ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 2

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 22, 2019, 10:09:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khokkhan

::YehYeh::คู่แฝดคู่นี้แสบไม่เบาเลยอย่างนี้ต้องหาทางปราบพยศ

yukleg

รู้สึกว่าเชื้อความแสบจากยายจะถ่ายทอดสู่สองหลานสาวมาเยอะเหมือนกันนะ

Kass

แฝดจอมแสบไม่รอดแน เจอดีของพระเอกเราแน่ๆ

bantasal

คู่แฝดแสบแบบนี้ตอนโดนจัดจะเป็นยังไงนะ

พิจิตรา.ส

Devil_qt

บ้านนี้สาวๆแจ่มทั้งบ้านเลย คงโดนลุงพัฒน์จับทำเมียทั้งคู่

win2000

ตอนแรกนึกว่าจะเหมือนละครช่องวัน แต่ไม่น่าจะใช่ ::Thinking:: ::Waiting:: ::Goaway::

sniperteam

ขอบคุณครับ แต่อ่านเรื่องนี้แล้วรู้สึกคุ้นๆจังครับ ฝาแฝดคงไม่รอดแน่นอน

abfun

ความรู้สึกส่วนตัว  ไม่แน่ใจว่าบทรักสั้นไปนิดแบบนี้ เพราะผู้แต่งประสงค์แบยนี้ เนื่องจากไม่ใข่ไฮไลท์ของเรื่อง   แต่จะไปจัดหนักบทรักกับตัวเอกแทน    หรือว่าทุกบทรักไม่ว่าใครก็จะสั้นแบยนี้     ถ้ากรณีแรก ถือว่าสุดยอดครับ   แต่ถ้ากรณีหลัง อิอิ สงสารคนอ่านเถอะๆๆๆ ครับ อิอิ มันยังฟินไม่สุด ฮ่าๆๆๆ

nu8285

W S

pui7919

งานนี้มี 2 รุม1 แหงๆ ยิ่งชอบเหมือนกันทำอะไรเหมือนๆกันอยู่ด้วย

Kritsada Panlamyai

เอม อร คู่แฝด ก็น่าจะมีบทสวิงกับใครกันดีนะ ขอเดาว่าไม่ใช่ลุงพัฒน์

mr.tee1975