ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshida] Kirino Senpai no Kakushiyu ออนเซ็นลับสุดเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 16, 2019, 06:19:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

เล่นทำกันขนาดนี้ไม่โดนจับได้อีกเหรอ รุ่นพี่เองท่าทางจะชอบนะ ว่าแต่แช่ทั้งคืนไม่หน้ามืดหรือไข้ขึ้นบ้างรึ
EDIT: สรุปว่ารุ่นพี่ติดใจซินนะ ความจริงเพื่อนๆอีก3คนที่เข้ามาตอนแรกน่าจะเข้ามารวมวงด้วยนะ

แอลยู

รุ่นพี่เค้าอุตส่าช่วย แหม่ เอ็งก็ตอบแทนเค้าซะไม่น่าช่วยจริงๆ

niceanglev

ออนเซ็นรวมนี่นะ ที่ในฝันเลย แบบหญิงรุมชายในออนเซ็นนี่ยิ่งชอบ

edit 555 ดูเหมือนรุ่นพี่จะติดใจหนุ่มออนเซ็นแถมจะชอบโชว์ด้วยนะ

guzzpai

เอาจริงเลยอยากให้โดนจับได้เเล้วฟาดให้ครบ จบที่ฮาเร็ม 555

ผิดคาดแฮะ กลายเป็นชอบเอ้าท์ดอร์เฉยเลย

itschelsea11

เท่าที่ดูเบื้องต้นไม่น่าจะได้แค่รุ่นพี่นะ เพื่อนๆก็น่าจะโดนด้วย

โถ่ว นึกว่าจะได้ทั้งหมด รุ่นพี่เก็บไว้คนเดียวเลย

gogopopo2

เสียวดี ลุ้นกันว่าพระเอกจะออกไปได้หรือเหมาหมดนี่ 55

Demon-Wolf

คิดว่าพระเอกมันก็รอดออกไปได้นั้นละแต่มันจะเอานางเอกก่อนค่อยหาทางออก ::Evil::

กำเอากันจนลืมออกเลยสินะครับบ

oyoyo

ได้รุ่นพี่สุดสวยแน่ๆ เลย แต่จะทำกันยังไงไม่ให้อื่นในบ่อรู้นี่สิ
ถ้าได้ไปเจอออนเซ็นแบบแช่รวมจริงๆ ผมเองก็ไม่รู้จะกล้าลงไปแช่รึเปล่านะ มันเขิน
----
เหมือนรุ่นพี่จะไม่ยอมให้มันจบซะแล้วสิ
ยัยคนมัดผม เพื่อนพระเอก นั่นก็หุ่นไม่เบาเลยนะ

kungkrub

wunman

จัดการรุ่นพี่ซะอย่าให้เสีย แต่ให้รุ่นพี่ช่วยซ่อนมิใช่ริ ยังงี้ก็ไม่ได้ซ่อนแต่อาจจะได้เพิ่มซะด้วยสิแบบนี้

edit: เหมือนพวกรุ่นพี่จะรู้งานออกจากบ่อให้พระเอกได้จัดซะ พอเสร็จ ออกไม่ทัน สงสัยต้องจัดอีกรอบสบายตัวละไง

kingkong36

แบบนี้มันต้องโดนจับไดสิว้าาา แล้วก็กินรวบไปหมดเลย

บ๊ะ รุ่นพี่นี่ก็ร้ายไม่เบา ชอบแบบนี้นี่เอง

numkrieng

::Yes!:: แช่น้ำยาวๆไป น่าจะได้หลายน้ำนะครับ

ตกกระไดพอยโจร. แต่รอบสุดท้ายตั้งใจแน่นอน 55555

hotamaru

ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน