ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ooyama Kina] Relaxation Hospital พยาบาลสาวสุดเอ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s](Uncen)

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 19, 2019, 07:47:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

ลายเส้นสวยมาก ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ดูเเล้วน่าจะฟิน ท่าที่อ่านช่วงเเรก

พระเอกเเม่งไม่คิดห่าไรเลยหรอ ไม่คิดจะไปล็อกประตูหรืออะไรเลยหรอ ถ้าผมเปงมัน

ถ้าจะชักว่าวจริงๆต้องตรวจสอบให้ดีก่อนนะ 555+ เเม่งยังดีที่เป็นนางเอก ถ้าเปงเพื่อน

หรือญาติมาเห็นนี้โดนล้อยันลูกบวชเเน่ๆ 555+

-------------------------------------------

เสียด้ายมาก ดูมันจบเเบบห้วนๆเกินไปอะ อยากให้มีต่อว่าหลังจากคืนนี้เปงไงต่อ

เเบบคบเปงเเฟน หรือหลังจากนี้ทุกวันยังเอากันต่อ หรือยังไงก็ว่าไป อารมเเบบจบ

เเต่เหมือนไม่จบ เสียด้ายจริง T^T

tcm12599

แขนพึ่งหายก็กายบริหารซะแล้ว  ::DookDig::  แสดงว่าขาดมานาน

ซ่านักอยู่ต่อกับพยาบาลอีก2อาทิตย์ไปดิ 
แต่ไม่เป็นไรแล้วนี่  มีผู้ช่วยแก้ขัดเรื่องอย่างว่าแล้ว

bomb1021

นี่ก็ทำโจ่งแจ้งเกิ๊นนนนน แต่ พยบ น่าจะกลับมานะ อิอิ

edit ต่ออีก 2 อาทิด สบายตัวละทีนี้ ฟ้าเหลือง 5555

Chaos OSK

ตอนจบ หน้าจะ พยาบาล คงมีใจให้ แล้วก็ ไม่ยอมออกโรงบาลป่าวนะ

แก้ไข : 555ดันโดนหักแขนสะงั้น

soonteen52

เจอแบบนี้อยู่ไหว เหรอ 555 จินตนาการเป็นสิ่งสำคัญ

edit สุดท้ายได้อยู่ ต่อ อีก 2 อาทิตย์  ::Hunger:: ::Hunger::
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

Phoowadol

เล่น ชักว่าว ให้เห็นจะได้ แบบนี้ มันก็ต้องมี  ตกใจกันมั่งสิ  แต่ผมว่า พยาบาลเอง พอเ็นท่อนลำของ พระเอก แบบนี้ เชื่อเถอะ ไม่เป็นอันทำงานหรอก  เดี๋ยว สักพัก ก็คง กลับมา ว่าแต่  คงไม่แค่ชักว่าว  เล่นให้กันหรอก งานนี้ ต้องมี เสียบๆๆๆๆๆ  ::Ahoo::  ::Shy::
Edit. เออ.ปล่อยในไปเต็มๆแบบนี้  ท้องไม่ท้องไม่ รู้ แต่ ที่แน่ๆ เล่นหักแขนกันนี่  คือตั้งใจ ให้เขาอยู่ต่อ  ใช่ปะ อิอิ  2อาทิตย์ เลย  คงเล่นกันทุกวัน สิท่า  ออกจากโรงบาลปุ๊บ คงได้แต่งงงาน กับ พยาบาลนางนี้  จริงๆเสียแล้วหละมั้งงงงงงง.....55

แมงโก้ส้นตีน

ทำไงได้อ่ะเนาะ มือขวาใช้งานไม่ได้ แถมยังมีพยาบาลสุดเอ็กซ์เดินส่ายไปมาในห้องอีก  ::Shy::

เอ่า นึกว่าจะต่อรอบกัน โดนหักแขนหายซ่าซะงั้น  ::DookDig::

treerasitnut

เดินกลับไปล๊อคประตูแน่นอน ตอนจบผมว่าควยหัก นอนโรงบาลต่อ55

เดาเกือบถูก แต่เปนแขนหักแทน เซ็งเลย55

dragoness

โห โชว์ต่อหน้าต้องจัดต่อได้ละ

โหแขนหักอีกรอบซะได้ งี้ต้องจัดคนอื่นด้วยแล้วนะ

koper2sunfad

พยาบาลยูอิ หลบเข้าไปแบบนี้สงสัยจะไป หาอุปกรณ์กายภาพรึเปล่านาาาา  ::Waiting::

เชร็ดดดด   ::Horror:: โหดสัส อยากให้พระเอกอยู่ต่อใช่มะเนี่ย แต่ดีนะที่หักแขน ถ้าหักอย่างอื่นนี่คงจะ .....  ::Orz::

Hawaalaew

ตอนแรกพระเอกแค่มโนแต่อีกเดี๋ยวคุณพยาบาลสาวย่องมาหาแน่นอน ว่าแต่ชุดพยาบาลจะสั้นขนาดนี้ ไม่ต้องใส่ก็ได้นะครับ
Edit ได้อยู่ต่ออีก2อาทิตย์จัดหนักเลยครับ

tadds

พยาบานหื่นอยากจับกดคนไข่อยู่แล้ว แล้วไปลางเพื่อนมารุมพระเอก
edit: โหดมาหักเเขงเพื่อให้อยู่เอาต่อ555+

mummebufa

พยาบาลแบบนี้เหมือนจะแอบๆดุเลยครับ ไออหนุ่มเจอดีแน่ๆไม่รักษาร่างกายตัวเอง
หักเองเลยซะงั้น ได้ปั้มอีกสองอาทิตย์ผมนี่ยอมหักอีกแขนเลย

virgoranger

พยาบาลหุ่นดีจริงๆๆ นางพยาบาลกลับเข้ามาสอยกับคนไข้แน่ๆ
edit ซ่านักเป็นไงละคึกมากหรออ

Akira Watanabe

::Ajark:: จิตใจมันทำด้วยอะไรฟ่ะเนี้ย สาวแหน่ที่โรงบาล กลางห้องแบบนี้

ไม่ไปที่ลับตาคนหน่อยหรอ

::Sweat:: แขนก็ยังไม่หายดี ยังจะหื่นไม่บันยะบันยัง