ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou]A Married Woman’s Dignityแม่บ้านสุดร่านแปลไทย By HypN♥s[Uncen]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 23, 2019, 06:03:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TCM12.0

ตอนแแรกนึกว่าโรคจิต สุดท้ายดันเป็นผัวแอบตามดูนางเอกไม่ระวังตัวจริงแหละโก๊ะจริงๆเลย

ตลกตอนท้ายวิ่งโป๊ๆเอาขยะไปทิ้ง แต่ชอบที่อยู่บนเตียงร่านมาก ถ้าเป้นงี้ผัวไม่นอกใจหรอก

Summermay

คุณเมียใสซื่อจริงๆ หรือจริงๆแล้วแรดเงียบ ชอบอ่อยเป็นนิสัยเนี่ย ผัวเองดูคนละแนวกับเมียเลยแฮะ ท่าทางจะจัดหนัก เห็นเมียหว่านสเน่ห์ คงแอบแข็งๆเหมือนกันล่ะสิ สงสัยเลยว่าคู่นี้ได้กันได้ยังไง 55

#เอ๊ะ สรุปเมียโก๊ะจริง? ตอนท้ายวิ่งโป๊เอาขยะออกไปทิ้ง หรือจริงๆอยากโดนผัวจัดหนักอีกหลายยกเนี่ย อิอิ

preuk13tab

อยากมีแม่บ้านแบบน้ออยู่ใกล้ๆบ้านมั้งอ่ะครับ

จับปล้ำตั้งแต่ตอนมาทิ้งขยะนี่แหละ

ART_l2plus

aresagurayo

boxser

ผัวโหดจัดเลยเมียมึงแค่ไปวิ่งเองนะ

Edit ตอนจบนี่ถ้าผมเป็นผัว ผมก็คงต้องโหด จะไปทิ่งขยะไม่ดูอะไรเลยใส่เสื้อก็ยังดี

progess

จะมี ntr ในเรื่องไหมแบบเมียออกไปวิ่งแล้ว อ่อยเหงื่อให้มารุมโทรมในห้องนํ้าสาธรณะ แต่ตอนจบผมว่าก็คงโดนสามีลงโทษแต่ก็ยังอ่อยผูชายอื่นเหมือนเดิม

คุณเมียเนี่ยอ่อยเก่งจริงๆ แต่ขี้ลืมจริงรึปล่าวน้าถึงขนาดแก้ผ้าวิ่งไปทึ้งขยะ แบบนี้ต้องลงโทษเพิ่มแล้วล่ะ

modx000

เดาว่าผัวจะดัดหลังติดตามเมียตลอดเพื่อป้องการความเฟอะฟะ สุดท้ายเมียก็ยังเฟอะฟะเผลอโน่นนี่อยู่ดี คือมันเดายากนะ ต้นเรื่องมันไม่มีไรให้จับประเด็นเลย

edit สรุปเฟอะฟะเหมือนเดิม ไม่ได้ตั้งใจโชว์ไร

่่15rockjj

เธอเปนคนหุ่นดี อวบๆ แต่ไม่รู้ว่ามีคนจ้องอยู่เลยโดนแฟนจัด

facebookwat

จัดหนักแบบ 200%

คราวนี้หนักกว่าเดิมอีก ไม่ใส่อะไรเลย555

Chaiyan14731

11asd

(จิ๋ว)

หึ้ยยยยย   คือมันก็เหมือนอ่อยไปทั่วจริง ๆ นั่นแหละ
ไม่ระวังตัวนี่มันขนาดนี้เลยเหรอ แล้วจะจัดการยังไงหล่ะ อ๊าาาาห์

ขออ่านอีกนิดนะคะ ::Glad::

::Reader::

เอิ่บ ฉากสุดท้ายนั่น เข้าใจแล้วว่าหล่อนเป็นคนอย่างนี้สินะ
ทั้งร่าน ทั้งยั่ว แถมเอ๋อ อีกต่างหากไม่รู้ตัวเลยเน้อะ
หรือหล่อนอยากจะถูกลงโทษอีก  แบบนี้ จัดหนักไม่หยุดเลยสิ

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล & ปัน ฮับ สนุกมาก เอิ๊กๆ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ถ้าเป็นเมียคนอื่นนี่ผมชอบนะ (ชอบดูมันเอ็กซ์ดี) แต่ถ้าเมียตัวเองนี่ต้องเก็บไว้ในบ้านไม่ให้ไปไหน จะไปไหนต้องไปด้วย
ไม่งั้นเดี๋ยวโดนคนแอบมาตีท้ายครัว
  ::Yes!::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...