เธอคือแสงสว่าง ของชีวิตฉัน (อั๊ยยะ)

เธอคือแสงสว่าง ของชีวิตฉัน (อั๊ยยะ)

• 3 ตอบ
  • 810 อ่าน
*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2174
  • 331
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2019, 05:06:28 pm »
You Light up my life.   เป็นครั้งแรกที่ ขับร้อง เพลงนี้  จัดให้ ตามคำขอ  ของพี่เพชรเลยครับ   ว่าแต่  เพลงนี้เป็นเพลงผู้หญิง  เสียงผม อาจไม่ถึงคีย์  นะครับ  ลองฟังดูเนาะ   

*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1361
  • 543
  • นิยายสายแชท-ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
Re: เธอคือแสงสว่าง ของชีวิตฉัน (อั๊ยยะ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2019, 03:19:17 pm »
ไม่เลวร้ายหรอกค่ะ ร้องอย่างมีความสุขก็พอ

แต่อยากฟังเพลงไทยสลับไปด้วยนะ
แต่ก็เห็นท่านร้องเพลงไทยหลายเพลงอยู่ตอนหลัง ๆ
ตามไปฟังและให้กำลังใจค่ะ
 ::Fighto::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• 2174
  • 331
Re: เธอคือแสงสว่าง ของชีวิตฉัน (อั๊ยยะ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2019, 04:31:54 pm »
ไม่เลวร้ายหรอกค่ะ ร้องอย่างมีความสุขก็พอ

แต่อยากฟังเพลงไทยสลับไปด้วยนะ
แต่ก็เห็นท่านร้องเพลงไทยหลายเพลงอยู่ตอนหลัง ๆ
ตามไปฟังและให้กำลังใจค่ะ
 ::Fighto::
.
   อย่างที่ออกตัวไว้แต่แรกอะครับ คือเพิ่งร้องเพลงนี้ครั้งแรก ::Sobad::  ยังดีนะครับที่พอฟังได้ ::HoHo::   ::HoHo::   ::HoHo::  เดี๋ยวครั้งหน้า จะหาเพลงไทย มาร้องมั่ง สลับกัน เนอะ แต่จะมีใครแวะมาฟังบ้างรึเปล่าน๊า ::Sweat::  แวะมาฟังบ่อยๆนะครับ   เอ๊ย แวะมาร้องด้วยกัน นะครับ::Shy::

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 11:43:53 am »
Wowwww ....  ::ChuChu::

Thank you for this song per my request naaa...

Beddie Boone's voice is quite high naaa... It's harder for a man to catch up, but you improvised it very nicely naaaa..... Nicely done...   ::WowWow::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ