ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่3

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 11, 2019, 01:12:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตอนหน้าอยากให้โดนรึเดินเรื่องต่อ

โดน
เดินเรื่องต่อ

mr.tee1975

มันฟินสุดๆได้กินลูกเลี้ยง

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

Ariskuch

ตื่นเต้นดียิ่งอ่านยิ่งเร้าใจกะตุ่นอารมอยากมีเหตุการแบบนี้บางจัง

timeai

sup pak

pipat por

ขอต้อนรับนักเขียนใหม่ เนื้อเรื่องเป็นแบบหลายมุมมองแต่เหตุการณ์เดียวกัน ทำให้เรารู้ถึงแนวคิดของตัวละครแต่ละตัวก่อนจะไปบรรจบกันทั้งสองฝ่าย ซึ่งแนวเขียนนี้ค่อนข้างจะมีน้อย แต่ก็ถือว่าเป็นการวางโครงเรื่องที่ดี  ปล.ขอตินิดนะบางทีสะกดผิดไปบ้างอาจทำให้เสียอรรถรสในการอ่าน ยังไงก็พยายามต่อไป ...

ohshady sweety

จะเป็นยังไงต่อไปละทีนี่ น่าติดตามมาก

taefuck

มีในมุมมองของพ่อเลี้ยงด้วย แต่งได้แนวดีมากเลยครับ ไม่จำเจดี ::Glad::

Pra-in

มาตามเฉลยครับ ว่าตกลงมันเกิดอะไรขึ้น

delealpi

เล่าในมุมของอีกตัวละครก็ตื่นเต้นไปอีกแบบ ขอบคุณมากครับ

Anawat Por

มีการเล่าหลากหลายเปลี่ยนมุมระหว่างตัวละครคราวนี้เป็นฝั่งพ่อ

eden2313

พ่อเลี้ยงแผนร้ายมาก เพื่อสร้างบรรยากาศการทำน้องบีติด

Nitsakorn Leaungumnoy1

earthlnwza1

kookai

เรื่องเล่าสไตล์นี้ดีนะครับ ได้เห็นมุมมองของแต่ละคนว่าคิดอะไร วางแผนอะไรแล้วจะสำเร็จมั้ย ชอบครับ