ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่3

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 11, 2019, 01:12:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตอนหน้าอยากให้โดนรึเดินเรื่องต่อ

โดน
เดินเรื่องต่อ

Storm Fake

คุณเคยคิดไหมคับว่าคนเราบางครั้งก็อยากได้อะไรที่ยากเกิน ผมเองคือหนึ่งในนั้นครับผมทำงานหัวหน้าแพนกมีลูกน้อง
หลายคน มีเงินพอประมาณแต่กับไม่ชอบอะไรที่ง่ายเกิน ผมอายุก็จะเข้าเลข4แล้ว แต่กับไม่เคยพอใจกับสิ่งที่ได้มาครับนั้น
คือสาวๆครับ  แม้ผมจะเทียวผู้หญิงมาก็ไม่น้อยแต่ความพอใจของผมกลับยังไม่มมีที่ลง พยายามหาในสิ่งที่ตัวเองต้องการ
จนวันผมได้เจอกับสองแม่ลูกที่ชีวิตกำลังเข้าตาจน และมันไม่ใช้แค่นั้นครับ เด็กสาวน่าตาน่ารักขาวพ่อง มีน้ำมีนวลด้วย
สัดส่วนใหญ่เกินตัว ด้วยชุดนักศึกษาสีขาว กระโปรงสั้นเหนือเข่าผ้าจีบ ผายใต้เนื้อผ้าสีขาวหน้าอกฟูใหญ่ดันชูชันจน
กระดุมปริ เอวที่คอดกิ่ว สะโพกที่ถึงแม้จะอยู่ใต้เนื้อผ้าสีดำ แต่ก็ไม่ได้ทำให้ความสวยได้รูปนั้นลดลง  ถึงแม้เธอจะตัวเล็ก
เตี้ยก็ตาม  ความงามนั้นทำใจผมเต้นสั้น มันเป็นเหมือนสิ่งที่ผมแสวงหา แผนร้ายมันเกินในหัว มันคงเป็นแผนที่แยบยล
ถ้าเข้าทางแม่แล้วค่อยขยับไปหาลูก ผมตั่งใจอดทนและลงทุนด้วยใจ เพราะสิ่งที่หวังจะได้มันช่างงดงามเหลือเกิน เมื่อคิด
ทุกอย่างใว้หมดแล้ว ผมก็ตัดสินใจลงมือ โดยการเข้าจีบผู้เป็นแม่ที่เป็นสาวหมายวัย40กลางๆ อาจะดูแก่ไปนิดแต่สิ่งที่ได้
จากเธอก็พอทำให้ความอยากของผมลดลงได้หน่อย  เธอชื่ออรคับ หุ่นอวบ น่าตาถ้าเมื่อก่อนคงอดีตนางงามประจำ
หมู่บ้าน แต่พออายุมากขึ้น ก็มีเปลียนแปลงกันบ้างละครับ แต่ก็ไม่ได้มากนะ ส่วนลูกสาวของถือว่าได้แม่มาก มากจนอัพ
จากแม่ไปอีกหลายขั้น รอยยิ้มที่หวานจับใจ กับนิสัยที่อ่อนต่อโลกสักหน่อย ซื่อๆว่างาย มันถูกใจผมจริงๆ คิดทีไรแล้วท่อน
ลำมันแข็งขึ้นมาทุกที. ฯแผนที่1เข้าหา..วันหยุดที่ผมมักออกเทียวตามปกติ แต่วันนี้ผมตัดสินใจ ไปตามติดชีวิตของสองแม่
ลูกที่อยู่อีกจังหวัด อรเธอในโรงงานเล็กแห่งนึ่ง เงินเดือนน้อยแต่ก็พออยู่ได้ ผมเข้าหาและตีสนิทอยูนานนับ3เดือน กว่าเธอ
จะยอมคุยแบบลึกซึ้ง มีเวลาว่างผมก็จะมาชวนเธอไปกินนั้นนี้  เทียวบ้าง จนได้เสียกันในช่วงปลายเดือนที่สี่..แต่ก็ยังไม่มี
โอกาศเข้าหาลูกสาวเธอ แต่ผมก็มักจะชวนเธอคุย จนเธอเปิดปากบอกผม ว่าครอบครัวเธอเหลือกันสองคนแม่ลูก ตัวเธอ
พยายามจะส่งลูกเรียนให้จบ แต่ปันหาช่วงนี้มันเยอะ รายจ่ายต่างๆมากมายทำเธอลำบาก  มันก็เข้าทางผมพอดีเปะ ก็เลย
พูดปลอบใจเธอ ว่าคนเรานต้องมีวันดีๆบ้างละ ที่ผมมาอยู่กับคุณตรงนี้ เพราะผมรักคุณถ้าคุณจะผมยอมให้ผมเป็นวันดีๆ
นั้น ผมสัญญาว่าจะดูแลคุณและลูกให้ดี ผมจะส่งเธอเรียนให้เอง เธอร้องไห้โฮๆ.. กอดผม...ขอบคุณค่ะที่รักฉันขอบคุณ
จริงๆ    ต่อมาอีก1กว่าผมก็ขอเธอแต่งงาน เพื่อที่เธอจะได้ย้ายมาอยู่กับผม แต่กว่าจะถึงเวลานั้นผมต้องทำคะแนนกับลูก
เธอให้ได้  ฯแผน2 ปลูกฝั่งความรัก เมื่อผมขอเธอแต่งงาน เธอพาผมไปแนะนำตัวกับลูกเธอ สวัสดีค่ะน้าสน เป็นคำแรกที่
ผมได้ยินเสียงหวานๆรอยยิ้มเล็กๆ ใบหน้าขาวเนียนที่ผมได้เห็นใกล้ๆเป็นครั้งแรก..ผมใจผมสั้นโครมคราม...ดีจ๊ะผมรับไหว้
แม่หนูบอกว่าแม่จะแต่งกับน้าสนใช้ไหมค่ะ ใช้จ๊ะ..สายตาที่มองผมด้วยความสงสัย...งันหนูฝากดูแลแม่หนูด้วยนะคะ แม่
หนูเค้าไม่เหลือไครแล้วนอกจากหนู...ได้จ๊ะเดียวน้าจะดูแลให้อย่างดี น้าซื้อของมาให้ด้วยไม่รู้หนูชอบไรเลยถามแม่เค้า
ขอบคุณค่ะ สายตาและรอยยิ้มที่ใสซื่อ พร้อมกับมือทีหยิบของขึ้นมาดู...ว้าว สวยมาเลยค่ะ มันเป็นนาฬิกากับเสื้อผ้าที่แม่
เธอเป็นคเลือกมา...ชอบไหม..ชอบค่ะ...เสียงใสๆที่ตอบกลับมา เธอชื่อ.บี.ครับอายุก็ราวๆ21-22 เรียนปี2 สายอาชีพ เรา
กะทำความรู้จักกันวันนั้น ผมก็อยู่ที่บ้านเธอทั้งวันก่อนจะลากลับในตอนเย็น เฮ้อซื่อสะจริง แบบนี้คงได้มันสมใจ  สรุปแล้ว
ผมใช้เวลาตลอด6เดือนหลังจากแต่งงานกับอร กว่าลูกของอรยอมเรียกผมว่า พ่อ... ตลอดเวลาที่ผ่านมา ก็เก็บข้อมูลทุก
อย่างเกียวกับเด็กสาว  จนครบเวลา2ปีที่เราสามคนสนิทกันดี  บี.เธอเป็นคนซื่อๆไม่ถือตัวแถมยังอ่อนนอม วันแรกที่ขน
ของย้ายเข้ามาอยู่ที่บ้านผม ผมได้เห็นของหลายๆอย่างที่เป็นของบี  ที่สะดุดตาผมที่สุดก็มี บราที่เธอใส่ ขนาดคัพE 35-36
ชุดนอนที่สุดจะsexy แค่สองอย่างนี้ก็ทำผมคิดไปไกลแล้ว.

เช้าวันนึงก่อนออกไปทำงาน วันนี้อรก็ออกไปก่อนเช่นเคย แต่ผม
จะออกก็ตอนสายหน่อยๆ บี ลูกเลี้ยงอกโตทำผมกำเดอชัก..!!เอ่ยยย กำเดาไหล บีในชุดนึกศึกษา ที่หน้าอกดันชุดออกมา
มันมีหัวเม็ดโผล่มานิดหน่อย...ในหัวผมมันคิดว่านี้บีไม่ได้ใสบราหรอ แต่นมก็ไม่โผล่มาไม่ชัดนิ...พ่อหนูไปเรียนก่อนนะคะ
แล้วร่างนั้นก็เดินขึ้นวินมอไซค์ออกไป ผมก็เลยเดินลุกไปห้องของบี แล้วก็ติดกล้องแอบถ่ายใว้  ก่อนออกไปทำงาน ตกเย็น
กว่าผมจะกับมาถึงบ้านก็ทุ่มกว่า เลยขึ้นไปอาบน้ำ แต่ก่อนอาบ ผมก็ตรงดิ่งำปที่หน้าคอม แล้วเปิดไฟร์ที่บันทำผ่านกล้อง
มาทั้งวัน..ผมหาช่วงเวลาที่บีกลับเข้าห้องมันเป็นเวลาก่อนผมมาราวชั่วโมงกว่า...ภาพที่เห็นทำผมตาลุก บีถอดชุด
นักศึกษาที่มีเสื้อกล้ามอยู่ข้างในแต่ไม่มีบรา แสดงว่าเมื่อเช้า ที่เราเห็นว่าโนบราก็จริง ภาพต่อมาบีถอดเสื้อกล้ามออก ทำ
ให้เต้านมคู่ใหญ่ตั่งชูชันอยู่หน้ากล้อง หัวนมขนาดพอดีสีชมพูอ่อนๆ เล่นเอาเจ้าท่อนลำของผมปวดตุบๆเลย ต่อมากระโปรง
ที่ค่อยถูกถอดออก รวดเดียวพร้อมเกงใน โอ้ว..เนินสาวขาวพ่องมีขนเล็กน้อยรอบปากรอง เธอเดินไปหนุนตัวที่หน้ากระจก
ก่อนเดินหยิบผ้าขนหนูอาบน้ำ  เย็นนั้นผมก็มีแผนอยากลองใจบีดูสักหน่อย โดนการจับอรเย็ดที่โต๊ะกินข้าว ผมพยายามทำ
เสียงให้ดัง ทั้งการดูดเลีย...จนในที่สุด ตึง..!!!  เสียงเตือนในโทรศัพทร์ ผมก็เปิดดูมันเป็นภาพบีที่แอบย่องลงมาที่ห้องเก็บ
ของข้างๆ ผมก็รู้แล้วว่าบีต้องมาแอบดูแน่ ก็เลยจัดสุดใหญ่ให้แม่อร สาวเข้าออกสุดลำ เสียงปั๊บ ปั๊บดังลั้น แต่ผมก็ได้ยินเสีย
วงแว้วๆของเด็กสาวครางมาเบาๆ  หือ...สงสัยกำลังชวยตัวเองตามอยู่สินะ สักพักแม่อรก็เสร็จ แต่ผมไม่เลยจับอรขึ้นำปเย็ด
ที่หน้าห้อง บอกแม่อรว่า ยิ่งกลัวๆนี้แหละตื่นเต้นดี แต่จริงผมยากรูว่าบีจะตามขึ้นมาไหม เป็นไปตามที่คิดใว้ บีตามขึ้นมา
หลบที่มุมหัวบันได ผมก็ยิ่งได้ใจสิครับโอกาสกระตุ้นมาสาวบริสุทธิ์มาแล้ว. กดกระแทกแม่อรเต็มทีครับ ปล่อยแตกในร่อง
อรเต็มที่  อ๊าาา แล้วผมก็อุ้มอรเข้าห้องจัดต่ออีก2รอบ โดยที่เอาผ้าปิดตาอร แล้วเปิดกล้องห้องบี  ได้ผลครับ การที่เย็ดอร
โชว์บี ทำให้บีนอนช่วยตัวเองตามเลยครับ  ก็อาจจะด้วยเสียงที่ผมเย็ดให้เสียงดังละมั่ง จับแม่อรเย็ดที่โต้ะข้างกำแพงติดกับ
ห้องบี..เท่าที่เห็นบีน่าจะเสร็จตาม2รอบ หึหึ ดีๆจะได้ใจแตก เช้าวันต่อมาอรก็ต้องรีบออกแต่เช้าเพราะต้องไปดูงานที่อื่น
อาทิตย์นึง ทางผมเองก็หยุด3วัน เลยกะว่าจะไปหาอะไรดีๆมาใช้...บีมีเรียนใช้ไหมลูก ป่าวค่ะบีไปงานวันเกิดเพื่อน ..อ๋อ..
ให้พ่อไปส่งไหน ...ค่ะ..สายตาที่บีมองผมมันแปลกๆ  แต่ผมก็รู้อยู่แล้วว่าเพราะอะไร  ผมก็ขับรถไปส่งที่บ้านเพื่อนเธอ ก่อน
จะกลับออกมาก็ถามบีว่าให้มารับตอนไหน  บีบอกราวๆ3ทุ่มกว่าๆ ผมก็ขับรถไปหาเพื่อนที่รู้ สั่งมันให้หายาอึดทนให้ ก่อน
จะเทียวเล่นไปจน3ทุ้ม ผมก็รีบกลับมารับบีทั้งที่พึ่ง3ทุ่มตรง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

lnw grean

ชอบแนวนี้ เล่าได้หลายมุมมอง

summersale

แผนร้ายมากนายคนนี้ เฝ้ารอมานานเลยนะเนี้ย

tee8899

แต่งได้ดีเนื้อเรื่องชวนติดตามมากครับ

ถึงเวลา ต้องพูดความจริง

น้องบีโดนวางแผนจัดฉากมาตลอดเลย

ssaayynn

::YehYeh::โดนแน่น้องบีรอเวลามานานแล้ว

poster007

อยากทำแบบนี้กับกระหรี่มากๆเอาตอนเมาหลับนี้ละสุดๆ

NeungSss

ดูทรงแล้วน้องบีเราท่าจะไม่รอด เสร็จพ่อเลี้ยงแน่ๆ

MAC

ในที่สุดหนูบีก็ได้เสียวสนใจอย่าง ::Me?::

Helmqwerty

ชอบการแต่งเรื่องหลากหลายมิติมากครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

ยั่วให้อยากแล้วจัดการ แต่ผมสงสัยจัง. ทำไมลักหลับน้อง ไม่ปลุกมาให้เป็นเรื่องเป็นราว จะได้ยาวๆไป

songsak

สามคนสามมุมมองอ่านแล้วลุ้นไปคนละแบบครับ

txxt30

ลูกเลี้ยงสาวกับพ่อเลี้ยงหนุ่ม 3 วันนี้คงได้ซั่มกันหนำใจ

Tow Tow

Eberm