ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ooyama Kina] Relaxation Hospital พยาบาลสาวสุดเอ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s](Uncen)

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 19, 2019, 07:47:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdassdf sdfsfsd

ถามจริงใช้แขนซ้ายแทนแขนขวาที่เจ็บไม่ได้รึ  อันนี้ข้องใจ นางเอกไปล็อกประตูแน่นอนแล้วค่อยมาสนุกกับพระเอก ดูแล้วตอนจบน่าจะเป็นแฟนกันHappy END

samaman

ไงๆก็ได้ซั่มพยาบาลแน่ๆครับมาแนวนี้ ตอนจบน่าจะแฮปปี้เอ็นดิ้งแน่นอน

อืมแฮปปี้จริงๆได้ซั่ม  แต่นึกว่าจะได้ออกโรงบาลกลายเป้นอยู่ต่ออีก ซะงั้น คงได้ ซั่มต่อไปอีก2อาทิตย์ ฮา

phoenix

คุณพยาบาลนี่ทำงานอยู่ที่ไหนครับ อยากเข้าไปเป็นคนไข้บ้างแล้ว...
แต่เรื่องนี้ผมว่าจบแบบ Happy ending นะ

Edit... เธอตั้งใจหักแขนนี่ กะให้อยู่ยาวเลยนะซิ

parameter

พยาบาลมาเห็น สักพักกลับมาจัดแน่

ได้อยู่ยาวไม่ต้องออกจากรพแน่ๆ

Kit.m555

จินตนาการสุดยอดเลย มือขวาใช้ได้ ใช้ทันทีเลยนะ ::Ajark::
Edit : พักอีก 2 อาทิตย์ โทษฐานแตกใน ใช่เหรอ 55 ::Grimace::

gough_gm

hicaru

พยาบาลต้องเงี่ยนเเน่นอนน

สงสัยพยาบาลจะตั้งใจหักแขนแน่ๆ เพราะติดใจดุ้นน

Ae Haha

ชักว่าวต่อหน้าพยาบาลสุดสวยในโรงพยาบาล โดนจับได้ซะงั้น คืนนี้มีลุ้น

พยาบาลทำหน้าที่ได้สมบูรณ์แบบ คนไข้เลยช่วยพยาบาลให้มีความสุขบ้าง ช่วยๆกันไป ได้เสียวกัน
แต่แขนเจ็บได้อยู่กับพยาบาลต่อ 555

thai4id

ชัดเจนแบบนี้ ของเข้าแน่ๆ

โดนเต็มๆ อีก 2 อาทิตย์แน่ๆ
อะไรๆ ก็กู

TZONE

เดินไปไหนครับคุณพยาบาล อย่าบอกนะไปช่วยตัวเอง

Edit: หักแขน นอนต่อ สวรรค์ชัดๆ ได้แบบนี้ทุกวัน อยู่เป็นปีก็เอาเถอะ

sunlightz

เดินไปล๊อคห้องแน่ๆ

อ่าวผิดคาด ไม่ได้ล๊อคห้อง แต่กลับมาตอนดึกวุ้ย 

อยู่ต่อ 2 อาทิตย์ สงสัยจะเข้ามาตรวจให้ทุกคืนแน่ๆ