ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 23, 2019, 03:08:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gtonizuka

ถ้าน่าพระเอกไม่เหมือน สามีเธอ แม่ลูกก็คงขาด สามีและพ่อ เลยตเองการเติมเต็มแต่ดูเหมือนจะจัดคงลูกสะแล้ว ข้อความตอนท้ายบอกทุกอย่างหมดแล้ว

bpbpbp

ดีได้ทั้งแม่ทั้งลูก คุณลูกนี้ก็กะจะไม่พูดเลยหรอ

จบแปลกๆไงไม่รู้ตอนจบก็สมหวังกันไป

Mumei Otoko

ตอนนี้เป็นตอนจบ ท่าทางจะไม่ใช่แนวปวดตับ จบแฮปปี้ขอเหมา2แน่ๆ ::GiveMe::

ประมาณแม่ก็ต้องการหาผู้ชายสักคนมาเพื่อเติมเต็มแทนสามีเก่าที่เสียไปแล้ว ส่วนลูกสาวก็อยากมีผู้ชายสักคนค่อยให้ความรู้สึกว่าอยู่ด้วยแล้วอบอุ่นสบายใจ

แต่เรื่องราวแบบนี้ไม่รุ้ว่าจะมีเกิดขึ้นจริงหรือป่าวนะ ::Sweat::

Edit: นับว่าจบดีอย่างที่คิด แต่เสียดายที่ตอนท้ายแม่ไม่ได้มาร่วมวงด้วย น่าจะมีอีกตอนที่คุณแม่มาร่วมวงด้วย ::Waiting::

siwapol55

แม่ต้องการหาพ่อให้ลูกตนเองหรอเปล่า เพราะแม่สังเกตว่าลูกดูเหงา หดหู่
เลยต้องการให้ลูกมีพ่อ เพื่อให้มีความสุข แล้วบังเอิญมาเจอพระเอกพอดี
ขอบคุณมากครับ
ดูแล้ว แม่คงอยากให้ลูกมีความสุขจริงๆ แต่ยังอยากให้แม่ร่วมสวิงกิ้งไปเลย

anigkanjana

เอิ่ม แม่ไรจะใจดีขนาดนั้น กะว่ามีไรกะลูกสาวแล้วอบอุ่นขึ้นจนลูกสาวพูดได้ไรงั้นรึ

นี่มันเอิ่ม มันเหมือนมีไรขาดหายนะครับ ผมว่ามันขาดความรักความเข้าใจยังไงไม่รู้นะครับ ดูแล้วมันยังไม่อบอุ่นน่ะครับ ไม่รู้สิครับ

alone842

catalog

น่าจะมีหลายๆตอน ถ้าจบแบบหักมุมนี่เสียใจแย่แน่ ::Sweat::

catalog

อ้างจาก: catalog เมื่อ มิถุนายน 02, 2019, 10:02:02 ก่อนเที่ยง
น่าจะมีหลายๆตอน ถ้าจบแบบหักมุมนี่เสียใจแย่แน่ ::Sweat::

จบแบบแฮปปี้ ก็ดีนะ จะได้อยู่ด้วยกัน นานๆ

xonly-656

ก็หน้าจะเป็น พวกชอบเซ็กอยู่แล้ว และบังเอิญว่า สามีก็ตายไปแล้ว ตัวเองก็เหงา ลูกก็ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น ประเภทเดียวกับแม่ เซ๊กเฟรนไปเลยแต่ยังไม่แสดงออกมา พอพระเอกมาอยู่ คุณแม่นี้สอนมวยเลย จนลูกสาวจากกล้าๆกลัวๆ โดนโชว์หลายรอบละ เครื่องติด ก็คง จะได้ 3P in home   ในตอนจบ อ่าน่ะ

TCM12.0

เรือนี้ดูน่ารกๆบนเศร้าๆอะ แบบครอบครัวนี้ดูขาดความอบอุ่นมีผชเข้ามาถึงร่าเริงขึ้น ตัวลูกสาวหนักเลยเหมือนเรียกร้องความสนใจแต่เด็กโตมายังเป็น พระเอกน่าจะอยู่บ้านนี้ต่อนะ

แม่ทำเพื่อลูกจริงๆ อยากให้ลูกอสดงอารมณ์ไม่เข้าไปขัดตอนลูกเอา

transistor

อากิน่าจะมีปมอะไรแน่ ๆ เลยถึงได้เงียบแปลก ๆ ส่วนคุณแม่ก็เหมือนมีลับลมคมในยังไงไม่รู้ รู้สึกไอ้หนุ่มนี้โชคดีจังมาเจอครอบครัวแปลก ๆ นี้  ::GiveMe::

เป็นแม่และลูกที่ประหลาด แม่รักลูกอยากให้ลูกมีความสุขกับคนรัก โดยการไปมีอะไรกับคนที่ลูกชอบ แล้วก็ให้คนที่ลูกชอบไปมีอะไรกับลูก WTF ป่วยทั้งบ้านละ

sevennine

2 ตอนจบแล้วจะมีลูกกันไหมก็รู้ว่าได้ทั้งบ้านแต่ตอนน้อยแท้ สนุกใช้ได้เลยครับ

จบแบบนี้ก็โอเคดีนะแต่อยากให้มีต่อแม่จะยอมลูกง่ายๆแบบนั้นเลยซินะเพราะแม้แต่ตัวเองก็ยังมีความอยาก

midnight747

มีทิ้งให้คิดว่าถ้ามีอะไรกับลูกจะมีปัญหาอะไรแน่ๆเลย แต่อยากให้จบแบบ2-1

ก็จบสวยนะครับที่แม่เห็นว่าเป็นรักแรกของลูก แต่มันจบแบบไม่สุดน่ะครับน่าจะมีอีกสัก 3 ตอนให้จบแบบได้ทั้งแม่และลูก
ยังไงก็ขอบคุณครับ
ปล.ผมชอบนานๆเข้ามาหาอ่านทีเพราะไม่ชอบค้างเลยตอบแบบรวดเดียว คงไม่ว่านะครับ
ปล2.เพราะผมชอบอ่านแบบซีรี่ย์ซะส่วนมาก

Nuii Yessir

อากิต้องมีปมอะไรในใจเหมือนแม่ก็อยากช่วยแก้ปม

lwana4

ดูอารมณ์แล้วคุณลูกชอบพระเอกแน่นอน หมอลักษณ์ฟันธงว่าเรียบร้อยแน่

โอ๊ย ผิดคาดจริงๆ นึกว่าจะ 3P