ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 67: จริงหรือหลอก...ทำไมไม่บอกกัน

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 24, 2019, 09:46:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มาถึงขั้นนี้แล้ว คุณอยากให้ใครเสร็จลุงพลก่อนกันระหว่าง "น้องอีฟ" กับ "น้องหมวย"

น้องอีฟ อรัญญา
124 (49.2%)
น้องหมวย เดือนดารา
128 (50.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 252

Poen 2522

งานนี้น้องหมวยจะโดนลุงพลจัดเข้าคอเร็กชั้นอีกคนไหมนี้ต้องลุ้นกันต่อไป

holovelove

อ่านไปดูวุ่นวายฉบับเจ้าชู้ ชอลิ้วเฮียงเมืองไทยเลย ลุ้นตลอดว่าใครจะรายต่อไป ลุงจัดหนักทุกคนไหม ผมลุ้นตลอด
เหงาๆ

Upheaval

ลุงพลคนชอบฝัน ฝันบ่อยจริงๆเลย จะน้องหมวยหรืออีฟก็จัดการเลย แฟนคลับรออ่านอยู่

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ลุงพลจัดให้น้องแต่ละคนนี่ แบบลืมโลกไปเลยครับ

Sassy Tommyboy

แล้ว​หมอ​พลอย​จะ​มา​ให้​ลุง​พล​จัดให้​อีก​ไหม​เนี่ยะ​ อม​จรวด​ยักษ์​ลุง​พล​น่าจะ​มี​อารมณ์​ค้าง​บ้าง​ล่ะ​

solofancy2

ครูเบสท์ติดใจน้ำเต้าหู้ลุงพลแล้ว จะเป็นยังไงต่อครับเนี่ย

aquaracer

ลุงพลต้องปิดปากน้องอีฟก่อนละ ตามด้วยน้องหมวย ปิดท้ายด้วยครูเบสท์

zaaar65

hanabombam

รอถึงวันที่ครูเบสท์ หมอพลอย ร่วมวงสวิงกับลุงพล อยู่นะ มันคงจะฟินน่าดู ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

Attar

jokeruam