ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 21, 2019, 09:37:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun1188

kchumpot

งานนี้น้องคงน่าจะมีอะไรสนุกกับลุงอ่านแล้วใจสั่นสงสัยลุงเรากินของที่หญ้ายังไม่งอกกะมังครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...กำลังเดาเนื้อหาของเรื่อง..คงประมาณ ทายาทในบ้านเรือนใหญ่เข้ามาหาความเป็นธรรมให้กับแม่ที่ต้องถูกการเหยียดหยามจากฝ่ายข้างพ่อ

sawongsad

เปิดมาก็มีฉากลุงกะหลานเลย พึ่ง14เองไปถึงไหนแล้วหนอ

timemachine68

หลานจะเปิดลุง  หรือว่าลุงจะเปิดหลานกันนะ  ::DookDig::

tdt14023

เรื่องนี้ถึงจะออกแนวดราม่าแต่ผมก็อยากให้มีแนวฮาเร็มด้วยนะครับแต่พออ่านตอนแรกรู้สึกเหมือแนวผู้ใหญ่กินเด็กอย่างไรไม่รู้ครับ5555

ksdkodx

ตอนแรกนำเรื่องน่าสนใจมากครับ ขอบคุณครับ

lastprince

Bebe Ronnada

ก่อนอื่นเลยขอขอบคุณสำหรับบทประพันธ์เรื่องใหม่ครับ

youang

เปิดเรื่องแบบหนักๆ แต่ตบด้วยลุงกะหลานนี้ ดีจังเลย ^^ ขอบคุณครับ ^^

lamjai

น่าจะออกแนวทั้งรัก ทั้งแค้น ปนเสียว ชอบครับ

chai1234

เริ่มเรื่องมาก็น่าติดตามต่อแล้วแต่มาแนวนี้น้าหลานน่าคิดแฮะ

BabyFace

::Doubt::โอ้แนวน่าติดตามแต่อ่านแล้วโด่หรือหดว่ากันอีกที  ขออ่านก่อนครับ  ::Suffocate::

schareon

เปิดฉากได้ Drama ตามที่บอกไว้ตอนต้น แต่ช่วงใกล้ๆจบตอน มีแอบลุ้นนิดๆ ระหว่างลุงกับหลาน