   ::Beggar::  ขออีก    ::Beggar::

หนูไปฟังใน Smule เขาร้องกัน เขาทักกันด้วยอ่ะ เลยลองทักดูบ้างค่ะ ดีใจที่ชอบค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2019, 11:40:07 pm โดย (จิ๋ว) »
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2174
  • 331
Re: รักเธอ เธอไม่รู้หรอก ... เก็บไว้ในใจก็พอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 11:30:03 pm »
 ถึงจะออกตัว ก่อน ว่า เพี้ยนถึง 80% แต่  ฟังแล้ว มัน มีความสุข อะครับ ผมว่า คนร้อง ร้องออกมาด้วย ความสุข จึงทำให้ คนฟัง มีความสุข ตามนั่นแหละ  แบบนี้ ต้องขออีกเพลง  แล้วหละครับ  ::Fighto::

ท่านเม้นท์ซะเขิลเลย  ขอบพระคุณมากค่ะ ดีใจที่ชอบนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2019, 11:41:22 pm โดย (จิ๋ว) »

*

ออนไลน์ (S)Kater

• Administrator
  • 2557
  • 38682
  • นักล่าวิญญาณ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 11:45:49 pm »
ฟังแล้วยิ้ม พูดได้แค่เนี้ย  ::Shy::

อ่ะ จ่ะ จ่ะ เข้าใจ  ก็ได้จ่ะ  พูดไม่เก่ง ขู่เก่งใช่ไหม อิอิ ^ ^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2019, 12:27:15 am โดย (จิ๋ว) »

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

*

ออฟไลน์ pongsan

• Veteran Member
  • 1732
  • 908
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2019, 03:57:19 am »
ห่างหายกันไปนาน...คงเพราะงานการรัดตัว ::Foo::   ก็ได้ห้องนี้ที่เป็นสื่อพูดคุย(แซว..)กัน ::HeyHey::   ผลงานร้องเพลงนี้....ผมว่าน่าจะติดชาร์จอันดับหนึ่งของห้องฯประจำอาทิตย์นี้! ::KO::  เออ...เออ...ก้อ ก้อ  อาทิตย์นี้มันมีเพลงเดียวนี่!  ฮาๆๆๆ...แซวกันเล่น ::Cheeky::  ในฐานะที่ไม่มาให้แซวนานนนน ::Orz:: ::Falling::

กลับมาได้บ่อยขึ้นแล้วค่ะ คิดว่าคงอยู่แถวๆนี้ ได้นานขึ้น แซวได้เหมือนเดิม เพิ่มเติมคือ  จะโดนแซวกลับด้วย 555  กลับมาคุยกับเพื่อน ๆ อย่างมีความสุข อีกครั้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2019, 03:20:32 pm โดย (จิ๋ว) »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ