ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 13, 2019, 07:07:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ยิ่งแปลยิ่ง งง นี่เราแปลพงศาวดารยุ่นอยู่รึไง แต่ก็น่าลุ้นดีนะกับความลับต่างๆของหมู่บ้านนี้
เนื้อเรื่องเดินเนิบนาบมาก คนวาดเหมือนไม่รีบค่อยๆเดินเนื้อหาไปทีละนิด ตอนจริงๆยังไม่จบนะ ตอนที่7มาแล้ว
ใครชอบเสพเนื้อเรื่องดราม่าก็ตามกันไปยาวๆ ทำตามกฎด้วยเด้อ พวกขาจรอ่านดีๆ

***ไม่ได้แปลเรื่องนี้นาน เดี๋ยวมานะ เดี๋ยว นานะ อย่าถือนะ  ::Orz::

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ขออ่านแล้วต้องกลับมา Edit คุยกันสนุกๆเกี่ยวกับช่วงที่ซ่อนหรือเดาตัวอย่างตอนต่อไปกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Akira Watanabe

::Sweat:: คือเดินเนื้อเรื่องชิลมากเลย ตอน 4 แล้ว ความลับยังไม่มีวีแววว่าจะเปิดเผยเลย

กลายเป็นการ์ตูนรักใส ๆ หวานกรอบไปซะแล้ว 

::Shy::  ไป ๆ มา ๆ จะซั่มผู้หญิงทั้งหมู่บ้านแล้วนะ ความลับยังไม่เปิดเผยเลย

MooOon

ได้นานะมากี่รอบเเล้วครับ มาเขินมาอายเเทนผู้หญิงตอนนี้มันใช่หรอวะ ไอ้พระเอก

อ่านเเล้วอยากเข้าไปกระโดดถีบยอดหน้าพระเอกจริงๆ ถ้านางเอกไม่พอ ยังได้สาวเเว่นอีก

ดีไม่ดี สาวรับใช้คนที่บ้านอีก ชีวิตดีเกินไปเเล้วมั้ง 555+

--------------------------------------

เเนวเรื่องฮิลลิ่งมันก็ดีนะ เเต่ก็อยากฆ๋าพระเอกพอๆกัน ดูมันสบายเกินไป อยู่เฉยๆก็มีสาวๆให้เอา

ก็หวังว่าตอนจบของเรื่องนานะจะท้องสมใจ เเต่ก็อวยให้สาวเเว่นกับสาวใช้ท้องเหมือนกัน

หมู่บ้านจะได้มีคนมาเพิ่มเยอะๆ

เรามีความรู้สึกเดียวกันอยู่อย่างนึงคือ......อยากฆ่ามัน ไออุฟวยโฮซาส เขิลหา*****เหรอ
สองเรื่องติดเลยนะ เหมือนนัดกันมา เรื่องคุณแม่ก็ฮาเร็ม ตอนแรกนึกว่ามันแนวดาร์คไงถึงแปล
เปิดมาพ่อข่มขืนดะทั้งแม่เลี้ยงและลูกสาว ไปๆมาๆดูตอนที่แล้วสิ มันอารายยยยยย
ว่าจะได้พัก เฮ้ย อุตส่าห์หนีเรื่องนั้นมาเจอนี่อีก พระเอกก็เด็กๆเหมือนกันอีก
ขอระบายหน่อยโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย 555

นั่นเเหละครับท่าน ผมชอบนะเเนวนี้ เเต่ขัดใจเรื่องเดียว ทำไมพระเอกต้องเเนวโชตะ หรือเด็ก

ถ้าพระเอกออกเเนวโตพอๆกันหรือโตกว่าหน่อยๆจะอินกว่านี้ เรื่องนี้กับอีกเรื่องพออ่านเเล้ว หลังๆมันไม่ได้ฮิลลิ่งนะ

ออกเเนวอยากฆ๋าหรือเเช่งพระเอกซะมากกว่า 555+

elviswhat

มานะน่ารักมาก เหมือนได้มาเดทกันสองต่อสองเลย แต่เอ๋ทำไมตระกูลนี่ถึงมีแต่คนไม่กล้ายุ่งต้องมีเรื่องอะไรแน่ ๆ

ซูบารุเจ้าทำบุญมาแต่ชาติปางไหนถึงได้โชคดีขนาดนี้มีสาว ๆ มารอให้ช่วยให้หายคันตั้งหลายคนละเนี่ย

แมงโก้ส้นตีน

ตั้ง แล้วมาเจอสาวแก้ผ้าใช้ห้องน้ำแบบนี้อีก  ::GiveMe::

เสียดาย ไม่ได้เอา แต่แอบมาติ้ว hee ตัวเองตอนแอบดูนี่ แถมคุณนานะก็ดูจะรู้อะไรอยู่แล้วด้วย

แต่สาวแว่นนี่ก็มาแปลกนะ ดูร่านๆ พิกล ปกติต้องเหนียมๆ แท้ๆ คาแรกเตอร์แบบนี้  ::DookDig::

biggiggog

ดูๆไปแล้วตระกูลพระเอกก็ไม่เห็นจะมีอะไรเลย
แต่ทำไมใครๆกลัวกันจัง ตัวพระเอกก็ไม่เห็นจะสงสัยอะไร
เห็นแต่ปี้สาวๆลูกเดียว

แถมสาวๆหมู่บ้านนี้ เหมือนของจะขาด
อยากโดนปี้เหมือนกัน
ขอบคุณมากๆครับ

hentaiknight

เรื่องนี้มาถึงตอนที่ 4 แล้ว ก็ยังไม่รู้ว่า จะออกหัว ออกก้อยอย่างไร
สาวคนต่อไป ก็คงเป็นสาวน้อยคนรับใช้นี่แหละ เปิดตัวโชว์หุ่นมาขนาดนี้แล้ว
แต่จะโดนตอนไหน หรือ จะโดนอย่างไร แล้วคุณมานะจะยอมให้พระเอกมีเมียเพิ่มหรือไม่
่ส่วนสาวร้านขายของนี่ก็แปลก เหมือนร่านๆ อยากๆ แต่ก็กลัวคุณมานะ ไม่รู้ว่าเพราะอะไร
อยากให้เฉลยปมนี้เสียที

00000
ตอนหน้า คุณมานะ ไม่อยู่ เหมือนเปิดโอกาสให้พระเอกไปล่อสาวอื่นแล้ว
สาวใช้อาจจะรอด แต่สาวร้านขายของโดนแน่ ชอบวิธีการตอบแทนแบบนี้
ตอนจบตอนหน้า อาจความแตก คุณมานะมาเจอตอนพระเอกกำลังซั่มสาวอื่นมั้งครับ

noohun

ทำไมรู้สึกเหมือนคุณลุงมาสอนวิถีพอเพียงให้ซุบารุคุงเลยฟะ จะเกลี้ยกล่อมให้อยู่ยาวๆเลยมั้งนี่

นี่คุณโฮโนกะแกไม่กลัวตระกูลนี้แล้วรึไงฟะ เสนอตัวเองเลยเนี่ยนะ

kazu36

เก็บหมดทั้งหมู่บ้าน เลย เค้ายิ่งขาดแคลนประชากร จับฉีดให้หมด หน้าสวยหุ่นงาม
แต่ตอนนี้ เราไมคิดถึงพ่อแฮะ

tazasss01

ตอนนี้ เนื้อเรื่องจะเป็นยังไงน่ะอ่านมาครึ่งนึงแล้ว ดูเหมือนจะไม่มีอะไรเลย ความลับคงไม่แตกตอนนี้สิน่ะ

ดีจัง ชมว่าน่ารัก แล้วก็ตอบแทนด้วเซกส์ สงสัยต้องมาชมบ่อยๆแล้วละ

Blue_Valentine13

ตอนที่ 4 แล้ว มันก็ยัง งงๆ ไม่แจกปมซักเรื่องเลย

ท้ายตอนที่ซ่อนไว้ก็ยังไม่เปิดเผยปม 5555 สงสัยจะเหมือนโคนัน เฉลยในตอนเดียว

Ae Haha

สาวร้านวิดีโอมีความลับอะไรน๊า น่าสงสัยมาก 

sniperteam

หายไปนานเหมือนกันครับนึกว่าจะไม่แปลต่อแล้ว สงาัยต้องฆ่าเวลาบนเตียง จะได้หมดเร็ว

น้ำแตกขนาดนั้นไม่ท้องกะหมันละงั้น สงสารแม่บ้านต้องมานั่งช่วยตัวเอง