ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ooyama Kina] Relaxation Hospital พยาบาลสาวสุดเอ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s](Uncen)

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 19, 2019, 07:47:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noproblemman

ไอ้หนุ่มนี่มันฝันเป็นเรื่องเป็นราวเลยนะ

ฝ่ายหญิงถนัดรีดน้ำ
ฝ่ายชายถนัดรดน้ำ
น่าจะเข้ากันได้(แบบมิดด้ามเลย)
ขอบคุณครับ

ddcc

เอ็งเห็นว่าผ้าปูรพ.เปลี่ยนได้เรื่อยๆเลยปล่อยทิ้งตรงนั้นสินะ  ::Angry::
ปล่อยใส่พยาบาลสิ ปกติไม่มีเด็ดขนาดนี้หรอกนะ
ผมว่าจบที่้hospital night stand ออกรพ.ละแยกกัน
เอ้าคดีพลิก อยู่รพ.ต่อซะงั้น เอ้าเฮสิพวกเรา !!

alaaum

ได้ซัดกันในรพ.แน่เลย แต่แขนจะเจ็บยาวๆรึเปล่านี่สิ

Edit ได้นอนต่ออีก 2 อาทิตย์ ตัวแห้งแน่นอน

javdude

คิดว่าคงจบไม่สวยแน่เลย เดินหนีขนาดนั้นเป็นทางนี้คงขยาดไปอีกนาน

สองอาทิตย์เลยรึ ตัวแห้งแน่นอน

(จิ๋ว)

ได้ไง ใหญ่ขนาดนั้น ไม่ได้เดินหนีแน่นอน เดินไปล็อคประตูตะหาก ชิมิชิมิ

จบสวยแน่ สักสี่ห้ายก ดันกันต่อ กายภาพกันยันเช้าแน่ ๆ

::Reader::

เย้ยยยยยย  หักแขนกันอย่างนั้น สงสัยอยากให้อยู่ต่อละเซ่  เอิ๊ก ๆๆ
เกินคาดหมายไปหน่อย แต่ก็อร่อยเหาะ

ขอบคุณที่แปล& ปัน เจ้าค่ะ

จริงๆนะ ไปโรงพยาบาลไม่เห็นจะเจอพยาบาลสวยเอ็กซ์แบบนี้ เจอแต่ป้าแก่ๆ แหม่....  ::Sweat::
แต่ถึงจะเจอก็ทำอะไรไม่ได้ขนาดจะมองก็ยังไม่ได้ เพราะคุณเมียคุมไปด้วย
::Sweat::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::

โห มึงหื่นซะ  เค้าออกจากห้องปุ๊ปมึงชักว่าวเลย

ไม่ใช่ว่าอยากให้อยู่ ร.พ. ต่อเลยหักแขนซะเลย

xonly289482

ไม่วกกลับมา ก็ไม่น่าจะเป็นการ์ตูนได้ แต่จะลงเอยยังไงนี่สิ  ::HoHo::

คะ ดี พลิก แขนหัก นอนไปข้อหาใจร้อน

arhaha

พยาบสาลสวยจริงครับ บางโรงพยาบาล
ติดตรงเวลานอนโรงบาล เราป่วยจนไม่มีอารมกับเรื่องแบบนี้

kitmer01

toptime

พยาบาลน่ารักมาก
สุดยอดเลยครับ
เด็ดเว่่อร์วัง
คาชุดทีี่สุดยอดเลย

toptime

อยากให้จบด้วยการเอาพยาบาลทั้งโรงพยาบาลแล้วพากลับไปบริการที่บ้าน
พ่วงคุณหมอสาวไปดูแล

vigo

มีพยาบาลเซ๊กซี่ขนาดนี้คอยดูแลใครจะอดใจใหว

แอบินตนาการเอาพยาบาลมาชักว่าโดนจับได้สุดท้ายจบแบบแฮปปรี้ โดยไม่ต้องจินตนาการด้วยแถวอยู่ต่ออีก2อาทิตย์

operawatz01

พยาบาลสตั้นแปป แล้วกลับมาพร้อมเครื่องมือ?

อยู่ทั้งปีเลย โรงพยาบาล เป็นแบบนี้ หยอกๆ