ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่ 6 จบ

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 16, 2019, 08:44:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Badboybaby2

::Thinking:: น้องบี โดนช่างหนัย แล้วจโดนลูกน้องช่างด้วยไหมเนี่ย โดนรถมเลยนะ

pddy2545

มีโดนลักหลับอีก น่าจะต้องมีภาคสองต่อนะครับ

mr.tee1975

sftcly

ขอบคุณครับ
โดนรุมซะแล้ว จะติดใจหรือเปล่าเนี่ย

jchaiwut

สนุกมากครับ น้องจะติดใจไหมนะ

Northstar Rta

น้องบีโดนแอบถ่าย งานนี้คงโดนของช่างแบบสุดๆ

nattapol sangkawongsiri

Summermay

โดนของช่างแบบรู้ตัว ต่อไปน้องบีคงติดเซ็กส์ถอนตัวไม่ขึ้นแน่ๆเลย
ว่าแต่จบแล้ว เสียดายจริงๆ กำลังสนุกมาก นึกว่าจะมีต่ออีกหลายๆๆตอน  ::Crying::

satanas

บีโดนรัวๆเลย​ ไม่น่ารีบจบเลยคับ

procha

ว่าแย้วช่างหนัย ต้องมาไม้นี้แน่ๆ  ::HeyHey:: แต่นายคิดผิดนะ เพราะว่า พ่อสน สอนมาดี คงต้องสำลัก น้ำหมดตัวแน่ๆ ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe::

chon101

NeungSss

หลังจากที่ช่างหนัยลักหลับไป ในที่สุดก็ได้เล่นสดๆกับน้องบี จะมีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้นหลังจากนี้ป่าวนะ บีจะโดนนช่างมารุมมั้ยนะ ขอตอบเม้นก่อนแล้วค่อยไปอ่านต่อ สนุกมากๆครับ

tirawut

ทำไมจบไวจังไม่ตออีกหรอหรือมีภาค2

silakhom

ใส่ถุงได้ไง ต้องสดถึงจะรับรู้ความรู้สึกของการเสียดสีเนื้อหนัง

pitoonpa