ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!! [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, พฤษภาคม 14, 2019, 03:49:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

นึกว่าจะได้ทั้งคู่พร้อมกันซ่ะอีก แต่เพือนน้องสาวหุ่นขนาดนี้ใครจะอดใจไหวน่ะ

eiaws

การกระทำกับคำพูดมันสวนทางกันจริงๆนะ555

strikef.

แบบนี้สุดท้ายน่าจะเป็น 3 คนชู้ชื่นนะ รักกันแบ่งกันได้ 555

chocolaze

::Oops:: การแอบทำข้างๆคนนอนหลับมาลองมาแล้ว โคตรเสียว จะครางก็ไม่ได้ต้องจูบกันตลอด กระเด้าก็ไม่ถนัด ดึงๆดันๆกันไปแต่เสียวสุด ๆ น้ำออกเยอะมากจนแฟน พูดเลย  ::Ahoo::

keatmano

ไม่รู้คุณพี่ถูกคุณน้องขัดจังหวะหรือเปล่าน้อ งานนี้คุณน้องหลงพี่ชายแน่ ๆ แต่จะกลายเป็น 3 คนหรือเปล่าอันนี้ต้องดูว่ามีตอนต่อหรือเปล่า  ::HoHo::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นึกว่าน้องจะรู้ตัว แล้วมาจัดกันตอนหลังซะอีก

Cake'Z

อ่าว พึ่งรู้ว่ามันมีต่อบทน้องสาวจิ้นกับตัวเองอยู่ด้วย ปกติที่เคยเจอคือตัดจบไปเลย

Hawaalaew

ถ้ามีตอนต่อนี่จัด3pพร้อมค้ำคอด้วยเลย(แต่น่าเสียดายที่ไม่มี) ว่าพี่ชายตัวเองเป็นซิสคอน แต่ตัวคุณน้องเองนี่แหละบราค่อนของจริงเลย จะให้เพื่อนคบกับพีชายตัวเอง แต่น่าเสียดายที่คุณน้องไม่รู้ว่าสองคนนี้เค้าได้กันมานานแล้ว ชอบสำนวนการแปลของท่านมากครับและอีกอย่างที่ชอบคือท่านชอบนำแบบ uncensored  มาแปลขอบคุณครับ

raitos

แหม่ น้องนี่ก็บราค่อน ยังจะพาสาวมาแนะนำพี่อยู่ดี
ไม่เลวนิหว่า!

thetwo

ลายเส้นงดงาม เนื้อเรื่องก็ดี แปลสะอาด
สนุกมากเลยครับ อยากให้มีตอนต่อจัง

jachal

จิฮิโระ คานาโกะ ทำกันเบาๆ เพื่อไม่ให้เมย์ได้ยิน

แต่คานาโกะกลัย จิฮิโระ เลยจัดเมย์ต่อ

Jikkig16

เฮ้ยยย...สุดยอดเลยอ่ะเรื่องนี้ ลายเส้นนี้ มีตอนต่อมั้ยน่ะ  ::Thankyou::

vincenttatto

ขอบคุณมากครับ เพื่อนน้องสาวเห้นหงิมๆที่แท้ตัวร้าย แต่สุดท้ายน้องสาวฮาสุด โคตรซึน

HaoMaRu

น้องเป็นบราคอน ห่วงเพื่อน แต่เพื่อนดันไปเแฟนกับพี่ ความแตกมา มีระเบิดลงแน่นอน

Phoowadol

กะเอาเพื่อนมาแนะนำให้พี่ชายหวังให้ทั้งสองปิ๊งกันสินะ. หารู้ไม่เขาไปถึงไหนต่อไหนกันแล้ววววว......  เออ แล้วไอ้ตอนจบ สรุปน้องสาว คิดเอาเองว่าเล่นเสียวกับพี่ชาย ใช่ปะครับ ที่จริงผมอยากเห็น 3p ด้วย ::Bloody::