ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่3

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 11, 2019, 01:12:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตอนหน้าอยากให้โดนรึเดินเรื่องต่อ

โดน
เดินเรื่องต่อ

sirkit

ชอบครับแต่งได้อารมย์ดีครับ

BSZ

วางแผนเป็นขั้นเป็นตอนมากๆ ถึงขนาดล่วงหน้าเป็นปีๆ

veeveez08

แต่งใช้ได้เลย แนวๆนี้ผมชอบนะ

phon14

Akom Srikool

แผนสูงมาก หลอกให้ลูกเลี้ยงเงี่ยน

กฤษดา บุญเต็ม

พ่อสนนี้วางแพนกานไว่อย่างดี มีขันมีตอนไมรีบร้อน นับถือๆ

panu98765panu

น้องบี เสร็จแน่ๆ 100 % สวรรค์พ่อเลี่ยง

aspongx

ความเดียวดายที่ไร้ค่า

ตอนละมุมมอง ได้เห็นความคิดของแต่ละคน

Tom525218

งานใหญ่แล้วละน้องบี เจอทั้งยาอึดยาทนด้วย ขอบคุณมากครับ

skynet777

boranman01

ความอดทนและพยายามสูงมากครับ

korn

3วันจะเหลืออะไรบ้างไหมนิน้องบี

kunkid

ถูกใจจริงๆพ่อเลี้ยงจอมวางแผน
น้องบีน่าจะไม่รอด

tantawanjames

มีเล่ามุมพ่อเลี้ยงด้วยยิ่งน่าสนุกมีหลายมุมดีครับ รอลุ้นน้องบีตะรอดไหม