ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 16 : วันสบายๆของพวกเรา ( ตอนจบ )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 11, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พอดีว่า side story ของคิราระสาวเมด ผมเพิ่มเนื้อหาเข้าไปหน่อย จึงอยากจะขอความคิดเห็นครับ ว่าอยาก

4 ตอนก็ได้เพิ่มฉากริวกะบู๊ถล่มแก๊งค์ยากูซ่า ซักหน่อย
22 (21%)
5 ตอนก็ได้เพิ่มฉากโรแมนติกของคิราระกับริวกะสักนิก
83 (79%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 16, 2019, 05:23:35 หลังเที่ยง

tan.sit

sukray ruktum

คู่หูขวางนรกชัดๆๆ ไม่คิดว่าเวย์จะเก่งเหนแต่ทำตัว เอ่อๆๆ ไม่เลวนายเวย์

ชายชรา

dan49

สนุกมาก น่าติดตาม มีครบทั้งบู้ทั้งรัก ขอบคุณที่เขียนเรื่องสนุกสนุกมาให้อ่านครับ

dan49

อยากรู้จังว่านายเวย์อยู่ดีดีไหงเก่งแบบองค์ลงไปได้ หรือไปแอบฝึกการต่อสู้ตอนไหนหว่า

KengNaJa

มีรักนะ 3000 ด้วยวุ้ยยย กรูดด ก็มาาาา5555 เชื่อเลยละครับว่าดู endgame อ่ะ5555
ว่าแต่เวย์ก็เอาเรื่องอยู่นะเนี่ยย

เก่งกันทั้งคู่สมกับเป็นคู่หูนรกแตกเลยครับแบบนี้อ่ะ
คิดว่าฝนจะชอบริวที่ไหนได้ชอบเวย์เฉยเลยยยย

จายจาวาย

kotash

phithan