ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 2

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 22, 2019, 10:09:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koboy

น้องพิยดาท่าทางจะเป็นหนึ่งในเป้าหมายล้างแค้นน่าเจี๊ยะมากๆ คงไม่รอดมือสินะ

BooM_Za

ควบสองถ้าจะมัน แต่อาหารเหมื่อนแกล้งกันชัดๆๆ

นิลุบล สาระ

บ้านนี้สาวๆแจ่มทั้งบ้านเลย คงโดนลุงพัฒน์จับทำเมียทั้งคู่

funkyman

พระเอกสายโหด เข้ม แบบนี้ทำให้เนื้อเรื่องยิ่งน่าติดตามไปอีกแบบครับ คนเขียนแต่งเรื่องได้หลากหลายจริงๆ

ddd5555

บ้านนี้มีแต่สาวสาว คงมีความสุขกันทุกคนแน่คราวนี้

nujane_dude

แสบทั้ง เอมและอร เลยนะ สงสัยจะต้องจัดการกันให้หนักๆเลย ลุงต้องจัดการให้ว่านอนสอนง่าย

civil2

เอม อร อาจต้องรอสักพัก ไม่นานคงโดน
แต่คุณพิยดานี่ อยากให้จัดไวๆครับ

หุ่นเอ็กซ์มาก

คุณพิพัฒน์ จะให้ไปทำงานอะไรนะ เป็นแม่ย้านแล้วเป็นอย่างอื่นด้วยหรือเปล่า

Wanchai Sintuwong

thana7

พิพัฒน์มีแผนในใจแล้วแน่นอน ในการล้างหนี้

แฟ๊ต บอย

เอาเลยพิพัฒน์ เอาให้สาสมกับความเจ็บปวดที่เคยเจอมา

jaster ja

พระเอกเราแค่คงอยากแก้แค้นเล็กน้อยดูเป็นคนใจดีอยู่นะครับ ขอบคุณมากครับ

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

คู่แฝดคงจะไม่รอดทั้งคู่ เพราะตัวเอกชอบกินเด็ก

kk07

wangdora29

ตัวละครเยอะมากครับ แต่ละคนมีปมของตัวเองด้วย ต้องรอติดตามต่อแล้วครับ

Narakja Naka

::Hmmm::น่าจะลุงคนขับรถกะน้องสาวคุณพิพัฒน์หรือป่าวนะ ที่จะมีบทเสียวๆอีกคู่  5%%