ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 21, 2019, 09:37:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

longman_44

หลานอาบน้ำให้ลุง.เอ๊ยังไง.ต้องตาม

Kritsada Panlamyai

เริ่มต้นได้สวย ชวนให้ติดตาม คราวนี้ขอหลายๆตอนนะครับ

Dts Rayong

เดาทางไม่ออก แต่ดูแล้วสนุกแน่นอน ปูเรื่องมาสุดยอด

นสารัธ มาติม

รอตอนต่อไปนะครับบ นางเอกฝาแฝดของเราจะมีบทเมื่อไหร่นะ

jinpin

ลุงพัฒน์คงต้องได้ทั้งน้องพริ้งและน้องแฝดมาดูแล

laiga

เกินคำว่าลุงกับหลานแน่นอน ขอบคุณมากครับ

gigantic

Boran Mark

funkyman

เรื่องใหม่มาแล้ว ต้องสนุกกว่าภาคเก่าน้องมิวแน่นอนเลยครับ

นิลุบล สาระ

เปิดเรื่องเพลิงรัก ไฟแค้นได้น่าติดตามมากๆ

♤judas♤

ไม่น่าจะมีอะไรเกินเลยนะลุงกับหลาน..ส่วนฝาแฝดก็น่าสนใจไม่น้อย

mewzira

เนื้อเรื่องจะต่อเรื่องเดิมไหมครับนี่

แต่ดูทรงแล้วงานนี้กินเด็กทั้งเรื่อง แถมญาติกันเองอีก 5555

Phoowadol

อ่านเกริ่นนำ ช่วงแรก  ได้ อารมณ์ ดราม่า ชัดเจน แรงอาฆาต แรงแค้น
มาเต็ม  เหมือนจะมีแววโดน ทั้ง  สองบ้านด้วย  หึๆ......
    แต่พอกลับมาถึงบ้าน  มันสะกอดต่อมเสียวเอา  ก็ตรง  หลานสาว  ตามไปดูแลคุณลุง นี่แหละ   ผมว่า สองคนนี้ มีอะไร  ที่เกินเลย กว่า คำ ว่า หลานกับ ลุง  ไปแล้วหละ   อ๊าร์.....ๆๆๆไไ
     ขนาดกับหลาน ยัง ป๊าบไปได้  แล้ว  ทำไม  ลูกพี่ลูกน้อง  สองสาวแฝด  จะไม่โดนล่อ   ผมเชื่อว่า  อีกไม่นาน  ได้เห็น บทนั้นแน่ๆ   ต่อไปนี้ จะเป็นการ เอาคืน แล้วสินะครับ ::Horror::

jaster ja

กลิ่นการล้างแค้นมาแต่ไกล อย่างว่าแหละครับ10ปีล้างแค้นยังไม่ลาย ขอบคุณมากครับ

MAC

เรื่องดราม่าไม่เป็นไรครับแต่เรื่องลุงกับน้องหนูนี่ชีน่าสนใจกว่าครับ ฮิๆๆๆ ::Me?::