ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 7/7 หนีตามกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 16, 2019, 01:40:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kumtoey

สุดท้าย เป็นแม่งาบไปไว้คนเดียว ... น้องมายุจังเลยอดเลย..น่าสงสาร

PEE WAII

นี่มันเป็นทริป พิเศษนอกสถานที่ ลูกชายตายแน่

คิดแล้วไม่ผิด สองคนนั้นต้องตามมาชีวร์ พระเอกเราฟ้าเหลืองแน่นอน

xonly-1790

ฮั่นแน่ คิดว่าจะหนีพ้นเหรอ

แต่ว่าในวัดก็ออกจะเกินไปหน่อยนะครับ แต่สุดท้ายก็โดนจัดหนักอยู่ดี 555

ParbAf

แม่คงอยากมีเวลาสวีทกับลูก 2 ต่อ 2

ได้ทำคาก้นนี่ในฝันเลย ที่อยากทำ เสียดายจบเร็วไปหน่อยครับ อยากให้ยาวๆ

จบเร็ว?? 7ตอนบอกจบเร็ววว  ::Ajark:: เรื่องนี้เป็นซี่รี่ที่ตอนเยอะที่สุดเท่าที่ผมเคยแปลแล้วมั้ง 7ตอนเนี่ย

weonsaml

ขอบคุณ​สำหรับตอนพิเศษนะครับ

ไม่คิดเลยจากเปิดเรื่องมาแอบDark จนถึงบทสรุปค่อนข้างแฮปปี้​ ดีด้วยมีoutdoor ด้วยจะได้ไม่เบื่ออยู่แต่ในบ้าน​ ดูซิจะเป็นยังไงต่อที่เหลือ

Edit คุณ​แม่ไปๆมาน่ารักสุดแล้วใน3คน​ เพื่อลูกยอมทุกอย่างจิงๆ​ จบแล้วสำหรับเรื่อง​สุดท้ายบรรดาสาวๆก้ตามมาจนเจอ  ขอบคุณ​ท่านมากนะครับที่สละเวลาแปล

mindza2212

คุณแม่ดังขนาดนั้นยังต้องนั่งรถไฟอีกหรอเนี่ย ส่วนคุณแม่หวังจะครองคนเดียวเนี่ยคงยากแล้วล่ะ

จบแบบครอบครัวสุขสรรโคตรๆจากตอนแรกไม่คิดว่าจะจบแบบนี้ได้เลย

eiaws

นี่มันเป็นตอนพิเศษ outdoor trip โดยเฉพาะเลยใช่มั้ยครับเนี่ย

ในศาลเจ้านี่ก็ไม่เว้นเนอะ แถมใส่กระโปรงใส่แต่ไม่มี กกน อีก คุณแม่จัดเต็มจริงๆทริปนี้

Akira Watanabe

::Sweat::  นึกว่าจะวางแผนอะไร แค่หนีกันไปเที่ยวสองคน

อีกคนสองคงไม่ยอมแน่ ๆ ตามมาชัวร ๆ

::HoHo::  ก็ยังอุตสาห์ตามมากันจนได้ แหม่ได้เปิดซิงประตูหลังซะด้วย

ujarean

สรุปแล้วแม่จะท้องไหมเนี่ยโดนขนาดนี้ แต่สุดท้ายน่าจะกลับไปสามรุมหนึ่งเหมือนเดิม

bank bank

คุณแม่ที่ดีพาลูกหนี่ออกจากบ้าน   เพื่อจะมีความสุขกันสองคนแม่และน้องจะตามเจอไหม

แม่และน้องยอดนักสืบตามมาเจอจนได้ในที่สุดก็เจอสามหนึ่งเหมือนเดิม

นายไข่ย้อย

โอ้ว แผนหนีเที่ยวกันสองคนสินะแล้วอีกสองคนจะทำไงจะตามมาป่าวน้อ

บ๊ะ ตามสืบมาเจอจนได้ เก่งจิงแม่คูณณณ
อิอิอิ

HaoMaRu

เดียวแม่เลี้ยงก็คงตามมา ต้องมีแอบติดเครื่องติดตามตัวที่พระเอกแหงๆ 555

สุดท้ายก็ตกกะปิ เหมือนอยู่บ้านนั้นแหละ

jamebond000

ชื่อตอนทริปนี้มีแต่เซ็กส์ หวังว่าคุณยูริกับมายูจะตามมา 4P ต่อนะ

patrict

ตอนจบสองแม่ลูกจะตามมาร่วมแจมไหมน้าา

นั่นไงว่าแล้วงานนี้พระเอกคลานกลับบ้านแหงๆ

chocolaze

::Glad::  ขอบคุณครับท่านที่แปลจนจบซีรีย์นี้ คุณแม่หวงหรือหึงลูกขั้นสุด ไม่อยากให้ใครเลยฮ่าๆ

::Beggar:: ตามมาแบบนี้มีลงโทษแน่ๆ ตัวซีดไปฮ่าๆ