ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Yui Nagase อดีตไอดอลวงดังที่ผันตัวมาเล่นเอวี MIFD-070

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 16, 2019, 01:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

คนนี้เด็ดตัวเล็กน่ารัก อนาคตอาจจะได้ไปอยู่ในอ้อมใจและในฮาร์ดดิสของใครหลายๆคน

ข้อมูลบอกมาว่าเธอคือ Rina Iijima (飯島里奈) เป็นอดีตไอดอลรุ่นที่ 4 ของวง Bakusute Sotokanda Icchome
ที่เคยมีผลงานเมื่อปี 2013 แถมยังเป็นสมาชิก AKIHABARA Backstage pass cafe อีกด้วย

เธอเป็นสาวแนวน่ารักตัวเล็กสูงเพียง 149 ซม. ปัจจุบันด้วยวัย 19 ปี ตัดสินใจเปิดตัวเอวี
กับค่าย Moodyz ในรหัส MIFD-070 กำหนดวางแผงในวันที่ 1 เดือน 6 ที่จะถึงนี้

จะน่ารักถูกใจสเปคคนชอบแนวตัวเล็กบางกรอบไหม ต้องรอติดตามกันต่อไป

เห็นภาพสุดท้ายแล้วมันจี๊ดหัวใจ ถึงผมจะชอบแนวอวบๆรุ่นใหญ่ แต่สายบางกรอบ
ถ้าสวยน่ารักจริงๆบางทีใจก็หวิวๆนะ เช่นชิอินะ โซระสมัยก่อน ถ้าเล่นโดนหนักๆด้วย
เวลาดูแล้วใจแทบจะระเบิดออกมา แถมคนนี้เหมือนตอนมาเล่น AV จะสวยสะพรั่ง
กว่าตอนเป็น Idol อีก ยิ่งโตยิ่งสวย ตัวเตี้ยแต่สมส่วน ไม่เป็นมะขามข้อเดียว
ดูคลิปมาแล้วขอบอกว่าไม่เฟคแน่ ถ่ายฉากสว่างๆชัดเจนเพลินตา มีเสียนํ้าแน่นอน
เอาเป็นว่าถ้ามาจะจัดให้แน่นอน อดใจรอหน่อย เดือนหน้าวันที่1

CR.avcollectors
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

nowhereman

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ งานนี้สงสัยได้ปักหมุดรอแน่ๆ

เอารหัสไปค้นต่อ เจอ MMND-168 แต่เหมือนเป็นแค่น้ำจิ้ม (ยังไม่โดนจิ้ม555)

Channarong Saekow

mongk

รูปร่างบางๆ หน้าตาน่ารัก น่าจับมาเดินเล่น
ขอบคุณครับ

oyoyo

ตัวเล็ก น่ารัก ตาหวาน
ปักหมุดไว้รอเลยครับอีกครึ่งเดือน

bever2002

polian

ถึงกับโดนใจเลยครับ
สเปคหิ้วง่ายเลยแบบนี้
ขอบคุณข้อมูลดีๆครับผม

momotarojung5

b522055023

ป๊าดดดด 149 cm. น่าสงสารเลย  ::Horror:: ดูลุคเหมือนลูกคุณหนูเลยครับ  ::Glad::

อดใจรอต้นเดือนเลย  ::HeyHey::

ribbon

ดูไปๆ บางทีก็แอบเสียดายนะครับ น่ารักๆแบบนี้

Sessiri Ratanatharakeat

โอ๊ย สายบางกรอบแบบผม ตัวตรงแน่วเลยครับ ต้องจัด อย่างนี้ต้องจัด 5555

loneligoat

::Cheeky:: น่ารักน่าชังจริง ๆ ตาใสเชียว ลีลาก็น่าได้ใจมาก ๆ

vicc

น่ารักจริงๆเลย ที่ญี่ปุ่นนี่ ทำไมสาวๆใจกล้ากันจัง ขอบคุณครับที่แบ่งปัน