ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 67: จริงหรือหลอก...ทำไมไม่บอกกัน

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 24, 2019, 09:46:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มาถึงขั้นนี้แล้ว คุณอยากให้ใครเสร็จลุงพลก่อนกันระหว่าง "น้องอีฟ" กับ "น้องหมวย"

น้องอีฟ อรัญญา
124 (49.2%)
น้องหมวย เดือนดารา
128 (50.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 252

AKE- -DK

อ้าวว มีคนมาบอกอนาคตแล้ว งี้หมอพลอยก็ได้เป็นเมียลุงพลแน่ๆเลย

aek01

ryg123456

etracker

เป็นเรื่องยาวที่ติดตามมานานมากกกก แต่สนุกทุกตอนเลยครับ คิวต่อไปครูเบสท์แล้วสินะครับ แต่หมวยกับอีฟนี่ หาเรื่องใส่ตัวจริงๆ จัดก่อนเลยดีมั้ยครับ

Sbw27

lololololo

ดูแล้วน้องอีฟน่าจะแรงเบียดปลายเป็นเมียคนถัดไปของลุงพลแน่

จรัญ บุญชู

สงสับยัยหมวยจะถูกสามสาววางแผนใส่ชามถวายลุงพลแน่ จุ้นจังช่วงนี้

Komsan Tanunchai Olympus

ท่านท้าวคงให้ลุงพลจัดกับ12 นางให้เร็วขึ้น เพื่อไม่ให้ลูกๆๆขึ้นบนสวรรค์

testman

เกริ่นมาขนาดนี้ แปลว่าครูเบสคือคนต่อไป ดีไม่ดีผมว่าไรต์อาจมีฉากประกบคู่ พลอยเบส ให้ลุงก็ได้ ผมเดานะ

สุดยอด ประทานพร

itsara visanwan

เมื่อนน้องอีฟรู้ความจริงก็ต้องจัดการปิดปากสิครับ

ขอนลอย บักเคียบ

ผมนี่รอหมอพลอยกับหมอเบสเลยครับ รออย่างยาวนานก็จะรอ55

sofee

ใครจะเป็นรายต่อไปล่ะเนี่ย
อีฟกับหมวยหรือป่าว ดูท่าจะเริ่มรู้เรื่องเยอะไปแล้ว

freedom

nsrichantamit