ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Secret Serviceเพื่อใคร[แปลไทย By HypN♥s] ](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 26, 2019, 06:48:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นนท์ สายหื่น

เพื่อการงานของสามี เมียจึงยอมทำทุกอย่าง

ได้เสียวประตูหลังทุกอาทิตติดใจไปแล้วมังคนเป๊นเมีย สามีก๊การงานรุ่งเรืองเลย

asdw

ไม่รู้ว่าจริง ๆ ทำเพื่อใคร แต่ตัวเองได้เสียวเต็มๆ

crazy27

เมียสวยมากก  ของขึ้นทันทีเลยครับ

อ่านละของขึ้นคิดถึงกิ้กเก่าผมเลย ทำได้ทุกอย่างแบบนี้แหละ มันจริงๆ

patch

ทำเพื่อสามีขนาดนี้ ตอนจบน่าจะติดใจแน่ๆ

จบแบบวินๆสามีก็ได้ประโยชน์ตัวเองก็ได้เสียว

slotasslovez

ผมคิดว่าในสังคมเมืองอาจจะมีโอกาสเจอแบบนี้บ่อย ผมเองก็ชอบลักกินแอบกินตื่นเต้นดีครับ

Aom_za606

ตอนจบสามีจับได้แล้วก็เลิกกันรึเปล่าเอ่ยแนวนี้ แต่ก็อยากเกิดเป็นประธานจังเลยนะครับแบบนี้

kanok

เอาแล้วคุณเมีย โดนบอสผัวซะแล้ว
บอกตรงๆ เลยว่าอยากดูชุดมากว่าจะใส่ชุดอะไร

คุณเมียตัวอย่าง แต่น่าจะติดใจซะแล้ว

Ae Haha

ตอนแรกอาจจำทำเพื่อช่วยผัว แต่ตอนหลังคงติดใจแล้วทำเพื่อความชอบของตัวเอง

โดนจัดหนักถึงใจขนาดนั้น ติดใจแล้วแหละ งานของผัวคงเจริญก้าวหน้าแน่ๆ

Beer Nammultree

ภรรยาน่าจะทำเพื่อสามีของเธอ โดยเก็บเรื่องนี้เป็นความลับ ปิดบังไม่ให้สามีรู้ แต่ดูจากช่วงแรกๆ น่าจะมีการติดใจกันเกิดขึ้น และสักวันสามีอาจจะรู้เรื่องก็เป็นได้ครับ รึอาจะมี2:1รึเปล่า แต่ผมชอบแนวสามีไม่รู้มากกว่าครับ 555
Edit กว่าสามีจะประสบความสำเร็จคงโดนจัดหนักกว่านี้แน่นอน และคงติดใจท่าน ผ.อ. แน่ครับ

jumbo allower

เมียสวยมากเลย ผู้อำนวยการโชคดีมากๆเลย ได้ลูกน้องดี

TZONE

ทำเพื่อสามี แต่ระวังสามีรู้นะ บ้านแตก

Edit: คุณนาย ท่าจะติดใจ ดูไปดูมาไม่รู้ว่าช่วยสามี หรือ ช่วยตัวเอง ดูทรงสามีคงทำแต่งานไม่มีเวลาทำการบ้าน

mspeed

ทำเพื่อความก้าวหน้าของคุณสามีสินะเนี่ย
พวกตาเฒ่าลามกนี่ก็ชอบใช้มุขพวกนี้เรื่อยๆเลยนะ
ทำไมรู้สึกว่าหลังๆ ทำเพื่อสามีจะเป็นข้ออ้างแล้วนะ
ติดใจแบบจัดเต็มแล้วใช่ไหม

mourning.moment

ถือว่าเป็นสถานการณ์ วิน-วิน ได้มั้ยอ่า คุณเมียหายหงี่ คุณสามีก้าวหน้า คุณหัวหน้าสบายตัว

I2eI3oI2n D Ace

เป็นผู้หญิงที่รักสามีน่าดูยอมทำทุกอย่างเลย แต่หลังจากทำบ่อยๆอาจจะหมดรักกับสามีแล้วก็ได้ สามีก็ดันไม่รู้เลยมีเมียสวยต้องหมั่นตับๆไว้

ติดใจแล้วหละแบบนี้สามีก็น่าสงสารแย่