ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 25, 2019, 11:29:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alligator

เอมกับอรเริ่มมีใจกับพิพัฒน์งานนี้2รุม1ต้องมี

Weerayut555

Mika Yamada

Kass

ยังสาวยังซิงอีกด้วย น่าอิจฉาพระเอก

วิเชียร เขาหลวง

พิยดาก็โดนแล้วเมื่อไหล่จะถึงบทนางเองฝาแฝด2คนโดนบ้างหนา อยากอ่านเร็วๆจัง

bigbuff

ดูตามคำอธิบายตัวละคร  พ่อของพิพัฒน์กับแพรวนภา  คือทวีไม่ใช่หรือครับ  แล้ววิชัยเป็นใครเหรอ ::Dizzy::

huge_jackman

Sakdiwichai Ontong

อยากให้พิยดาท้องมากเลยครับ จัดให้หน่อยครับ

cckllnw

มีสปอยตอนจบด้วย แต่ดีครับ ที่อธิบายตัวละคร ไม่งั้นสับสนแย่

Sawat Songprasop

รู้สึกว่าพิยดาจะง่ายกับพิพัฒน์มากเกินไป ทั้งๆที่มีความไม่ชอบใจกับพิพัฒน์เป็นทุนเดิมมาก่อน
   เนื้อเรื่องตอนนี้ค่อนข้างตัดข้ามตอนไปอย่างรวดเร็วเกินไป ทำให้ขาดความละเอียดของเรื่องราวบางช่วง

live20

พิพัฒน์กับพิยดากำลังจะเป็นผัวเมียกัน

arsenyo

ระวังเสร็จลุงส่งอีกคนนะครับผม

Ronin21