ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่3

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 11, 2019, 01:12:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตอนหน้าอยากให้โดนรึเดินเรื่องต่อ

โดน
เดินเรื่องต่อ

tataka

จะได้สอนลูกสาวตอนเมารึปล่าว

znesis

klayut

สุดยอดนักวางแผน ได้อารมณ์มากเลยพี่

lekyai

พ่อเลี้ยงทำไมต้องลักหลับลูกเลี้ยงบี  จริงๆแล้วลูกเลี้ยงน่าจะอยากให้พ่อเลี้ยงเอาอยู่แล้ว

hnarii

เล่ามามุมพ่อเลี้ยงแบบนี้ไม่รอดแน่นอน

Panya Sripaks

เข้าใจวางแผนเล่นลูกเลี้ยงนะ แบบนี้เรียกว่าซื้อหนึ่งแถมหนึ่ง ขอบคุณครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ มีหลายด้านให้มอง บีไปงานวันเกิดเพื่อนจะเมากลับมาหรือเปล่านะ

banyzzz

Pichit P

เปลี่ยนมุมเล่าเรื่องแบบนี้น่าลุ้น

Nakarin Satthamnuwong

ดำเนืนได้น่าสนใจมาก   ให้กำละงใจเขียนมาเยอะๆ

pddy2545

เตรียมสร้างฮาเร็มได้แระ ได้ทั้งแม่ทั้งลูก

Eldy CR

นึกว่าไม่มีเจตนา ที่ไหนได้ร้ายมิเบาครับ อิอิ

piak1

bigpooh

โอ้โห วางแผนล้ำลึกจริงๆ อย่างนี้น้องบี คงไม่พ้นโดนแน่ๆ

Devil_qt

วางแผนจริงจังมาก คุ้มค่าสุดๆ  ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::