ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบล้วงพี่สาวแท้ๆตอนนอน

เริ่มโดย mikoto2288, เมษายน 18, 2018, 09:43:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

เป็นประสบการณ์ที่เยี่ยมแน่ๆ แว่นว่านะ แต่แอบชมที่ไม่ล้วงเกินไปมากกว่านั้น
อารมณ์วัยรุ่นเป็นสิ่งวูบวาบฉับพลัน ถ้าลุกล้ำไม่เกิดอะไรก็ดีไป แต่ลองมองอีกทางกลับ
มันจะเป็นการเสียคนที่รักคนหนึ่งในชีวิตชั่วนิจนิรัดร จากเป็นที่ทรมาน เพราะจะกล่าวคำขอโทษ ::Sweat::
คนที่รักอาจอภัยให้ แต่เชื่อเถอะสิ่งที่ติดข้างในจิจใจจะทำให้อะไรๆ ไม่เหมือนเดิม..
ขอบคุณสำหลับเรื่องดีๆ เรียบเรียงเรื่องราวได้ดี เอาเนื้อหาลายละเอียดแบบนี้แทรกในงานฯ ::GiveMe::
รูปเล่าเสียว ก็จะเยี่ยมอีกเวอร์ชั่นที่คนจะตามกันไม่ใช่น้อย ขอบคุร ขอบคุณคะ คุณ mikoto2288

Plasdoes

breakskyp

ขอบคุณมากครับ ประสบการณ์ของท่านช่างน่าตื่นเต้นสุดๆ ติดตามเสมอครับ

mikoto2288

อ้างจาก: areja เมื่อ เมษายน 21, 2018, 09:41:46 ก่อนเที่ยง
เป็นประสบการณ์ที่เยี่ยมแน่ๆ แว่นว่านะ แต่แอบชมที่ไม่ล้วงเกินไปมากกว่านั้น
อารมณ์วัยรุ่นเป็นสิ่งวูบวาบฉับพลัน ถ้าลุกล้ำไม่เกิดอะไรก็ดีไป แต่ลองมองอีกทางกลับ
มันจะเป็นการเสียคนที่รักคนหนึ่งในชีวิตชั่วนิจนิรัดร จากเป็นที่ทรมาน เพราะจะกล่าวคำขอโทษ ::Sweat::
คนที่รักอาจอภัยให้ แต่เชื่อเถอะสิ่งที่ติดข้างในจิจใจจะทำให้อะไรๆ ไม่เหมือนเดิม..
ขอบคุณสำหลับเรื่องดีๆ เรียบเรียงเรื่องราวได้ดี เอาเนื้อหาลายละเอียดแบบนี้แทรกในงานฯ ::GiveMe::
รูปเล่าเสียว ก็จะเยี่ยมอีกเวอร์ชั่นที่คนจะตามกันไม่ใช่น้อย ขอบคุร ขอบคุณคะ คุณ mikoto2288

ถ้าประสบการณ์จริง มันไม่ค่อยได้ทำอะไรมากนักหรอกครับ มันไม่ใช่หนังAV 55+

ผลกระทบในการกระทำมันเยอะ เวลาจะทำอะไรใครก็ต้องคิดดีๆก่อน

ขนาดตอนนี้อายุเยอะแล้ว มีทั้งเงิน มีทั้งตำแหน่ง จะเย็ดใครทียังต้องคิดแล้วคิดอีกเลย

ผมเคยบอกไปแล้วว่าผมแต่งเรื่องเสียวไม่เก่ง

เรื่องเสียว ไม่มีบทพูดโต้ตอบ ไม่มีชื่อตัวละคร ไม่มีการบอกถึงนิสัย หรือยืดเรื่องให้ต่อไปได้หลายๆตอน

เพราะเรื่องที่ผมลงส่วนใหญ่ก็เป็นเรื่องจริง หรือมีส่วนผสมของเรื่องจริงอยู่ในนั้นทุกเรื่อง

สิ่งที่ทำได้คือการบรรยายภาพที่มันเคยเกิดขึ้นผ่านตัวหนังสือ แล้วก็หวังว่าทุกๆท่านจะสนุกไปกับมันนะ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

ball1892

ผมก็เคยคล้ายๆ แบบนี้เหมือนกันนะครับ เดี๋ยวจะเล่าให้ฟังบ้าง

DR.MAN

เพิ่งเห็นท่านลงเรื่องใหม่

นึกว่าท่านกับพี่สาวจะได้......เหมือนน้องจูน กับนายเจซะละ

แหม่ ถ้าลงรูปที่ถ่ายไว้ประกอบด้วย คงแจ่มไปเลยครับ

แม่ญิ๋ง ตัวเล๊ก

เรื่องของพี่กับน้องมันก็มีอะไรที่เราคาดไม่ถึงโดยส่วนตัวก็เคยมีสัมพันกับน้องชายแท้ๆอยู่หลายปี ถ้าให้เทียบกันระหว่างน้องชายกับคนอื่นมันก็จะคนละอารมกันเลย เราไม่เคยเสียใจเลยที่มีสัมพันกับน้อง อยากจะบอกเขาว่าพี่คนนี้ก็ยังไม่เคยลืมเรื่องราวของสองเราที่มีความสุขด้วยกัน

yuthana

แต่ไม่เคยบอกใครแม้แต่เมียผมเอง
จนตอนนี้ก็ยังเก็บไว้ในเมม ไม่เคยลบเลย 555   ยังไงรบกวนขอดูหน่อยคับ

ชีวิต ลั้นลา

หนูว่าพี่เขาหน้าจะรู้สึกตัวละ...แต่อยากลองหรือไม่ก็ชอบเลยปล่อยเลยตามเลย5555

yuthana

อ้างจาก: Prof.Dharc เมื่อ เมษายน 18, 2018, 10:33:52 หลังเที่ยง
เล่ามาขนาดนี้ แชร์รูปเถอะท่าน อย่าทำร้ายกันเลย
ผมก็ว่านะ ถึงขนาดนี้แล้วขอดูรูปเถอะคับ อยากเห็น