ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 21, 2019, 09:37:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anirut

อาบน้ำกันแบบนี้โดนแน่หลานพริ้ง​ อยากลองบ้างจัง​ อิอิ

code47

เปิดตัวละคร หลายๆ คนเร็วเกินไป ต้องอ่านซ้ำๆ ถึงเข้าใจ

pizzahutcha

หลานนี้เหมือนล่อตะเข้ลุงอปลกๆ แค่ถ้าผมเป็นลุงนี้ ก็ชอบน่ะ ::DookDig::

xeoncore

แนวดราม่าต้องใช้สมาธิตั้งใจอ่านครับถึงจะรู้เรื่อง

tommot

เสพสม

J.toey

หลาน กะ ลุง คงโดนกันมาแล้วแน่ๆ จะออกแนวจัดทั้งครอบครัวหรือป่าว

sing0101

Deep Sea

ชักยังไงกับลุงหลานคู่นี้เนี่ย

banksc79

อ่านเพลิน เริ่มเรื่องมาก็เอาเลยเหรอ

Kirinoami

sewacipher

เรื่องนี้ท่าทางจะมีปมและตัวละครเยอะนะครับ ส่วนเรื่องความสัมพันธ์ระหว่างลุงกับหลาน ผมว่าน่าจะเริ่มความสัมพันธ์กันก่อน แบบนี้เปิดเรื่องมาก็อดลุ้นเลย  ::Angry::

adios2nd

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  เนื้อเรื่องถ้าจะตัวละครเยอะเอาเรื่อง แต่งยาว ๆ เลยนะครับ