ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 25, 2019, 11:29:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gungun.khondee

ตามเก็บทีละคนเลย ระดับเสี่ยมีตัง

chompru

neoteem01

อ้าว ๆ ท่าทางนายพิพัฒน์ต้องควบ 4 แล้วล่ะมั๊ง

Gear

สองแฝดเริ่มจะยังไงกับพิพัฒน์แล้วนะครับ

ชาย ชุดแดง

::HeyHey::พิพัฒน์จัดพิยดาเรียบร้อย

sahara8032

จัดการให้ขนาดนี้ สงสัยจะติดใจสาวใหม่แล้วละ

classic007

สงสัยจะเก็บกวาดทั้งหมดแน่เลย รอคู่แฝดด้วยนะครับ

lit260499

พิพัฒน์จัดให้ฝาแฝดติดใจแล้วก็เหินห่าง น่าสงสารแฝดจัง

six

naitoom

ผู้แต่ง ออกมายืนยันว่านางเอกของเรื่องคือ เอมและอร (ฝาแฝดนับเป็นหนึ่ง ก็โอเคนะ) แล้ว พิยดาที่เพิ่งถูกเปิดซิงไป จะจบอย่างไร จากบุคลิกของพิพัฒน์ ที่ผู้แต่งได้เปิดไว้ พิพัฒน์เป็นคนใจอ่อนกับเด็กสาวๆ ทั้งยังไม่ใช่คนที่เหี้ยมแบบที่ควรจะเป็น ดูจากการที่เค้าจัดการกับย่าของตนเอง ไม่จัดการให้เด็ดขาด

aaa01

ขอบคุณมากครับ พิพัฒน์จัดแฝดให้ติดใจ

อัศวิน รัตนแก้ว

น้องเอม น้องอร เป็นนางเอกหรือครับ อือหือ แค่คิดก็แข็งแย้ว^^.

ksdkodx

คุณลุงหมดแรงแน่ๆ ถ้าจัดครบทุกคน

test1234

ตกลงสาวๆมีใจให้พิพัฒน์​หมดเลย