ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Apartment of the lonely wife V6 แม่บ้านติวเสียว [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 17, 2019, 04:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

srzce

ข้อดีที่เห็นเนี่ย มีแค่แม่บ้านคนเดียวใช่ไหมเนีย แล้วตรงที่บอกอยากตายทั้งที่เวอร์จิ้นอยู่หรอ นี้คือห้ามใช่ไหม

--------------------------------------------------------------------------------------------
ที่คุณนายเรียนจบได้เพราะได้ปฏิบัติด้วยสินะ ถึงเรียนจบได้

แล้วสามีไปไหนแล้วนะ ตอนแรกยังอ้างสามีอยู่เลย

Oleygunashocha

รู้แม้กระทั้งยังเวอจิ้น!! โอ้วแม่บ้านคนนี้ไม่เบาซะด้วย!!
  ฮาฮา วานนี้ติวกันยาวเลยครับผม!! ร้องซะคนอื่นรู้หมดเลย

fuseeka

::YehYeh:: จะตายก็ตายไม่ได้ 5555 แบบนี้ไม่รู้ใครช่วยใครแม่บ้านบ้านนี้ใจดีแท้

jachal

ฮิโรกิ อยากเสียบดุ้น คุณคาโอรุ แม่บ้านสาวข้างห้องตั้งแต่พบหน้าแน่

คาโอรุ ติวพิเศษให้ฮิโรกิ ฮิโรกิ ตั้งหน้าตั้งตา เรียนรู้เสียหลายน้ำ ::Evil::

korn4455

พระเอกมันเศร้าจัดถึงขั้นจะโดดตึกเลย?

ว่าแต่ห้องพักแถวไหนมีแม่บ้านใจดีแบบนี้บ้างจะไปเช่า

mbeo22

ติวสยิวแบบนี้น่าติดตามมากๆครับ เด็กข้างห้องคนนี้ใจถึงจริงๆ ผ่านวันนี้ไปคงติวไปสอบผ่านแน่นอน 55

vast

Nattapon Tangchana

Gondar

ถถถถถถ แกล้งอยากตายให้สาวข้างห้องดูบ้างดีมั้ยย คงโดนพลักตกอะ 55555555

เจอแบบนี้นุ้งจะต้อองใจเยค้าบบบ  ::JubuJubu::

abotmod

::Thankyou:: แม่บ้านใจอ่อนแบบนี้ขอสักสองสามคนได้ป่ะ5555 ไปไปมามายอมเฉย

siwapol55

ไม่รู้จะบอกตัวเอกน่าสงสารหรือน่าอิจฉาดีละ
ได้เย็ดแม่บ้านสาวสุดสวยไปฟรีๆเลย
ขอบคุณมากครับ
สุดท้ายดูท่าแล้วคงไม่ได้เรียนต่อแล้ว มีอย่างที่น่าสนใจกว่าให้ทำแทน

FAEROH

มาติดตามต่อ เรื่องนี้คุณนายผมสั้น แค่ไตเติ้ลก็เยี่ยมแล้ว

::DookDig::
แนวรูปร่างนี้ชักติดใจแล้วสิ แต่ผิดคาดที่ Rape ไม่ได้ และดันมายอมง่ายๆสะนี่   ::Shy::

richpor

TaK Sanaha

ขอบคุณที่แปลของอาจารย์ท่านนี้ให้ครับ ชอบเเนวเเม่บ้านเหมือนกัน ::Glad::