ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Crazy For You เพราะเขาชอบฉัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 19, 2019, 03:36:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้ก็สบายๆไม่มีอะไร

01

02

03

04

05

06

07

ตอบกระทู้ขออ่านแล้วจะเห็นภาพ แล้วกลับมาEditคุยกันเด้อ ไหว้ล่ะ 55

---------------------------------------------------------------------------

นี่เป็นเรื่องที่ผมจะแปลตอนแรกก่อนเรื่องนี้ พอเซิร์จดูแล้วเจอแปลไทย แบบว่าเซอร์ไพรส์มาก
เพราะเป็นคนเวปเรานี่แหละ แถมแปลไว้ตั้งแต่ปี2013 ตั้งแต่ Xonly4 เลยทีเดียว
แถมแปลดีมาก เพราะงั้น เราจะไม่ทับวัฒนธรรมเก่า ทำตัวอย่างเกริ่นให้ไปอ่านกันเอาเองละกัน
อัพให้ใหม่เพราะรูปเน่าไปนานและ คิดซะว่าเรื่องนี้ได้อ่าน 2in1 ว่าแต่นักแปลท่านนี้ยังอยู่ม้ายย
อันใหม่ที่ผมแปลเสร็จแล้วขอเก็บไว้อ่านเองละกัน 55 อ่านของดั้งเดิมเลย สนุกพอกัน

[Fukuyama Naoto] Reserved Maid เมดฉันแค่วันเดียว

วาปไปหาเรื่องนี้

https://xonly8.com/index.php?topic=137321.msg76575#msg76575

---------------------------------------------------------------------------

เรื่องนี้ก็แปลเสร็จแล้วของอาจารย์ [Otonano Gu-wa] ที่ผมเคยแปลเรื่องล้างสมองลองใจไป
ตัวหนังสือเยอะไม่ต่างกันแต่ได้อารมดี ช่วงนี้ไม่น่าปล่อยเท่าไหร่ จะดูจากยอดตอบกระทู้นี้ละกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

blueescape

แนวดาวโรงเรียนกับภารโรง อ่านแล้วนึกถุงลุงผ้าพันคอเหลือง ::Shy::

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านครับ มาเเนวสาวไอดอลของโรงเรียน มาเเนวนี้

ส่วนใหญ่จะเปงพวกเก็บกดต้องการหาที่ระบาย เอาจริงๆ คงอยากหาอะไร

มาเเก้เซงด้วยมั้ง คือปกติต้องมารักษาหน้าตาตัวเองมันเลยเกิดอาการ

อยากจะทำอะไรตามใจตัวเองเเบบสาวในเรื่องละมั้ง เอาจริงๆน่าสนใจนะ

เพราะสาวๆเเนวนี้มักเก็บกด พอโดนอะไรเเบบนี้เเล้วเปงพวกเซ็กจัดซะด้วย

หวังว่าตอนจบขอจบเเบบเปิดเผยทีเเบบจบจากโรงเรียนเเล้วมาเเต่งกับภารโรงคนนี้อะ ^^

----------------------------------------------

จริงๆอยากเหงจบเเนวได้คบกันไปเลยนะ เอาจริงๆ ภารโรงถ้ามองดีๆก็ไม่ใช่คนไม่ดีเลย

ก็เเค่เปงคนที่มาเจอนางเอกก่อนคนอื่น ถ้าผู้ชายคนไหนกล้าๆมาก่อนภารโรงนางเอกก็คง

โอเคหมดละมั้ง คิดว่า เพราะเหมือนต้องการคนมาช่วยระบายความเครียดหรือไม่เปงตัวเอง

เอาจริงๆหลังจากที่ดูจบ ภารโรงเเม่งน่าจะตายๆไปซะ เปงภาระคนอ่านจริง(ฉิจฉา) 555+

HypN♥s

เรื่องนี้เจออีตาลุงหัวล้าน ผมก็ถอยแล้วไม่แปลต่อ สมกับท่านKater ฉายา ดาร์คลอร์ดแล้วล่ะ  ::HeyHey::

ผมว่าอีสาวหล่อ นี่ก็แค่สาวเก็บกดคนหนึ่งเท่านั้นนะ ถ้ามีใครมาสารภาพซักคน ไม่ต้องอีตาลุงหัวล้านก็ได้ ก็น่าจะโอเค

เรื่องคงจะจบแบบแฮปปี้ไปอีกเรื่อง แต่นี้อีตาลุงภารโรงหัวล้านเจอความลับก่อน จะเป็นยังไงต่อไปล่ะ

ก็อย่างว่า อีตาลุงค้นพบความลับก่อน เพราะฉะนั้นคนนี้ก็ยกให้ลุงไปละกัน แต่ก็น่าเสียดายเน๊าะ  ::GiveMe::

Fukuyama Naoto] Reserved Maid ฉบับเดิมคุณMeliesแปล นี่ชื่อไม่คุ้นเลยนะ สงสัยแปลเรื่องเดียวหรือเปล่า

นั่นสิ ผมก็ งงๆ ว่าโผล่เวปเราแถมลง Xonly4 การแปลก็โออยู่ แต่การใช้งานล่าสุด2017 น่าจะสาปสูญไปและ

ส่วนเรื่องตามตัวอย่างก็รอชมละกันครับ  ::JubuJubu::

Benz zer

::Confident:: จัดไปคุณลุงง ตามเนื้อเรื่องคุณลุงต้องแพรวพราวแน่นอน 555

thanut2540

นี่มันแนวเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอชัดๆเลย

เธอไม่ใช่ทอมครับ เธอแต่ต้องการใครซักคนยอมรับว่าเธอเป็นผู้หญิง  ::Shy::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เค้าไม่ได้แข็งเพราะเธอคนเดียวหรอก  แต่ตอนนี้มันแค่เงี่ยนเท่านั้นเอง

พอมีใครสักคนชมเอาใจใส่หน่อย ไหลยาวเลยนะเนี่ยเรา

B&B

เดินเรื่องเหมือนแนว NTR นะ ถ้าไม่อ่านเนื้อเรื่อง แต่อ่านไปก็แปลกดีเหมือนกันนะ เพราะส่วนมากตาลุงภารโรงจะเป็นพวกข่มขืนชาวบ้าน แต่ที่อ่านๆ ดูคุณนางน่าจะขอลุงมีเซ็กซ์​ด้วยเองเลยมั้งเนี่ย

::Goaway:: ::Goaway:: ::Goaway::

ไปฆ่าตาลุงเองเลยคร้าบบบ ผมว่าถ้ามองในมุมของนางเอกแล้ว นางแค่เก็บกดเกินไปไม่ใช่เหรอ ตอนต้นเรื่องก็บอกอยู่นะครับ นางได้รับแรงกดดันจากครอบครัวและอาจารย์​

พอได้อยู่กับตาลุงทำให้ได้ทำในสิ่งที่ไม่เคยได้ทำรวมถึงได้แสดงความรู้สึกออกมาตามตรง เลยไม่ค่อยอิจฉาจนอยากฆ่าให้ตาย เพราะตาลุงไม่ได้คิดจะข่มขืน​แต่แรกมั้งนะ เหมือนแค่จะแหย่เท่านั้นเอง แต่คุณนางดันมาเสนอ

แต่ก็อิจฉานิดเหมือนกันน่าาาา แต่ก็นะ ให้ตาลุงได้ดีบ้างก็ดี อิอิ

ลายเส้นชวนปวดหัวจากผลของเรื่องเก่ากลับกำลังรออยู่เลย

ขอบคุณ​ครับ​

ท่านไม่เห็นด้วยกับผมเหรอ  ::YarKK:: เราคิดต่างได้ครับ ผมรับฟังทุกคน แต่ผมจะดองซีรี่ต่างๆ
และเปิดใหม่เรื่อยๆ ให้ท่านเก็บกดแทน ไม่เลย ผมไม่ได้บังคับ 55 แต่ถ้าท่านพร้อมจะไปฆ่าตาลุงกับผม ผมถึงจะปล่อยซีรี่
ไม่บังคับจริงๆนะ  ::Oops::

***แต่ถ้ามีสาวแบบนี้จริง ถ้าย้อนไปตอนเรียนได้ ผมจะไล่สารภาพรักดะเลยครับ มันต้องมีแจ๊กพอทสักคนล่ะน่า

B&B

อ้างจาก: B&B เมื่อ พฤษภาคม 19, 2019, 04:38:30 หลังเที่ยง
เดินเรื่องเหมือนแนว NTR นะ ถ้าไม่อ่านเนื้อเรื่อง แต่อ่านไปก็แปลกดีเหมือนกันนะ เพราะส่วนมากตาลุงภารโรงจะเป็นพวกข่มขืนชาวบ้าน แต่ที่อ่านๆ ดูคุณนางน่าจะขอลุงมีเซ็กซ์​ด้วยเองเลยมั้งเนี่ย

::Goaway:: ::Goaway:: ::Goaway::

ไปฆ่าตาลุงเองเลยคร้าบบบ ผมว่าถ้ามองในมุมของนางเอกแล้ว นางแค่เก็บกดเกินไปไม่ใช่เหรอ ตอนต้นเรื่องก็บอกอยู่นะครับ นางได้รับแรงกดดันจากครอบครัวและอาจารย์​

พอได้อยู่กับตาลุงทำให้ได้ทำในสิ่งที่ไม่เคยได้ทำรวมถึงได้แสดงความรู้สึกออกมาตามตรง เลยไม่ค่อยอิจฉาจนอยากฆ่าให้ตาย เพราะตาลุงไม่ได้คิดจะข่มขืน​แต่แรกมั้งนะ เหมือนแค่จะแหย่เท่านั้นเอง แต่คุณนางดันมาเสนอ

แต่ก็อิจฉานิดเหมือนกันน่าาาา แต่ก็นะ ให้ตาลุงได้ดีบ้างก็ดี อิอิ

ลายเส้นชวนปวดหัวจากผลของเรื่องเก่ากลับกำลังรออยู่เลย

ขอบคุณ​ครับ​

ท่านไม่เห็นด้วยกับผมเหรอ  ::YarKK:: เราคิดต่างได้ครับ ผมรับฟังทุกคน แต่ผมจะดองซีรี่ต่างๆ
และเปิดใหม่เรื่อยๆ ให้ท่านเก็บกดแทน ไม่เลย ผมไม่ได้บังคับ 55 แต่ถ้าท่านพร้อมจะไปฆ่าตาลุงกับผม ผมถึงจะปล่อยซีรี่
ไม่บังคับจริงๆนะ  ::Oops::

***แต่ถ้ามีสาวแบบนี้จริง ถ้าย้อนไปตอนเรียนได้ ผมจะไล่สารภาพรักดะเลยครับ มันต้องมีแจ๊กพอทสักคนล่ะน่า

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

เลวร้ายที่สุดดดดด ทำไมถึงทำเยี่ยงนี้ละครับท่าน แต่ท่านคิดดีเหรอที่จะดองงานนะ ถ้าจำไม่ผิดท่านดองไว้เกิน 10 เรื่องแล้วมั้ง ถ้าดองแล้วเพิ่มอีกระวังนะท่าน ระวังจะป่วยกลางทางนะเอ่อ ด้วยรักและห่วงใยจากผม อิอิ

เอาจริงๆ นะ ถ้ามีสาวๆ แบบนี้จริงๆ ผมก็ไม่กล้าจีบหรอกนะครับ เพราะจากหน้าตาตัวเองคงไม่กล้าไปจีบหรือสารภาพ​กับใครหรอกครับ บวกกับไม่ค่อยมีความกล้าด้วย เพราะถ้าไปสารภาพแล้วแป็กขึ้นมา อายจนไม่กล้าไปเรียนแน่ๆ เลยคร้าบบบบ แต่ถ้าแจ็กพอต​ขึ้นมาจริง ผมก็ต้องรับแรงกดดันจากเธอและครอบครัวเธออีก มีหวังเป็นโรคซืมเศร้าอีก

เฮ้ออ~ คิดแล้วเศร้า อยู่กับมือขวาที่รักต่อไปดีกว่าเรา อุแหว๋~

โอ๋ๆๆ โลกเรายังมีเรื่องดีๆไม่ได้โหดร้ายขนาดน้านนน ผมเป็นกำลังใจให้ เดี๋ยวผมจะแปลซีรี่ให้ก็ได้
ยังมีหนังดู เพลงฟัง AVสวยๆ โดจินสนุกๆจากผม(มั้ง) และท่านฮิป ผมจะเดินเคียงข้างท่านตลอดไป

ดีกันนะ ดีกันๆๆ  ::GiveMe:: ::JubuJubu:: ::Ahoo:: ::Beggar:: ::Yes!:: ::Fighto::

nukeiei

อิจฉาลุงได้ไหม
เสียดายของเลยแต่ก็เข้าใจเนอะบางทีคนก็ชอบคิดว่าคนสวยมักจีบไม่ติดไม่กล้าจีบกัน ทั้งๆที่เขาไม่มีใคร

elviswhat

แนว ๆ ดาวค้างฟ้ามักจะโดนยาจกแบบนี้ประจำเลย ได้เด็ดดอกฟ้าซะได้ อาจจะะเป็นเพราพพวกคนธรรมดาอย่างเรา ๆ ไม่ค่อยกล้าเด็ดดอกฟ้าละมั้งเนี่ย

คงเหมือนที่ท่าน kater กล่าวน่าจะใสซื่อจริง ๆ ถ้าใครกล้าไปสารภาพก่อนก็น่าจะได้ดอกฟ้าไปครองเป็นแน่

Waterfall

เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่เคยอ่านนานมากละของจารย์ Syuuen คนนี้ก็ชอบลายเส้นมากวาดสวย ติดตรงลงหัวล้านนี่แหละ  ::Orz::

ชีวิตคงไม่มีแบบนั้นจริงๆหรอกมั้ง จับตูดทีมีหวังขึ้นโรงพักพอดี 555

gigga

"เรื่องนี้สบายๆ" เราก็ก็กะอ่านชิวๆ คิดว่าเป็นรักวัยเรียน หนุ่มสาวสารภาพรักก่อนแล้วก็จบ... แต่ไหนมีตารุงภารโรงฟะ!! เปลี่ยนอารมณ์ตามไม่ทันเลยท่าน ฮ่าๆๆ

นั่นสิท่าน ถ้ามีคนไปสารภาพก่อนอีตาลุงก็ได้ไปแล้วโถ่ แต่อีลุงก็ร้ายจริงๆ หลีสาวไปทั่ว จนโชคดีมีเจอคนอินโนเซ้น เข้าทางลุงมันดิ ลองไปเจอนางเอกแบบตีนไวนี่ คอน่าจะหักไปแล้วนะ ฮ่าๆๆๆ

dxoogo124

จัดไปเลยวันหลังน่าลองจับบ้างแต่คงโดน จับ555

แมงโก้ส้นตีน

บีบที แข็งขึ้นมาเลยลุง ว่าแต่ เธอก็อยากโดนให้มีคนลากลงมาจากที่สูง ลงมาย่ำยีอยู่แล้วสินะ  ::Evil::

โดนสดแตกในทุกดอก อิจฉาลุง  ::Angry::