ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธุ์ Ch.03

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 19, 2019, 05:26:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P prueksapitak

สุดยอดไปเลย ครับ น่าติดตาม สุดๆ
ภาพสวยมากกก

yyv

ลายเส้นวาดได้เร้าใจมาก ๆ โดยเฉพาะฉากที่เหมือนจะขยับจริง ๆ เลย ::YarKK::

gotzilaman

Apisak Bunrotchu

ทำไมการมีลูกมันต้องยอมทุ่มเทขนาดนี้เลยหรอ อินแทน สงสารผู้หญิงนะ โดนจนสลบ ... ในที่สุดมิโอะก็ได้ปลดปล่อยเสียที ไอ้ผู้ชายนี่เถื่อนจริง

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

ไอ้ผู้ชายจะคนดีไปหน่อยไหม๊  ดูเค้าทำเมียตัวเองอยู่ได้

gss211

อ่านแล้วเงี่ยนตามเลย เมื่อไรพระเอกจะเคลมแฟนของอีกคนบ้างนะดูจะไร้น้ำยาจริงๆ
กลับมา​แก้ไข​เพิ่มเติม​หลัง​อ่านจบ
ได้เอากับมิโอะ แต่ดูแล้วก็ทำให้เธอติดใจไม่ได้ น่าสงสารจริงๆพระเอก แถมไม่สามารถมีลูกได้อีกชีวิตอะไรจะรันทดขนาดนั้น

สิรวิชญ์

Gunitle

ผมว่าตอนนี้น่าจะมีอีกคู่ได้แล้วนะครับ5555 สงสารพระเอก พ่อพระจริงๆ แต่อินมากไม่ได้ครับ เดี๋ยวเครียด5555 ขออ่านต่อเลยนะครับผม กำลังสนุก

หรรมเล็กใจไม่ดีเลยครับ55555 ว่าแต่พระเอกได้เปิดซิงเลยเหรอ แต่ก็นะ เดาตอนต่อไปได้เลย เป็นทาสควยไอนั่นแน่นอน555 ขอบคุณมากครับผมทมท

Tanadon Ramasong

thai4id

ตอนนี้ไม่น่าจะ ปล่อยให้รอดมือนะ

โดนซักที เฮ้อ ลุ้นเหนื่อย
อะไรๆ ก็กู

Nikomokilu

แบบนี้ก็เสร็จมันหมดดิ เสียวก็จริง แต่แอบขัดใจงะ

genoside