ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #50

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 23, 2019, 10:37:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mtl777

ชอบฟินกับบี รวมถึงยัวด้วยนะ แล้วตอนนี้มีไก่กับเมยิ่งดีใหญ่ แต่ไม่ชอบทอมเลย น่าจะออกจากวงโคจรได้แล้วนะ ยังไงก็ยังอยากให้บีกลับมาร่วมก๊วนเหมือนเดิมนะ

Kt Kritha

สมจริงกับการบรรยายมากเลยครับ รออยู่ตลอดนะครับผม

waddafux

ถึงจะมีพาร์ทเล็กๆในเรื่องราว แต่ดูอบอุ่นดีนะครับ เพราะถึงจะเป็นคู่นอนกัน แต่ก็มีความห่วงใยกันและกันด้วย

retirenavy

ต้องตามบีกลับมาให้ได้นะครับจะได้ครบ

khonsyd

โห!เจอแบบนี้ทีมบีเซ็งเลยอ๊ะ เหมือนจะมีเมมาแทนแต่มันก็ไม่สุดนะเพราะมีสามีคาอยู่ ตามต่อครับว่าใครคือแฟนบี แล้วจะถามเหมือนให้ตามไปหาทำไมนะยายบี.........

กำพล

สงสารบีรอแล้วรออีก จนต้องไปคบคนใหม่

Autte Wa

ขอบอกว่าชอบเรื่องนี้ครับ
การเขียนเข้าใจง่ายดี
แต่ก็ได้อารมณ์มาก
ชอบครับ
ขอขอบคุณที่เขียนให้อ่าน

exelier

ส่วนตัวผมเชียร์ฟินกะเมนะครับ
ชอบเมในหลายๆเรื่อง แต่ เมดันมีสามีละนี่สิ บีอาจจะได้กะพี่อาม แลกคู่กันซะเลยดีมั้ยนะ

taimon

บ๊ะใจหายแว๊บนึกว่าเมจะโดนทอมเสียบซะละ จริงๆกะเข้าไปหน่อยละนะ ไม่รู้เป็นงัยไม่อยากให้เมโดนทอมเสียบ 555

ziggy2

::Sweat:: สงสัยว่าบีคงจะจากไปแน่ๆเลย ว่าแต่เมจะมาเข้ากลุ่มนี้แล้วเหรอ พี่อาร์มดีใจแย่

pamaaeng

อย่าเครียดๆๆ
มีสาวๆ คอยให้จิ้ม อยู่อีกเพียบ

::DookDig::

beerony

xonly-1565

gai

จบสวยแล้ว  แต่เจอแบบนี้เข้า ไป

" ไก่ทำหน้านิ่งๆ จิบไวน์แล้วก็บอกว่า บีกำลังคบใครคนนึงนะ
แล้วนั่นก็เป็นสาเหตุให้บีตัดสินใจไปทำงานที่ฮ่องกง.... "

::Angry:: 
แง้ ตั้งประเด่นเสีย เสียวเลย ว่า น้อง บี เราจะจากไปแล้วหรือ เสียใจนะครับ

kpkp

ได้สามสาวมาช่วยจัดการเรื่องบริษัทแล้ว ก้ออย่าลืมตอบแทนทั้งสามสาวให้ถึงใจล่ะ
I love Xonly