ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธ์ Ch.04 (จบ)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 21, 2019, 09:06:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Summermay

นางเอกท้องละนิ พระเอกมาทำไรบ้านซึคาโมโต้อีกเนี่ย มาเอามิโอะจังหรอ เจ้าบึ้กจะใจกว้างเบอร์นั้นเลยเรอะ หรือพระเอกได้แต่เป็นพวกที่ช่วยตัวเองตอนดูคนอื่นเย็ดกันไปละ

GG34

ตอนนี้มีหวังได้สลับคู่กันจริงๆ ต่างคนต่างเข้ากันได้

Zonpinorv

iiouxsoe

joker socool

จากสายขาวโดนกล่อมซะกลายเป็นคนเทาๆไปแล้ว  แบบนี้จบไม่สวยแน่  ส่วนเมียที่บ้านสงสัยจะเสร็จโจร5555

karn1789

ผมว่าน่าจะเสียทั้งคู่เลย ผช มิโอะก็อดกิน เมียก็ติดผัวใหม่

Exllector

wangdora29

ตอนจบน่าจะปวดตับ แนวเสียเมีย ได้นะครับ จริงๆน่าจะไปพึ่งวิธีอื่นมากกว่านะครับ

ไม่รู้ว่าใครได้ใครเสียนะครับ สามีได้ลูก คุณชู้ได้เมียเพิ่มเป็น2คน

vincenttatto

อยากดูตอนจบ ของคุณสำหรับซีรี่มากครับ ดูแล้วติดใสจคู่

izezanova027

เป็นแนวปวดตับที่ชอบจริงๆ ขอบคุณมากที่แปลเรื่องนี้ครับ

mendark

เอ้าเป็นสามีที่ติดใจเมียคนอื่นเสียเองเหรอนี้ สงสัยได้แลกคู่กันแน่ ๆ คงไม่มีหักมุมมั้ง

สุดท้ายเมียติดใจผู้ชายอื่น ปล่อยให้เลี้ยงลูกอยู่บ้านคนเดียว แถมต้องเลี้ยงลูกให้ผู้ชายอีกคนด้วย มีแบบนี้ด้วย เซ็งจริง ๆ

[S]ha[D]ow◕‿◕

แบบนี้จะเรียกว่าไงดี NTR หรือ Cheatingหนอ ว่าแต่มีให้โหลดเก็บรวมตอนไหมครับ รุ้สึกชอบเรื่องนี้อยากโหลดเก็บเข้าคอลเลคชั่นไว้ ฮ่าๆ

timeai

โอ้ยปวดตับมาอยู่ด้วยกันสี่คนเลยครับท่าน

ตามนั้นครับรอเหล่าลูกสาวหึๆ

psychos1s

อ้าว ท้องแล้ว ท้องแล้วยังจะโดนจัดอีกหรือป่าวเนี้ย
แล้วสามีมึงจะไปหาเขาอีกทำไมเนี้ย

สุดท้ายก็โดนรวบหมด สามีก็แห้วอยู่กับของๆตัวเองไป

akasaboy

สุดท้ายก็เสียเมียแน่ ๆ บอกแล้วอย่าไปเอาของใหญ่เกินตัว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย