ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 67: จริงหรือหลอก...ทำไมไม่บอกกัน

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 24, 2019, 09:46:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มาถึงขั้นนี้แล้ว คุณอยากให้ใครเสร็จลุงพลก่อนกันระหว่าง "น้องอีฟ" กับ "น้องหมวย"

น้องอีฟ อรัญญา
124 (49.2%)
น้องหมวย เดือนดารา
128 (50.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 252

civil2

ครูเบสท์ใกล้ได้เวลาแล้วสินะครับ

อิจฉาลุงพลจริงๆ อยากเป็นลุงพลมากเลยครับตอนนี้

jumbo allower

suriyamahajit

ครูเบส์ทจะเป็นดาวเด่นในใจลุงพลจริงรึเปล่าแล้วเอาหมอพลอยไปทิ้งที่ไหน

tdt14023

สงสัยหลังจากนี้ต้องมีเรื่องวุ้นวายเกิดขึ้นอีกแน่ๆเนื่องจากน้องอีฟรู้ความลับเรื่องสาวๆของลุงพลเสียแล้ว ลุงพลเราคงต้องหาเรื่องเสียน้ำในการปิดปากน้องอีฟเสียแล้วละซิ5555 แต่ผมว่าคงไม่ง่ายเหมือสาวอุ๊แน่ๆเพราะตอนนี้ไก่ตื่นหมดแล้วจะทำอย่างไรต่อไปละลุงพลคนเจ้าชู้ เนื้อเรื่องชวนให้น่าติดตามตอนต่อไปมากๆ ขอคุณมากๆครับ

doxswing

ไม่รู้ว่าอีฟจะทำยังไง แต่ก็คงทำได้แค่เงียบไว้เฉยๆ

skat3699

Bebe Ronnada

ต้องจัดยัยหมวยอีกคนล่ะตาพล. จะได้เงียบปากสอดรู้ดีนัก ปากเก่งดีนัก