ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #50

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 23, 2019, 10:37:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

แล้วงานเลี้ยงวันเกิดของพี่อามก็ถึงเวลาแยกย้าย
ระหว่างทางกลับ บีส่งรูปมาจากฮ่องกงว่า วิวที่พักอ่ะสวยไหม

ถ้าสวยจะมีใครบินมาหาไหมนะ

ผมเลื่อนไปดูตั๋วเครื่องบินทันที
ผมมาถึงที่ กทม ก็เจอข่าวร้ายเรื่อง บริษัท
บริษัทที่ผมทำมีการแยกหุ้นส่วนเกิดขึ้น นั่นทำให้งานมีปัญหาและผมต้องขาดคนทำงาน
และขาดพาทเนอร์ที่จะป้อนงาน ต้องหานายทุนใหม่และอีกหลายอย่าง

ฟินรู้ข่าวก็รีบโทรมาคุยว่า โอเคไหม
ผมเครียดไปหลายวันและแน่นอน ผมต้องเลื่อนตั๋วที่จะไปหาบีไป

เรื่องงานช่วงนี้ผมได้ฟินมาประคองช่วย เนื่องจากโปรเจคที่ทำกับบริษัทเธอนั้นยังค้างอยู่
และโชคดีที่เธอเป็นผู้ดูแล และช่วยให้งานพอจะรอดไปได้ตามกำหนด

ผมไม่ได้เจอใครและไม่ได้ไปไหนมาไหนเลย พี่อามชวนไปเจอกันบ้างผมก็ไม่ได้ไป
ผมต้องตระเวณจัดการเรื่องบริษัทอยู่เป็นเดือนๆ
การหาหุ้นใหม่ไม่ง่าย ไหนจะเงินทุน ไหนจะหางาน

ผมต้องไปคุยงานกับนายทุนใหม่ในงานนึง
ผมแทยไม่ได้เจอใครเลย จนมางานนี้ล่ะ

งานเลี้ยงบริษัทใหญ่โตมากหน้าหลายตาคน ผมไม่ค่อยมีอารมณ์สู้มางานนักเพราะหัวคิดแต่เรื่องต้องจัดการ
ผมไม่รู้มาก่อนว่ามีใครมาบ้างแต่ผมมาเจอผู้ใหญ่คนนึง มีเวลาสั้นๆแต่ก็ได้แนะนำตัวไป

ขณะที่ผมทักทานเสร็จจะกลับ ไก่ก็เดินแหวกคนมาทักผม
ไก่ทักแบบดีใจ เฮ้ยคุณ มางานนี้เหรอ เป็นไงบ้างได้ข่าวเรื่องบริษัทมา
ผมทำหน้าเหยเกนิดๆบอก โอเค ก็ต้องจัดการไปล่ะ นี่ว่าจะกลับแล้วล่ะไปนอน
ไก่ทำตาโตบอกอย่างพึ่งกลับ ฉุดมือผมไปในงานต่อ ไก่เดินจูงมือผมไปในงานหร้อมกับชุดเดรสสีขาวรัดรูป
มันคงเซ็กซี่และยวนใจมากในเวลาปกติ แต่ในเวลาเครียดๆแบบนี้ผมไม่ได้สนใจมันเลย

ไก่พาผมแหวกดงคนและสายตาคนที่มองไก่มาจนท้ายห้อง
ระหว่างที่ไก่กำลังลากผมไป ผมเดินสวนผู้หยิงคนนึงเธอชำเลืองตามองผม แต่ไม่ได้ทักทาย ผมเหลียวไปมองหางตาก็เห็นเธอมองมา
เมมองผมแต่ไม่ได้ทักอะไร
แสดงว่าพี่อามต้องอยู่นี่ด้วยแน่ๆ

ไก่พามารู้จักก๊วนของเธอในงาน สาวๆน่ารักดี แต่ผมก็เฉยๆไม่ได้อะไรม่ชากนกั ความเครียดมันเกาะกินผมจนไม่อยากอะไรกับใคร
ผมนั่งดื่มในมุมเงียบๆ จนไก่บอกว่าเฮ้ยอย่าเครียดเกินไป

ไก่ก็พุดตุยยกับเพื่อและก็หันมาคุยกับผมเป็นระยะ ผมจะกลับท่าเดียวแต่ไก่ขอให้อยู่ก่อน
ในระหว่างที่ไก่ต้องไปพูดคุยนั้น เมก็เดินเข้ามาหาผมในชุดงามระหง เมยืนข้างๆแล้วก็ถามผมว่า ได้ข่าวว่าบริษัทมีปัญหาเรหอคะ
ผมตอบว่า นิดหน่อยครับ แต่ปัญหาใหญ่ เมยิ้มพยักหน้าเบาๆแล้วก็บอกว่าดูคุณเครียดมากเลยนะ
ผมถามกลับว่าพี่อามไม่มาเหรอครับ เมตอบแกต้องบินไปต่างประเทศด่วนน่ะคระ พึ่งไปเมื่อบ่าย
ผมยังนั่งเงียบๆแต่ดื่มไวนืไปหลายแก้วอยู่

ระหว่างที่ผมนั่งมึนๆ ผมเห็นฟินเดินเข้างานมากับทอม
ผมนั่งมองยิ้มๆแต่สองคนยังไม่เห็นผม จนไก่ไปลากฟินมา
ทอมนั้นเดินเอามือประคองก้นฟินมาเลย ฟินใส่ชุดรัดรุปก้นแน่นเปรี้ยะ

ฟินทำหน้าตกใจบอกไหนว่าไม่มา ผมบอกว่ากะมาแค่แป๊ปเดียวจะไปคุยงาน
ฟินทำหน้าตาจ๋อยๆบอกว่า คุณเครียดมากไปแล้ว
ฟินหันไปบอกทอมว่า ยูไปเจอเพื่อนเลย ไอจะนั่งอยู่นี่

ผมหันไปบอกฟินว่า ไปกับทอมเถอะ นี่จะกลับแล้ว
ฟินบอกไม่ มากับทอมเพราะว่าไปคุยงานแล้วเจอกัน ก็เลยมาด้วยกัน  ทอมทำหน้าเซ็งๆแต่ก็ถอยหลังไป
โดยมีไก่ดึงแขนทอมไปพร้อมแนะนำตัว ไก่ทำปากบุ้ยใบ้ให้ฟินอยู่กับผม
ผมนั่งดื่มไม่พูดอะไรมาก ฟินก็นั่งเป็นเพื่อนไป แต่การลุกไปเอาเครื่องดื่มของฟินนั้น มันยวนใจมาก
ส่องแฟลชเข้าไป ลุกทีตูดออก ไม่แปลกที่ทอมมันอยากได้คืน

ผมนั่งพูดน้อยจนฟินเอามือมาประคองหน้าแล้วก็บอกว่า อย่าเครียดเลย ฟินเขยิบมานั่งชิดติดกับผม
ไก่ออกไปดูแลทอม เห็นเต้นกันอยู่กลางฟลอร์

ผมดื่มจนมึนไปหมดและเริ่มสลึมสลือ แต่ก็ยังพอเดินไหว มางานแบบนี้ต้องไม่ล้มไม่เอียง
แต่หัวผมเริ่มหมุนล่ะผมลุกขึ้นเดินบอกกับฟินว่าผมกลับล่ะ แล้วก็เดินออกมา
ไก่เห็นผมออกมาก็วิ่งตามออกมา ผมพยายามจะเดินไปเอารถ แต่ฟินมาจับไว้ พอดีกัลบมีรถตู่คันนึงมาจอดพอดี เป็นเมเองก็กำลังจะกลับ
เมถามฟินว่า มีอะไรกัน ฟินบอก ผมเมาแล้วจะกลับฟินว่าไม่ไหวแน่ๆ

เมบอกเอาขึ้นรถมาเดี๋ยวให้คนรถไปส่ง ฟินประคองตัวผมขึ้นมา ก่อนขึ้นรถผมเอาน้ำล้างหน้าแล้วก็ได้ดื่มน้ำเย็นอึกใหญ่ สติผมก็กลับมาได้หน่อย
ฟินเอากุญแจรถให้ไก่บอกว่าฝากขับรถไปที่ ฟินหันมามองผมถามไปที่ไหน
ฟินบอกไปที่คอนโดฟินก็ได้ แล้วก็ให้ทอมขับรถคันฟินไปให้อีกที

ผมขึ้นมานั่งกึ่งนอนบนตักฟินมีเมคอยเช็ดตัวให้
เมบอกไปส่งที่คอนโดฟินก่อน  หน้าอกฟินวางอยู่บนแก้มผม ผมเอียงหันไปดูดเลย บนรถต่อหน้าเม
ฟินไม่ขัดขืนคงเห็นว่าเพระาผมเมา เมก็พูดออกมาว่ายิ่งเมายิ่งหื่นนะท่าทาง
ฟินไม่ตอบอะไร แต่เอามือมาลูบที่เป้าผม เมก็เงียบไป
พอถึงคอนโด ผมยังทำเป็นเมาต่อ ฟินเอาผมลงจากรถ แล้วคนขับของเมทำท่าจะมาช่วย เมหันไปบอกว่าไม่เป็นไร เดี๋ยวฉันช่วยเอง ไปรอก่อน
พอเข้าลิฟท์สองสาวที่ประคองผมอยู่ทั้งเหงื่อนและกล่นกายมันหอมฟุ้งอยู่ในลิฟท์
ผมหันไปเอียงคอหาฟินช้า ฟินก็จูบลงมาแลกลิ้นกับผมในลิฟท์
ฟินจูบเหมือนปลอบใจผมในเรื่องเครียดๆต่างๆ ผมไม่ได้สนใจเมเลย

ผมแกล้งเมาเดินเอียงๆมาไปทางเมบ้างฟินบ้างแต่กลินน้ำหอมทั้งคู่ยวนใจมากๆ
ขึ้นลิฟมา ฟินประคองผมมาที่โซฟา แล้วก็จัดการถอดเสื้อผ้าผมออก
เมนั่งดูอยู่ไกลๆ ไม่ได้มาช่วยถอด
ฟินจับผมนอนเปลือยอยู่แค่บ๊อกเซอร์แล้วก้เอาผ้าเช็ดตัวมาเช็ด
บทฟินจะละเอียอดอ่อนก็มันช่างชื่นใจ ผมพอจะสร่างเมาบ้าง

ฟินเช็ดตัวผมแล้วก็ไล้นิ้วมาเบาๆบนตัว ผมรู้สึกตื่นตัวเล็กๆ จนมันขยายพองเต็มบ๊อกเซอร์
เมถามฟินว่า ไปแกล้งเขาทำไมปล่อยเขาเมาหลับไปไหม

ฟินเดินไปหยิบไวน์เทให้เมกับตัวเงคนละแก้ว แล้วกระดกรวดเดียว
ฟินเดินมาที่ผมอีกครั้งดึงกางเกงผมลงแล้วเอาไวน์ที่เหลือปลายๆมาคายทิ้งบนลำของผม
ความเย็นและและปลายลิ้นของฟินทำให้ของผมตื่นเต็มที่ ทั้งสติและแก่นกาย
ฟินเอาลิ่้นไล่ตามไวน์ที่ไหลลงไปตรงพวงนั้น ผมถึงกับแอ่นตัวขึ้นเพราะมันเสียวมาก เมนั่งมองอยู่ที่เดิมแต่กำแก้วไวน์กระดกเป็นระยะ
วินาทีถัดมา ฟินก็อมทั้งิล้นเข้าไป ลิ้นค่อยๆวนรอบๆหัวหยักแล้วก็ไล่วนลงมาที่โ๕น
ฟินทำแบบนั้นซ้ำแล้วซ้ำเล่า พร้อมกับเสียงฮึมฮำอยู่ในลำคอ

เมนั่งมองตาไม่กระพริบเลย  เมขยับตัวกระสับกระส่าย
ฟินนั้นก้มลงดูดของผมแบบขึ้นสุดลงสุดช้าๆ

ฟินครอ่มตัวทับลงมาไล่จูบผมจากท้องไล่มาจนถึงซอกคอ แล้วก็ไล่กลับไปใหม่
ฟินทำช้าๆแต่เร้าอารมณ์มาก เมนั่งดูไม่ได้พูดอะไร

ฟินหันตัวไปทางเม อมไปก็เหลือบตามองเมไป แต่เมก็ไม่ตอบอะไรยังนั่งนิ่งๆแต่หน้าแดงไปหมดแล้ว อาจจะด้วยไวน์ที่เติมเข้าไปอีก
ฟินนั้นเลือ่นมาจูบปากผม ทีนี้ผมล๊อคตัวฟินไว้แล้วก็จูบกลับ ฟินเอาลิ้นไล่ลงมาในปากเกี่ยวกรหวัดพันลิ้นไปกับลิ้นของผม
พร้อมกับเอาเอวบดลงมาตรงแก่นกายตรงกลาง

ฟินบดอยู่แบบนั้นจนทนไม่ไหวเกี่ยวกางเกงในหลบแล้วก็ค่อยๆกดของตัวเองลงมาช้าๆ
วูบแรกที่กดลงมาฟินนั้นเอาคาแค่ครึ่งลำแล้วก็ขมิบจนผมต้องเผลอร้องออกมา
ผมเหลือบไปมองดูเมนั้นนั่งเม้มปากมองพร้อมกับจิบไวน์ต่อจนเกือบจะหมดขวด

ฟินเริ่มเร่งความเร็วช้าๆมาเร็วจนเริ่มร้อง อ๊ะห์ อ๊ะห์ อูยส์ ซี๊ดสสสสส
ผมกระดกตัวกระแทกสวนกลับไป ฟินก็ร้องดังขึ้นทุกครั้งที่สวนกลับไป
น้ำของฟินอาบไปทั้งลำของผมฟินก้มลงมาจูบผมอีกครั้งพร้อมกับขยับตัวให้ผมนั่งตรงๆ
ฟินนั่งบนตัวผมที่นั่งอยู่บนโซฟา หันหน้าไปหาเม แล้วก็ร่อนเอวบดไปช้าๆ ชุดของฟินเริ่มหลุดลุ่ย
ฟินนั้นเอี้ยวตัวหันมามองหน้าผมพร้อมกับเอื้อมเอามือผมไปจับที่หน้าอก แล้วก็บีบแรงๆกดลงมา

ฟินนั้่นบดแรงๆขึ้นเรื่อยๆ จนเริ่มหลุดไป ผมจับฟินยนขึ้น ฟินถลามาหาที่เมนั่งอยู่ ซบตักเมไว้
ผมเสียบเข้าในที่ยืนที่เมมองตาผมไม่กระพริบเลย

เมส่ายหน้าให้สัญญาณว่าเธอไม่เล่นด้วย แต่ฟินก็หมอบอยู่ตรงหน้าท้องเธอกึ่งๆหน้าอก
ฟินนั้นส่ายก้นเหมือนเร่งให้ผมขยับตัว ผมเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ ฟินนั้นร้องรัญจวนมาก
จนฟินร้องว่า แอม คัมมิ่งงง แล้วก็กระตุกกัดนมเมผ่านผ้าไป ผมเห้นเมกัดฟันแน่นตอนฟินเสร็จ
ฟินยืนหอบหายใจ ก็บอกว่าเอาอีก

ผมสาวเอวช้าๆแต่แน่นเมนั้นโดนฟินขยำนม จนเริ่มหายใจแรง
ขณะที่ผมกำลังก้มมองภาพนั้น ประตูก็เปิดออกมา
ทอมกับไก่เข้ามา ภาพที่ผมกำลังซอยฟินในชุดหลุดลุ่ยโดนที่ฟินนั้นกำลังอ้าปากขบนมเมนั้น ทำเอาไก่กับทอมยืนงง

แต่ฟินไม่สนใจบอกคัมมอนนนน ฟัคมี
ผมหันกลับมามองเม ที่ตอนนี้อึกอักและพยายามจะลุกออกไป แต่ฟินกอดไว้บอกพี่เม อย่าพึ่ง เมเลยนั่งอยู่ตรงนั้น
มองทั้งไก่และทอมไปมา

ทอมนั้นไม่รอช้าเดินมารินไวน์แล้วก็กระดกรวดเดียว เข้าปากถอดกางเกงออกแล้วก็เอามาจ่อที่ปากฟิน
เมร้องว้ายยยย จะขยับหนีก็ไม่ได้เพราะฟินและทอมล๊อคไว้ทั้งอสงด้าน

นาทีนั้นผมลุ้นมาก ลุ้นว่าผินจะรีเทิร์นกับทอมไหม แล้วเมที่ถูกคั่นไว้จะทำยังไง
เมยกมือขึ้นมากันไว้เพื่อไม่ให้ทอมโดนตัว เธอเอียงข้างให้กลับสถานการณ์นี้
ฟนินั้นเหมือบมองของทอมที่ที่จ่ออยู่ ทอมพูดออกมา ว่าฮันนี่ ไอ มิส ยู โซมัช
สิ้นคำ ฟินก็อมของทอมเข้าปากไป ท่อนอันใหญ่ของทอมถูกอมโดยฟินโยทีเมก็คร่อมอยู่ตรงนั้น
ไก่ยืนตาโตเพราะ เมอยู่ตรงนั้นทำตัวไม่ถูก

ผมตื่นเต้นมากๆ จนต้องถอนออกมา
พอผมถอนออกมา ฟินก็ถูกทอมพามาที่เตียง
ทอมจับฟินอ้าขากล้างเลย แล้วก็เสียบลงไปช้าๆ ทอมใหญ่ๆของทอมกดปักลงไปในของฟิน ฟินนั้นถึงกับแอ่นตัวบิดตัวงอเมื่อโดนทอมเสียบ
ทุกอย่างเดิกขึ้นเร็วมาก เมยังนั่งอยู่ตรงนั้น

ผมเดินไปหาไก่ที่ยืนอยู่มุมประตู โดยที่ยังไม่ได้ปิดประตู  ผมปิดประตูแล้วก็จูงมือไก่มา ผมจูบไก่ไปที่ปากของในมือไก่ก็ร่วงลงพื้นไป
ไก่จูบผมพร้อมกับเหลือบตามองไปที่เม แต่ไม่มีคำพูดใดๆ ผมปลดชุดไก่ลงดึงบราออก
ชุดขาวรัดรูปของไก่เวลาไม่มีบรา มันเซ็กซี่มากๆ นี่ยังไม่รวมที่ซ่อนจีสตริงสีดำไว้ด้วย
ผมฟัดกับนมไก่แบบไม่ให้ทันตั้งตัว ไก่นั้นพร้อมรบอยู่แล้ว ประกอบกับคู่ทอมกับฟินที่ร้องเสียงหลงกันอยู่ข้างๆ แค่ผมดูดนมแรงๆไก่ก็ตัวกระตุกแล้ว
ไก่พลิกกลับมาจับผมหงายบ้าง ไก่จับของผมสาวขึ้นลงตาเยิ้มพร้อมกับมองฟินที่โดนแรงคิดถึงของทอมจับพลิกไปมาอย่างรัญจวน
ไก่ก้มลงดูดของผมพร้อมกับเอานิ้วเกี่ยวของตัวเองไปด้วย ผมไม่ได้สนเมแล้ว ผมสนไก่ที่กำลังของขึ้นอย่างรุนแรงต่างหาก

ไก่ไล่จูบผมไปทั่ว กระซิบถามผมเบาๆว่า ได้เมรึยัง ผมไม่ได้ตอบอะไร
ผมบอกว่าเดี๋ยวจะโดนรุมแน่ๆ ไก่หันตัวพลิกมา พร้อมจะเสียบโดยไก่หันหลังถลกชุดเดรส แล้วก็เสียบลงมา หันหน้าไปทางคู่ฟิน
ฟินนั้นเสียบได้ก็ขย่มแบบไม่คิดชีวิต นมไก่นั้นเด้งไปมาน่าดูมาก เมนั้นนั่งมองหายใจแรงอยู่ที่เคาร์เตอร์ที่เดิม

ไก่นั้นเสียบแล้วก็ยกตัวขึ้นกระตุกเป็นระยะ อารมณ์คงถึงที่สุดแล้ว
ผมพลิกตัวลากไก่เข้าไปนอนข้างๆฟิน

ฟินนั้นตอนนี้สติหลุดลอยไปแล้ว พอหันมาเห้นผมฟินก็ร้องว่า ฟัคมี ฟัคมี พร้อมกับผลักทอมออก
ทอมนั้นเหมาหาไก่แบบไม่ต้องอะไรเลย
ฟินนั้นลุกขึ้นมานั่งหันหน้าเข้าหาผม จูบกับผมพร้อมกับบอกว่า ไม่ไหวแล้ว ไม่ได้อยากเอากับทอมนะ อารมณ์มันพาไป
ผมก็ไม่ได้ตอบอะไรแต่ฟินนั้นขมิบกับร่อนเอวใส่ผมไม่ยั้งเลย ร้องแค่ โอ๊ยเงี่ยน เงี่ยน
กระซิบข้างหูผมว่าอย่าเครียดนะ อยากทำอะไรเดี๋ยวให้ทำหมดเลย
แล้วฟินก็หอบหายใจอยู่บนต้นคอผมบอกแค่ว่าไม่มีแรงแล้ว

ผมกระแทกสวนขึ้นมา น้ำขาวๆข้นๆของฟินนี่ยืดยาวตามมาจนสุดทาง
ตรงโคนผมเปรอะไปด้วยน้ำทั้งของฟินและไก่ เต็มไปมหด ทอมนั้นโยกไก่อย่างเมามันก้มไปดูดนมขยำนมเป็นภาพที่ชวนเงี่ยนมากๆ

ผมวางฟินให้พักก่อน ฟินนั้นหลับตาหายใจแรงเหลับตาสลึมสลือ
ทอมนั้นซอยไก่ไปก็หันไปมองเม แบบไม่วางตาเลย
ไก่นั้นตอนนี้ก็เหมือนจะสติหลุดไปอีกคน ผมเอาของผมไปจ่อที่ปากไก่อมพร้อมกับบอกทอมว่า ไอ วอนท์ มอร์
ไก่อมของผมขณะที่ทอมนั้นกดแต่ละดอกใส่ไก่ไปเน้นๆเลย ทอมจับไก่ยืน โดยที่ไก่นั้นก้มอมของไปด้วย
ไก่นั้นดูสะใจและถึงใจมาก

ทอมเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆจนไก่นั้นไม่ไหวล้มลงไป
ทอมเดินไปหาเมที่เคาร์เตอร์ เมนั้นนั่งนิ่งเหมือนไม่มีลมหายใจ
ทอมเดินไปกระดกไวน์เข้าไปเฮือกใหญ่
ทุกสิ่งเหมือนหยุดความเคลื่อนไหว แล้วทอมก็ก้มลงไปจูบเม เมนั้นไม่ขัดขืนแต่ก็ตาเบิกโพลงเหมือนช๊อคไป

ทอมเอามือโอบเมแล้วก็รั้งตัวเข้ามา เมตัวแข็งแต่ก็ไม่ได้ปัดป้องอะไร ทอมแม่งทำในสิ่งที่ผมไม่กล้า แถมแก้ผ้าจูบด้วย
สักพักเมก็ดันตัวทอมออก
แต่ทอมมันเครื่องติดแล้ว มันก็ก้มลงไปจูบเมอีกที คราวนี้เมดิ้นไม่ยอม เมเดินมาหาผมตาแดงก่ำเลย
เมเดินมาพิงผมพร้อมกับหันหลังไม่ให้ทอมยุ่ง ผมเอามือจับหน้าอกเมช้าๆ
เมบอก อย่าเลย ไม่มีสามีและลูก เมไม่อยากรู้สึกไม่ดี แต่เมไม่ได้ปัดป้องมือที่ผมขยำนมอยู่ช้าๆ

จนมผขยำแรงขึ้นเรื่อยๆ เมหายใจแรงขึ้นผมเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อเม โดยที่เมก็ดึงมือขืนไว้นิดหน่อย แต่ทายนความอยากผมไม่ได้
ในความขัดขืนนั้น ก้นเมก็บดลงมาบนแก่นกายของผมที่ทิ่มแทงอยู่

ทอมเดินมาหาไก่อีกครั้ง
คราวนี้จับได่ท่าหมาโค้งโก้งเลย ผมจับเมไปนั้งหน้าไก่ แล้วก็จับขาถ่างออก ชุดกระโปรงรั้งขึ้นมาจนเห็นว่ารอบเกางเกงในสีขาวของเมนั้นเปียกชื้นไปหมด
เมือกขาวๆเกาะเป็นคราบ ไก่นั้นไม่รอช้าฉกลิ้นเข้ามาเลียของเมทันที ทอมเริ่มกระแทกไก่อีกครั้ง ไก่บอกว่า โอยยยย มันส์สัดๆเลย

ฟินลุกขึ้นมาปลดเสื้อมเออกช้า แล้วก็จูบลงไปที่ปาก
ภาพนี้นั้นทำเอาผมยกตัวเมขึ้นแล้วก็เสียบเข้าไปพรวดเดียวเลย เมร้องโอยยยยย สาวไฮโวเวลาเงี่ยนมันเร้าอารมณ์จริงๆ
ฟินนั้นก้มทเลื่อนลงมาจูบนมเม เมจับฟินไว้บอกว่า ฟินพี่... ฟินก็บดปากลงมาพร้อมกับเอาลิ้่นแลกกัน
ตอนนี้เมถอนหายใจแรงแล้วก็ร่อนเอวบดลงมาผมนั่งคอยเกร็งก้นกระแทกขึ้นไป

ทอมนั้นเอาไก่ไปก็มองเมไป ไก่นั้นตอนนี้เลียทั้งดุ้นของผมและติ่งของเม มเนั้นตัวสั่นเกร็งแต่ไม่ร้องออกมามีเสียงอี๊กดแน่นในลำคอ
จนฟินนั้นดูนมแรงๆ เมถึงร้องอ๊าาาาออกมาดังๆพร้อมตัวกระตุกเสร็จ
ฟินบอกพี่เม เสร็จอีกแยะๆเลย เมนั้นก็ขมิบรูตามมาแรงๆอีกสองสามทีตัวกระตุกไปพร้อมกับไก่ที่โดนทอมเอามาแตกบนหลัง
เมบอกไม่ไหวแล้ว

ฟินลุกขึ้นมานั่งคร่อมแทน โดยมีทอมนั้นเอาน้ำที่ออกจากไก่เหลือๆเดินมาจะให้ดูดแต่ฟินส่ายหน้าหลบ แค่ชักให้
ทอมก็ลงไปนั่งหอบ เหลือผมซัดกับฟินสองคน โดยมีทุกคนมอง ผมกับฟินเข้ากันได้ดีฟินนั้นร้องจนทอมนั้นน่าจะโด่อีกรอบ
ผมไม่ได้มองคนอื่นเลย ฟินเร่าร้อนและยัวยวนมาก เรากระหน่ำกันจนเสียงหลง ผม้ใกล้เสร็จแล้วร้องแข่งกันกับฟิน ฟินร้องออกมาว่าแตกในเลย
แรงๆเลย ผมฉีดน้ำอัดพุ่งเข้าไปในรูของฟินพร้อมกับเราสองคนที่กระตุกแรงมากๆจนผมรู้สกึเหมือนหัวใจจะหยุดเต้น

ผมทิ้งตัวลมานอนหอบ โดยมีฟินทับตัวล้มลงมา ฟินตามาแลกลิ้นกับผมอีกครั้ง
แล้วฟินก็ทิ้งตัวไปอีกข้าง ผมหันไปมองทางเมกับไก่ ทั้งสองคนในชุดกึ่งเปลือยกำลังจูบกันไปมา!!!

นี่ถ้าพี่อามเห็นนภาพนี้คงดีใจ ไก่นั้นไซรส์ไปมาบนตัวเม เมนั้นทำแค่ร้องซี๊ดส์เบาๆ
ทอมนั้นตอนนี้ฟื้นคืนชีพมาแล้ว ไก่คร่อมอยู่ข้างบนเม ทอมนั้นเอาของทอมมาเขี่ยที่เม เมนั้นกำลังโดนไก่รุกหนักทั้งนิ้วและปาก
ทอมทำท่าจะเสียบเมแล้ว จ่อเข้าไปหัวหยักผลุบไปแลว เมนั้นแอ่นตัวรับแต่ไก่นั้นปัดออก
แล้วก็จับของทอมเสียบแทน
ไก่นั้นก้มไปใช้ลิ้นกับของเมจนเมจิกผมไก่ดิ้นไปมา ไก่บรรงจงเลียไปที่ติ่งของเม กลีบของเมฉ่ำไปด้วยน้ำลายและน้ำรักของตัวเอง
เมนั้นเกร็งคอขึ้นมาดูไก่โดนเอาจนแทบจะสเร็จไปด้วย คราวนี้ทอมกับไก่จัดกันไปสองคน โดยที่ไม่ได้สนใจใครอีกแล้ว

ทอมอุ้มไก่ไปในห้องน้ำ เสียงไก่ร้อง อาวสสสส ดังออกมาเบาๆ
ฟินนั้นนอนกอดผมอยู่ มือก็ไล่จับของผมเล่นพ้อมกับถามว่าหายเครียดยัง
เมหายใจระรวยอยู่ข้างๆ พูดขึ้นมาว่า น่าจะหายล่ะ พี่เครียดแทนแล้วตอนนี้ โอ้ยฉันทำอะไรลงไปเนี่ย พี่กลับล่ะ
แล้วเมก็ลุกขึ้นมาแต่งตัวจะกลับ ฟินบอกค้างนี่ล่ะพี่เม ไม่ต้องกลับหรอก

ฟินนั้นลุกมาจัดการเอาเสื้อผ้าให้เปลี่ยนอย่างดิบดี
เมนั้นนั่งเสื้อผ้าหลุดลุ่ยพิงขอบเตียงอยู่ ยังถอนหายใจแรงอยู่
ภาพเมนั่งหลุดลุ่ยนั้น น่าดูมากๆ
สายตาเมครุ่นคิดหนักมาก ผมเดินในสภาพกึ่งหลับกึ่งตื่นไปในห้องน้ำจะฉี่

ทอมนั้นจัดไก่จนเสียสูญไปแล้วในห้องน้ำ ไก่มองผมตาลอยเลย กวักมือเรียกผมเข้าไปหาบอก ขออมหน่อย เงี่ยน
ผมเลยจะฉี่คือมันปวดแล้ว ผมเลยฉี่ลงโถไป ไก่เดินเข้ามาหาพร้อมกับอ้าปากอมไปทั้งฉี่เลย

แล้วไก่ก็อมต่อ ทอมนั้นซอยไม่ยั้งเลย ไก่อมไปมองหน้าผมไปบอก ไก่เสร็จจนยืนไม่ไหวแล้ว
ภาพไก่โดนเย็ดในห้องน้ำนี่ เป็นภาพที่โคตรมันส์มากสำหรับผม
ไก่สู้ไม่ถอยเลย แล้วก็มีความอยากมากด้วย

ทอมนั้นอัดไก่จนไก่กองไปกับพื้นแล้วก็เอาไปแตกใส่ปาก
ผมออกมาพร้อมกับใส่กางเกง
เห็นเมกับฟินนอนคุยกันอยู่

สักพักไก่กับทอมก็ออกมา ทอมนั้นขอฟินคุยด้วย
ทอมนั้นดูอยากกลับมาคืนดีกับฟินมาก ตอนคุยก็พยายามจะโอบหรือไม่ก็ โดนเนื้อตัว
ไก่นั่งเหนียมๆใส่เสือผ้านมเป็นจุกเด่นเลย ไก่นั่งมองหน้าเม เมก็จ้องไก่เงียบๆ
แล้วไก่ก็พูดออกมาว่า พี่เมคะหนูขอโทษ เมนั้นมองหน้าไก่คอแข็งเลย ผมลุกเดินออกไป จากตรงนั้น

ไม่มีที่อยู่แล้วสำหรับผม ระเบียงคือที่ที่ผมจะไปยืนได้ที่เดียว
ผมมองลอดช่องเข้าไปในห้อง มีสองคู่กำลังเคลียร์กัน
ผมส่งข้อความหายัว ยัวบอกว่าให้ดูเมดีๆ

ผมชะเง้อไปอีกที เห็นเมกอดไก่ร้องไห้ด้วยกันทั้งคู่ ผมคิดว่าน่าจะจบด้วยดี
แต่ทอมกับฟินนี่สิ ฟินเซย์โนอย่างเดียว
แล้วก็จบด้วยการไล่ทอมให้กลับไป ทอมก็เก็บเสื้อผ้าออกไปโดยดี แต่ก็ถามผมว่ากลับด้วยเลยไหม
ฟินบอก ยุกลับไปคนเดียวก่อน ไอมีเรื่องต้องคุยกัน

ผมเข้ามาในห้องกินไวน์ต่อ เมกับไก่กลับเข้าสู่อาการปกติ ฟินนั้นยังใส่แค่ชุดชั้นในอยู่ก็พูดเรื่องบริษัทผมขึ้นมา
ฟินบอกว่าฟินน่าจะหานายทุนได้ เมบอกว่าเมซื้อหุ้นก็ได้นะ แต่เมไม่รู้เรื่องบริหารอะไรเลย
ไก่เสนอตัวเป็นลอบบี้ยิสต์หางานให้ เพราะไก่คอนเนคชั่นแยะ

แล้วฟินก็ถามว่าใครหิวมั่ง จะสั่งอาหารมากินนะ เมบอกพี่เอา ไก่บอก ขอไวน์ต่อด้วย
ผมต้องอยู่กับสามสาวที่เหมือนไดนาไมค์กันทั้งคืน

ฟินเดินมาเอาไวอะกร้าให้ผมเม็ดนึง พร้อมบอกว่ากินซะ เมื่อกี๊อ่ะ แมลงวันเสปนนะขวดนั้นที่กินกันน่ะ พี่เหนื่อยแน่นอน

ผมกระดกเข้าปากอย่างรวดเร็ว
พร้อมกับตีก้นฟินไปทีนึง ฟินร้องอุ๊ยยย ทำปากยู่ยี่ เมเดินมายิ้มให้ผมเขินๆ พร้อมกับเข้าห้องน้ำไป
ไก่เดินมานั่งที่เคาร์เตอร์ บอกว่าสารภาพกับพี่เมไปล่ะ โล่งอก

แล้วไก่ก็ถามว่าจะไปหาบีเมื่อไหร่
ผมบอกว่าไม่แน่ใจ เคลียร์งานก่อน

ไก่ทำหน้านิ่งๆ จิบไวน์แล้วก็บอกว่า บีกำลังคบใครคนนึงนะ
แล้วนั่นก็เป็นสาเหตุให้บีตัดสินใจไปทำงานที่ฮ่องกง....

------------------------------------------------

ขอโทษที่มาช้านะครับ เหตุการณ์มันวุ่นวายจริงๆ
ผมอยากให้แสดงความเห้นกันแยะๆ พูดคุยกีนตามจุดประสงค์ของบอร์ด
คราวนี้ผมจะไม่ปิดคอมเมนท์ เป็นการฉลองตอนที่ 50

แต่อยากได้การพูดคุยเข้ามาแทนได้ไหมครับ
ชอบใคร รู้สึกยังไง ถึงตอนนี้คุณแอบรักใครไปบ้างแล้ว

*ถ้าคอมเมนท์แซงอันเก่าเมื่อไรห่ตอนใหม่จะมา ขอบคุณที่พูดคุยกันนะครับ
ผมดีใจมากๆที่ทุกคนมาแลกเปลี่ยนกัน
ขอบคุณครับ

somc217

ทีแรกคิดว่าเคลียดเรื่องงาน แล้วก็ยังมีอารมณ์ได้ขนาดนี้ กำลังสงสัยว่าทำไมถึงเก่งได้ปานนั้น แต่พอรู้ว่าเป็นเพราะแมลงวันสเปนก็ถึงบางอ้อทันที
การที่มีเซ็กในขณะที่มีเรื่องเคลียดอยู่ ย่อมจะช่วยให้สมองปลอดโปร่งขึ้น เป็นการแก้ความเคลียดได้ผลชงัดนัก

ขอบคุณมากครับ

sadudee

เป็นแฟนประจำครับ รอทุกตอน แต่เรื่ิงได้ดีจริงๆ ชอบ เม กับ ฟินมากครับ ขอ 2 คนนี้บ่อยๆ

elviswhat

ฟินนี่สุดยอดเลยแม่ยอดขวัญปลาทูของพี่ ไก่กับเม เครียดกันได้ก็ดีพี่อามจะได้ดีใจไม่ค่อยเครียดเรื่องเมอีกต่อไป แต่ไหงบีมีคนกำลังคบอยู่ด้วยเนี่ย บี ทำไมทำแบบนี้ละ

××Mon××

สงสัยบีได้ออกจากกลุ่มเพื่อไปเริ่มจริงจังกับหนุ่มคนใหม่ แต่ในกลุ่มนี้คงจะมีเม มาแทนบีหรือปล่าวครับ อันนี้ขอเดาเอาครับ เมในตอนนี้เกือบได้ผู้ชายคนที่สาม ดีแต่ว่าไก่ได้ช่วยเซพเอาไว้ก่อนเจ้าทอมเลยอดเลย ส่วนธุรกิจของพระเอกของเราคงมีหุ้นส่วนใหม่เป็นสาวๆในกลุ่มนี้แหละครับผมว่า

veget

ต้องรีบเคลียร์งาน แล้วไปตามบีกลับมา ผมทีมบีครับ

Tulasa Maluda

แค่ได้เห็นชื่อเรื่องก็เม้นรอเลยครับ มั่นใจผลงาน

toey0013

ชอบมากๆเลยครับ ไม่เคยอ่านเรื่องไหนแล้วติดขนาดนี้ เสียตังก็ยอม เป็นกำลังใจให้ครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

ดีจัง สาวๆมีน้ำใจมาก ในตอนเราลำบาก แถมไม่หวงเนื้อหวงตัวกันเลย อิจฉาพระเอกจัง^^.

Mild191

Praduk Hatyai

ก๊วนพระเอกก็ได้สมาชิกเพิ่มมาอีกแล้ว..น่าอิจฉา...

munkza

แอบรักบีไปแล้วเหมือนมีใจให้กัน แต่ไหงไปมีใครคบได้ละ เหมือนอกหักเลย

jibxonly

น่าจะได้เมมาเป็นหุ้น ได้เม(มาแทนบี)กับฟินก็ดีละ ชอบ 2 คนนี้ อยากอ่านตอนเม ร่านๆ

silakhom

จะเสียสาวหมวยไป ได้สมาชิกใหม่มาเพิ่มถือว่าโอเคร

arkira

ตั๊ยแล้ว.....​น้องบีของผม....
จังหว่ะนรกจริงๆกำลังจะยื้อน้องบีได้บ.ดันมีปัญหา​จะเสียบีไปจริงๆเหรอเนี่ย​
ว่าแต่นู๋ฟินนี่มันเมียในอุดมคติชัดๆ(เริ่มจะย้ายทีมม​ โดนฟินตกไปแล้ว)​55555
ขอบคุณครับเนื้อเรื่องเจ้มจ้นพลิกไปพลิกมาให้ลุ้นตลอดเลยครับ