ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่ 4

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 11, 2019, 01:08:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tip251226

ค่อยเป็นค่อยไป เดี๋ยวจะดีเอง

Macro3427

napakon

akennya

ได้บีมา คุ้มกับการรอคอยและการวางแผนนะ

gunflow

ไม่น่ารอดแน่ๆบีเอ๋ย

การเว้นวรรคของบทดูแปลกๆอะครับ ถ้าเล่าเรื่องเอายาวๆเลยมั้ยครับ บทพูดแต่ละคนค่อยเว้นทีละบรรทัด ความเห็นส่วนตัว นะครับ จะปรับหรือไม่ ก้อแล้วแต่ท่าน

longman_44

บีคงเสร็จแน่..อยากลองอยู่แล้ว

anan1112

funkypunk

น่าสนุกดีครับ อยากรู้ว่าบีจะโดนอะไรต่อ งานนี้มีเสียวแน่นอน ::Glad::

simple simpler

ในที่สุดน้องบีก็เสร็จพ่อจนได้

nakin007

พ่อเลี้ยงอ่อยขนาดนี้แล้ว หนูบีเสร็จแน่ๆเลย ป.ล. โครงเรื่องดีนะครับ แต่ติเรื่องคำสะกดนิดนึง เพราะใช้คำผิดมันทำให้เวลาอ่านมันสะดุดครับ

thunder.357

ในที่สุดก็จะโดนแล้ว อยากรู้ว่าพ่อจะสมใจกับการรอคอยครั้งนี้แค่ไหน

Tonpera

บีไม่น่ารอดแล้ว สุดยอเมากๆ

lit260499

เริ่มที่ให้จับคว-แล้วต่อไปคงจับยัดห-แน่ๆ

game smith

สิ่งที่เล็งไว้แต่ต้นในที่สุดก็ลุล่วง
อิจฉาคุณพ่อจริงๆ

Kritsada Panlamyai

ตอนนี้ลูกบีพร้อมจะเป็นของพ่อแล้วนะ พ่อเลี้ยงตีเนียนสอนลูกเซ็กส์