ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 6/7 ตอนจบ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 12, 2019, 02:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ขอโทษนะครับผมท่านคาร์เทอร์ เพิ่งว่างครับ
ขออ่านต่อจากตอนที่แล้วเลยนะครับผม รู้สึกว่าตอนนี้จะจัด2-1 กับคุณแม่แล้วก็น้องสาวนะ ผมว่าเรื่องราวมันก็ไม่ดาร์คเท่าไหร่เหมือนที่ท่านคาร์เทอร์จั่วหัวไว้นะครับ
หรืออาจจะด้านชา555 แล้วก็ยังมีตอนพิเศษอีก งั้นขออ่านเลยนะครับผม ขอบคุณฒากครับบบ

มีวางแผนหนีตามกันด้วย น่าจะไปอยู่ในตอนพิเศษสินะ ว่าแต่ที่ดาร์คคือพระเอกโดนรุมนี่เอง5555 ขอบคุณมากนะครับผม ชอบซีรี่ย์นี้มากๆเลย

arhaha

kitmer01

wice111

dan49

คุณแม่น่ารักมากมาช่วยแก้ปัญหาของครอบครัวได้เยี่ยมมากแบบนี้ ครอบครัวนี้คงรักกันทั้งคืนทั้งวันแน่แน่

vigo

มาถึงตอนนี้แล้วคุณแม่ของซุนจิเข้าไปเคลียร์กับน้องสาว กำลังเสียวกันอยูเลยซุนจิดันเข้ามาพอดีสงสัยจังต้องมาร่วมวงด้วยแน่ๆ

กลายเป็นครอบครัวที่สุขสันต์จริงๆ ได้พร้อมไกันทั้ง3คนเลยว่าแต่จะพากันหนีไปไหนกันแน่

Fonlyxo

kyle

::Glad:: ฉากนี้คาดไม่ถึงจริงๆ  ::Shy:: แม่กับน้องสาวกับตัวเอก

1ต่อ3 งานนี้ตัวเอกไม่แห้งตายเลยเหรอ

carman

คราวนี้น่าจะหายงอนซักที่ ทำรวมกันครบแน่ๆๆ

มีความสุขกันครบเลย

exia

ครอบครัวสงบสุขแน่นอน บอกเลยยยย

สุดท้ายก็ Happy Ending เย้

SikerWoo

TTT

xonly-1221

ทั้งแม่ ทั้งแม่เลี้ยง น้องสาว แต่ละคนแจ่มๆทั้งนั้น

sittipong.p_new

ส่งแม่แท้ๆมาง้อ จนได้เรื่อง   

มันต้องจบแบบทุกคนแฮบปี้ดิ

thai4id

แล้วแบบนี้จะมีเวลาพักไหมนี่

อิจฉาว้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อะไรๆ ก็กู