ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #50

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 23, 2019, 10:37:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

meowmeng

เดิมเป็นทีมบี แต่ตอนนี้เริ่มชอบฟินขึ้นมาทันที

ดูฟินเอาใจใส่ทุกคนอย่างดี ทำอะไรดูจริงใจ แต่บีเหมือนมีอะไรแอบๆอยู่นิดๆ

pm2015

ชอบฟินกะยัวมาก เป็นผู้หญิงที่้เข้าใจโลกอะครับ

mewzira

ไม่ได้จัดน้องบียายแล้วนะ น้ำเหนียวหมดแล้ว 5555
ใจนะอยากให้เอาบีทำเมียจริงๆๆ

eglebudsob

ผมชอบผู้หญิงทุกคนเลย เรื่องเซ็กส์ทุกคนมีสิทธิ์เท่ากัน ไม่หวง แค่เคมีตรงก็ไปด้วยกันได้ อันนี้ดีนะอิสระดีไม่ผูกมัดกัน  ถ้าไม่โอก็ไม่บังคับ เพราะบางทีจังหวะมันก็ตรง บางทีจังหวะก็ไม่ใช่

บีจะลองคบกันชายอื่นจริงเปล่า เหมือนจะแคร์ตัวเอกมากกว่านะ แต่ไม่เคยคุุยให้เคลียร์ๆกันซะที ::Crying::

yedke

ผมทีมบี มาตั้งแต่ต้นเลยครับ พอบอกว่าบีกำลังคบกับใครอยู่ ใจแป้วเลย เสียใจลึกๆอยากให้โดนพระเอกคนเดียว

633sqd

บีจะทิ้งกันแล้วเหรอ เมก็ยังไม่ยอมสนิทสนมจริงๆจังๆซักที  ::Grimace::
อ่านตั้งนานว่าจะซ่อนตรงไหน ขอบคุณที่สละดวลาเขียนเรื่องสนุกๆมาให้อ่าน ::Thankyou::

Mr.D

ตอนนี้เร่าร้อนประทับใจมากครับ

shiiba

แอบหลงรักฟินกับเมเข้าแล้ว ส่วนบี อย่าบอกนะว่าคบกับกบ  ::Dizzy::

Praduk Hatyai

น่าสงสารจริงพระเอกผมฟาดเรียบเลย คุณเมจะมาให้เบิ้ลไหมน่าาาา(เม้นก่อนอ่านครับ)

review1972

ชอบภาพประกอบจังเลย เซ็กซี่มาก

แมว69

ถูกใจ และหลงรัก บี ในความไม่นิ่งของเธอ แต่ลึก ลึกคงเป็นเพราะการแสดงออกของฟิน

satatad

คิดถึงนึกว่าลืมกัน  ยิ่งอ่านยิ่งลุ้น สงสัยบีคบกับพี่อามแน่ ๆๆ

champcass005

ส่วนตัว ผมชอบ นิสัยไก่ กับฟิน แต่ชอบจริตของเม เปนแบบที่รู้สึกว่าอยากได้มากเลย ส่วนบี ผมรู้สึกว่า บีเปลี่ยนแปลงบ่อย ละยัวคือ เพื่อนเซ็กที่ดีมาก5555

Phoowadol

ตอน 50 นี่  มีหลากหลาย อารมณ์จริงๆครับ  คือไงดีหละ  สืบเนื่องจากตอนจบ ของตอน49  ผมก็นึกไปถึง น้องบี  คิดว่า ท่านพี่ จะบินไปหา...อ๊าว  กาลกลับเป็นว่า  มีเหตุให้.เฟลซะ...อดเลย....
   แต่ใครจะรู้ว่า  จากปัญหาของ บริษัท ของพระเอกที่มีปัญหา  จะนำพา  มาซึ่ง สวิงกิ้ง ที่สุดจะ เซอร์ไพรส์  คนที่ทำให้เซอร์ไพรส์ ไม่ใช่ใครที่ไหนหรอก   คุณ เม  เมียพี่อาม  นี่แหละ  ใครจะเชื่อ  ว่า  พระเอกจะได้ เสียบ สดๆ  โอย  ตื่นเต้นนะกับคนนี้  มันมีอารมณ์ ความ  ถูกผิด ต่อสู้กันอยู่  ของเม  สุดท้าย  สถานการณ์ มันพาไป  จนได้  แต่เสียดาย  ที่พระเอกไม่ได้แตกกับ เม   ผมว่า พระเอก ชอบ ฟินน์  มากที่สุดในนี้นะ  ถึงขั้นรักด้วยซ้ำ   และเชื่อว่า  จาก ไวอะกร้า เม็ดนี้  กับ แมลงวัน สเปน  ที่พวกสาวไทย ดื่มกันในคืนนี้
พระเอกรับศึกหนักแน่น  ว่าแต่  เมจะโดนแตกในรึไม่  ต้องถามใจพระเอกดู หละครับ  กับ ไก่และฟินน์  นั้น ได้แน่ คนหลายน้ำ ชัวร์
   ปล.  แล้วตกลง ยี นี่ยังไงกันครับ  ที่ไก่บอกว่า กำลัง คบ กับใครอยู่ สักคนถึงเลือกไปทำงานต่างประเทศ   ชายคนนั้นเป็นใคร น๊าาาาา...  แต่ความรู้สึก ของผมมันบอก  ว่า เขาคนนั้น คบกับบี ได้ไม่นาน หรอก  เพราะ พระเอกตัวจริง ของบีนั้น   รออยู่ที่นี่ ต่างหาก  ใช่ปะ  ก็นี่ มัน เรา สองสามคน นี่นา...
   ขอบคุณมากๆครับ  สำหรับ บทประพันธ์ ที่ อ่านแล้ว รู้สึก คล้อยตามไปกับ ตัวหนังสือ ที่ท่านถ่ายทอด ออกมาถึง คนอ่านได้ ฟินน์ กันไปทั้งเวป

อิทธิพล ทบชา

ฟินดูจริงใจกับพระเอกเยอะเลยครับเท่าที่อ่านมาแต่ไก่ก็สุดจริงเรื่องเซ็กส์