ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 23, 2019, 03:08:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamato2012

ตัวลูกสาวไม่พูดไม่จาอะไรเลย เดาใจยากเหมือนกันเว้ยว่า แค่ทำตามแม่สอนหรือรักพระเอกจริงๆ

ห่ะจบแล้ว ห่ะจบแล้ว จบแปลกๆดีนะ เหมือนผมว่าจะทำภาคต่อ ไงไม่รู้ดูแบบเอ่มจบแล้วหรอวะ555 แต่ชอบที่แม่ไม่เข้าไปแจมด้วยนะเหมือนให้ลูกได้สนุกกับคนรัก

progess

ผมว่ามันค่อนข้างชัดยุนะ คือเอาพระเอกมาเป็นตัวในส่วนที่ขาดไง มาเป็นสามีให้กับแม่และก็พ่อของลูกมั้งนะ แต่ว่าอากิจังอาการที่แสดงออกหรือการกระทำอาจจะคิดได้ว่ามาเป็นคนรักให้อากิได้เหมือนกัน

เหมือนที่คาดไหว แต่ก็รู้สึกตอนจบมันยังไม่สุดเท่าที่ควรนะ เติมเต็มให้กันเเละกัน แต่ก็จบอย่างมีความสุขอ่ะนะ

kitti000

::Shower::ตัวแม่อาจจะไม่ได้อยากได้ผัวใหม่หรอก แต่อยากได้ใครสักคนที่มาดูแลลูกสาว แล้วก็สนิทสน๋มกับลูกสาวได้มั้ง เลยยอมพระเอกแล้วให้พระเอกเป็นพ่อเพื่อจะได้เข้าหาลูกสาวอีกที
ซึ่งที่นี้ ถ้าเป็นแบบที่คิดก็มีตอนจบ 2 แบบคือ ได้ลูกแล้วแม่ยอมออกห่าง กับได้ลูก+แม่ ทำ 3P
ปล. ผมอยากให้จบแแบบอันหลังนะ  ::Glad::

Edit: อ้าวจบเฉย ไม่ได้ 3P ด้วย แถมไม่รู้ด้วยว่าแม่จะให้ลูกเลยรึปล่าว ปมเยอะแท้  ::Thinking:: แต่ก็ถือว่า Happy ละนะ

Judnukgut

น่าจะได้กันนะครับพระเอกกับอากิ เหมือนคลายปมในใจ อากิ ตัวแม่เองก็เหมือนโดนคลายปมไรไปแล้วที่ตอนหนึ่ง

เปนโดจินที่แลมีแง่คิดสุดที่อ่นมาละครับ ทุกคนล้วนมีสิ่งที่ขาด คำคมดีครับ

Chaiyan14731

555 แม่บอกให้ทำกับคนที่ชอบ แล้วถ้าชอบคนเดียวกันละ

tanawichar

คือสองแม่ลูกช่วยไว้แถมกลายเป็นพ่อเลยอยุ่ยาวเลยสินะ

แม่รักลูกมากเลย แค่มองตาก็รู้ว่าอะไร

Noproblemman

ประเด็นคือ ไอ้หนุ่มนี่ไม่ได้คิดจะมาแทนที่พ่อของอากิ
และอากิก็คงไม่คิดให้ใครมาแทนที่พ่อของเธอมันอาจเป็นความรู้สึกชอบพอ
ของหนุ่มสาวธรรมดาก็ได้

สุดท้ายพระเอกก็น่าจะปักหลักที่นี่
กลายเป็นส่วนหนึ่งของครอบครัว
ส่วนความสัมพันธ์ก็คงไม่ต้องปิดบังอะไร
เพราะรู้กันอยู่แล้ว ก็แฮปปี้กันไป
ขอบคุณครับ

ipichai

ไม่พูดตั้งแต่พ่อจากไป อย่างนี้ต้องเป็นผัวเธอ เธอจะได้กลับมาพูดใหม่

fahfahpong

อ่านตั้งนาน​ อากิไม่พูดเลยย​ คงจะพูดหลังจากมีอะไรกับเจ้า​ เรื่องราวน่าจะจบได้สวย​ อยู่พร้อมหน้ากันสามคนสุขขี

อยากให้สุดกว่านี้แบบร่วมวงกัน3คน​ แหะๆ

Peachanun Paetwong

ทำไมได้กลิ่นสาวยันลอยมาฟะ หรือคิดไปเอง

ddcc

ก็ไม่เห็นต้องคิดอะไรนี่ รอดูอากิพูดล่ะฟระ
I come to fap not to feel  ::Crying::

ห่างไกล.ไ

คิดให้ดีก่อน ... จะใช้หัวบนคิดหรือหัวล่างคิดดี...ฮิฮิฮิ

schai050

uta01

เหมาหมดแบบนี้เรื่องจริงจะดีมากคับ

asdw

เธอน่าจะมีอาการทางจิต  หวาดผวาผู้ชาย เพราะมีอดีต