ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจอของใหญ่ติดใจพี่มาลัย

เริ่มโดย Jomjamp050, พฤษภาคม 26, 2019, 02:30:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jomjamp050

หนูกับแฟนได้อ่านหนังสือโป๊มานานแล้วก็รู้สึกสนใจเรื่องสวิงกิ้งมากที่สุด แฟนหนูนั้นเวลาเขาอ่านทีไร เขาก็จะ ตื่นเต้นมาก หนูก็เหมือนกัน เวลาอ่านแล้วหนูก็อยากให้ผู้ชายคนอื่นมาร่วมกับหนูทุกทีเลย ที่หนูมีความรู้สึกแบบนี้ เพราะว่าหนูเคยมีแฟนมาสามสี่คนแล้ว ก่อนที่หนูจะมาอยู่กับแฟนคนนี้ค่ะ ทุกคนที่ผ่านหนูมา ก็อึ๊บหนูคนละหลายสิบที เป็นร้อยก็มีนะคะ แต่ว่าหนูก็ไม่เคยอยู่บ้านเดียวกันกับทุกคน คือเวลาเจอกันไปเที่ยวกันเราก็ไปอึ๊บกัน พอหนูเลิกกับคนนั้น หนูก็มาได้กับคนนี้อีก (ไม่เคยโดนรุมพร้อมๆ กันค่ะ) เพิ่งจะโดนเมื่อเร็วๆ นี้เอง สะใจจริงๆ เลยค่ะ ส่วนแฟนหนูนะคะ ตอนที่เขาได้หนูเขาก็มีเมียแล้วหละ ตอนนี้ก็ยังอยู่ด้วยกัน แต่ว่าส่วนใหญ่เขาจะมาอยู่กับหนูมากกว่า แฟนเก่าเขาก็ไม่หึงหนู หรอกค่ะ เขาเคยมาหาหนูแล้วชวนหนูไปเที่ยวบ่อยๆ เขาก็นิสัยดี หนูก็รักเขาด้วย แต่ว่าตอนนี้แฟนเก่าเขาเอาผู้ชายมา นอนค้างที่บ้านด้วยค่ะ เธอเล่าให้หนูฟังด้วยนะคะ ว่าตอนนี้มีผู้ชายมาค้างที่บ้านอยู่สองคนผลัดกันมา แบบว่าเป็นคู่ขาเธอค่ะ เรื่องนี้แฟนหนูก็บอกว่ารู้ แต่ก็ไม่ว่า กลับชอบใจเสียอีกที่เห็นแฟนเอาผู้ชายมานอนค้างที่บ้าน แฟนหนูบอกว่าเคยไปหาแล้ว เจอบ่อยๆ บางทีไปเจอตอนที่เมียกำลังอึ๊บกับคนอื่นอยู่บนเตียงด้วย แฟนหนูเขาชอบค่ะ ที่เห็นคนอื่นมาเอาเมียเยอะๆ เขาบอกว่าสนุกและตื่นเต้นดี หนูเองก็เคยไปเจอคู่ขาของแฟนเก่าแฟนหนูสองทีเหมือนกันค่ะ คนแรกก็ทำเอาหนูน้ำออก จนเข่าอ่อนเลยค่ะ และหนูก็ตื่นเต้นที่สุดเลยด้วยแหละ วันนี้แฟนหนูก็ไปทำงาน หนูก็อยู่บ้าน แฟนเก่าเขาก็โทรมาหาหนู อ้อ!..เธอชื่อพี่มาลัยนะคะ พี่มาลัยชวนหนูมาเที่ยวหาที่บ้าน หนูไม่มีอะไรทำ หนูก็เลยไปบ้านพี่มาลัย พี่มาลัย จดทะเบียนกับแฟนหนู ส่วนหนูไม่ได้จดทะเบียน พี่มาลัยมายุมากกว่าหนู 3 ปี หนู 22 พี่มาลัย 25 ยังไม่มีลูกทั้งสองคนค่ะ ส่วนแฟนหนู 36 ปี ทำงานมีเงินเดือนสองหมื่นกว่า แบ่งให้หนูกับพี่มาลัยคนละครึ่ง เขาก็เหลือเงินนิดหน่อย แต่เขาหาเงินพิเศษเก่ง เขาก็ไม่เดือดร้อน เขาก็พอใช้ หนูไปที่บ้านพี่มาลัย เจอพี่มาลัยนั่งอยู่คนเดียว พี่มาลัยยิ้มให้หนู หาอะไรกินกัน แล้วก็นั่งคุยกัน พี่มาลัยบอกว่าวันนี้อยากจัง เมื่อกี๊โทรไปนัดคู่ขามาที่บ้าน เดี๋ยวก็มาแล้วหละ น้องณา อยากสนุกด้วยไหม คนนี้ทั้งใหญ่ทั้งยาวเอาเก่งด้วยนะ ทีแรกหนูก็บอกว่า เดี๋ยวพี่เขารู้ พี่มาลัยหัวเราะใหญ่ พูดว่าไม่ต้อง กลัวรู้หรอก เขาเองนั่นแหละที่คนบอกให้พี่มาลัยหาใครมาเอาหนูบ้าง หนูก็เลยใจสั่นเหมือนกัน แต่หนูก็ไม่ตอบรับ ไม่ปฏิเสธก็นั่งคุยกับพี่มาลัยต่อชั่วโมงกว่ามั้ง คู่ขาพี่มาลัยก็มาถึง หนูก็เริ่มใจสั่นๆ เขาชื่อว่ามานะ แต่พี่มาลัยเรียกนะเฉยๆ อายุราวๆ 30 กว่า หล่อมากค่ะ สูงด้วย เขายิ้มให้หนู มองหน้าหนูตาเป็นมันเลย พี่มาลัยแนะนำว่าหนูเป็นเมียน้อยของแฟนพี่มาลัย เขาก็มานั่งคุย ตอนคุยก็กอดจูบพี่มาลัยด้วย มือเขาก็จับโน่นล้วงนี่ พี่มาลัยครางฮือๆ หนูนั่งมองถึงกับมีน้ำฉ่ำของหนูเลย พี่มาลัยขยับ มานั่งข้างๆ หนู กอดจูบปากกับคุณนะ แต่พี่มาลัยก็เอามือมาขยำหน้าอกของหนู บางทีก็ขยำเนินของหนูด้วย แหม..หนูก็เสียวสิคะ พี่มาลัยดึงมือหนูกับคุณนะเข้าไปในห้อง พี่มาลัยคงอยากมาก รีบแก้ผ้าออก คุณนะก็แก้ด้วย โอย..หนูเห็นแท่งแข็งของคุณนะ หนูกลืนน้ำลายเลย คนอะไรไม่รู้ ทั้งใหญ่ทั้งยาวจริงๆ ด้วย อย่างที่พี่มาลัยบอกเลย ใหญ่กว่าผู้ชายทุกคนที่หนูเคยเจอมาเลย ส่วนพี่มาลัยก็ใหญ่ค่ะ นมใหญ่ เนินก็อูมขนาดฝ่ามือกางๆ เลย มีขนดก เต็มไปหมดด้วย (แสดงว่าพี่มาลัยเซ็กซ์จัด ขนถึงได้ดกมากแบบนี้) ตอนนั้นหนูยังไม่แก้ผ้าออกนะคะ ทั้งๆ ที่อยากเหมือนกัน พี่มาลัยดึงมือหนูมานั่งขอบเตียง ส่วนพี่มาลัยนอนหงายขอบเตียงยกขาขึ้น คุณนะก็เข้ามานั่งแล้วเลียกลีบพี่มาลัย

มาลัย ร้องอู้.. สะโพกเด้งดึ๋งๆ เวลาโดนเลียโดนดูดเม็ดเสียว หนูเห็นชัดเลยค่ะ เพราะคุณนะแกเอามือแหกกลีบจนเห็นหมดเลย เห็นรูแดงฉ่ำ เห็นเม็ดเสียวด้วย คุณนะเลียเก่ง หนูยอมรับเลยแหละ ลิ้นของเขารัวเร็วมาก เหมือนในหนังฝรั่งจริงๆ พี่มาลัยเอามือสอดมาขยำหน้าอกหนู คุณนะก็เลียจนร้องอู้ พอเลียไปเลียมาหนูก็นั่งข้างๆ ดูเขาเลียกัน คุณนะก็เอามือ สอดเข้ามาในกระโปรงหนู เอานิ้วกรีดรอยแยกของหนูไปมา กางเกงในของหนูเปียกหมดเลย
อุ๊ย..เสียวที่สุดเลย พี่มานะลุกขึ้นจัดการเอาแท่งยาวใหญ่ใส่ของพี่มาลัยก่อน โดยหนูนั่งดูไปกลืนน้ำลายไป ของพี่มานะใหญ่ ของพี่มาลัยก็ใหญ่ แท้ๆ แต่เวลาโดนแท่งของพี่มานะอัดเข้าไปยังยู่ยี่เลย แล้วของหนูเล็กกว่าของพี่มาลัย อูย..คิดแล้วสยอง พี่มาลัยทั้งร้อง ทั้งดิ้นทั้งเด้งเป็นการใหญ่ พี่มานะก็กระทุ้งอย่างสุดแรง 5 นาทีได้ พี่มาลัยก็ร้องจ๊ากปากสั่นมือสั่นไปเลย น้ำพี่มาลัยออกมา จนขนของพี่มาลัยแฉะไปหมด ที่โดนลำของพี่มานะก็มีน้ำเป็นฟองขาวเกาะเต็มด้วยค่ะ ตอนที่พี่มานะดึงหลุดออกมา มันน่ากลัวที่สุดเลย ลำตัวแข็งเป็นมันไปหมด หนูเห็นรูสีแดงของพี่มาลัยกลวงเลยค่ะ พี่มาลัยรีบลุกขึ้นมาถอดเสื้อหนูออก ส่วนพี่มานะก็ถอดกระโปรงหนูด้วย พอหนูไม่มีอะไรเท่านั้น พี่มานะก็ผลักหนูนอนหงายขาห้อยข้างเตียง พี่มาลัยก็ดูดนม หนูใหญ่ ส่วนพี่มานะก็ยกขาหนูขึ้นพาดบ่า เอาลิ้นเลียอย่างเร็วเลย โอย..หนูสั่นไปเลยค่ะ คนอะไร ลิ้นก็สาก รัวลิ้นก็เร็วด้วย เวลาเลียของหนูยังเอานิ้วแยงเข้ามาควานไปความมาด้วย หนูเสียวจนร้องอ๋อยๆ น้ำหนูทำท่าจะออกให้ได้ ก็หนูโดนทั้งเลีย โดนทั้งพี่มาลัยช่วยดูดนม มันก็เสียวมากที่สุดสิคะ หนูกำลังหน้ามืด แล้วหนูก็ร้อง..เอิ๊บ.. สะดุ้งเฮือก เพราะพี่มานะ เอาแท่งขนาด 7-8 นิ้วยัดเข้ามาในของหนูนี่คะ หนูหวิดฉีกเลย เป็นความจริงค่ะ แต่ไม่ฉีกหรอกมันคับไปหมด ตอนที่พี่มานะอัดแท่งจมเข้าไปหนูก็รู้เลยว่าเข้าไปถึงไหนแล้ว มันใหญ่มันยาวจริงๆ แล้วก็เป็นอันใหญ่อันแรกที่หนูเกิดมา เพิ่งเคยเจอด้วย อึ๊ก..หนูเหมือนสะอื้น เพราะว่าพี่มานะอัดแท่งเข้าไปจนมิดหัว มันชนมดลูกของหนูกึ๊ก เจ็บๆ เสียวๆ ค่ะ พอเข้าหมดพี่มานะพูดว่าเยี่ยม ฟิตดีจัง แล้วพี่มานะก็ส่ายก้นเป็นการใหญ่ หนูแทบตาย เพราะมันเจ็บด้วยเสียวด้วย ยิ่งบดแรงๆ หนูก็ยิ่งขาสั่นสิคะ น้ำของหนูออกมาเลยแหละ แค่สี่ห้านาที แต่พี่มานะยังไม่ออกอีก พอเห็นหนูออกแล้ว พี่มานะก็หันกลับไปใส่ของพี่มาลัยต่อเลย พี่มาลัยก็นอนถ่างขาให้พี่มานะอัดเสียงดังสนั่น พี่มาลัยร้องกรี๊ดๆ เพราะน้ำออก อีกแล้ว พอพี่มาลัยน้ำออก พี่มานะก็หันมาจับขาหนูแล้วอัดเข้ามาข้างใน หนูก็ยอม พี่มานะเสียวมากแล้ว ยังมีเจตนา เอาน้ำออกกับหนูด้วย พี่มานะกระแทกหนูสุดแรงเลย หนูถึงกับในท้องระบม แต่ว่ามันเสียวค่ะ แล้วหนูก็ไม่รู้เป็นไงถึงน้ำ ออกเร็ว โดนอัดไม่ถึงสามนาทีเลย หนูก็ออกอีกแล้ว ทีนี้พี่มานะก็ปล่อยน้ำร้อนๆ พุ่งเข้าท้องหนูพร้อมกันเลย โอ้โห..แล้วมันก็เหี่ยวแล้วหลุดออกมาจากของหนู หนูก้มมองดูของตัวเอง ตายแล้ว.. รูที่เคยเล็กๆ กลวงโบ๋เลยค่ะ มันแดงแบบช้ำๆ ด้วยค่ะ น้ำของพี่มานะก็ไหลย้อยเป็นทางออกมาด้วย พี่มาลัยมองเห็นน้ำไหลออกมาจากของหนูก็ยิ้มใหญ่ ถามหนูว่าเป็นไงเจอน้ำเยอะๆ สะใจไหม หนูก็พยักหน้าค่ะ เพราะว่ามันสะใจหนูจริงๆ นี่คะ พี่มาลัยดึงพี่มานะมานอนกลาง พี่มานะเอามือกุมเต่าของหนูกับพี่มาลัยไว้คนละข้าง หนูนอนเฉยๆ แต่พี่มาลัยไม่นอนเฉยเหมือนหนู แกเอามือกำแท่งพี่นะ รูดเข้าๆ ออกๆ ด้วย นิ้วมือพี่มานะก็ยุกยิกๆ กับเม็ดเสียวและรูของหนูด้วย หนูก็เสียวอีกสิคะ พี่มานะหันหน้ามาจูบหนู แล้วบอกให้หนูขึ้นไปนั่งคร่อมตรงหน้า หนูก็ทำตามค่ะ พอหนูคร่อมตรงหน้า น้ำก็ไหลหยดลงมาถูกหน้าพี่มานะเลย ก็น้ำเขานั่นเองแหละที่กระฉูดไว้เต็มรูของหนู หนูหย่อนสะโพกลงไป พี่มานะนอนหงายเลียของหนูเป็นการใหญ่ พี่มาลัยก็ดูด ของพี่มานะจนแข็ง พอแข็งพี่มาลัยก็เอาเองตั้งนาน พี่มาลัยก็ร้องกรี๊ดๆ บอกว่าออกแล้ว พอพี่มาลัยเอาเสร็จก็ลุกขึ้น บอกหนูว่าเอากันก่อนนะ เดี๋ยวพี่จะโทรเรียกเพื่อนมาอีก วันนี้เอากันให้สุดเหวี่ยงไปเลย หนูไม่สนใจแล้วเพราะหนูกำลัง หน้ามืด พี่มาลัยเดินออกไป พี่มานะก็จับหนูโก้งโค้ง โอ๊ยยยย....คนอะไรก็ไม่รู้ เอาทนเหมือนปูนปั้นเลย พี่มานะไม่รู้กี่ท่า ก็ยังไม่ยอมเอาน้ำออกซะที หนูน่ะน้ำออกตั้งหลายที ไปแล้ว รูเต่าของหนูโดนครูดจนแสบไปหมด จนหนูต้องพูดว่า พอก่อนค่ะ พอก่อนมันแสบ พี่มานะถึงเอาแท่งออกจาก รูของหนู หนูเหนื่อยจนแทบขาดใจถึงกับนอนหอบฮั่กๆ เลย ไม่ไหว หนูเพลียมาก หนูก็เลยหลับไปเลย ตอนนี้หนูหลับ แบบไม่รู้เรื่องอะไรแล้ว หนูหลับไปสักชั่วโมงได้ค่ะ หนูก็ต้องตื่นค่ะ เพราะว่ามีมือมาลูบมาจับตามตัวของหนูยุ่มย่ามไปหมด มีเสียงคนหลายคนหัวเราะกันคิกคัก หนูลืมตาขึ้นตกใจเลย ชีเปลือยทั้งนั้นเลยค่ะ ผู้ชายล้วนๆ ค่ะที่มาใหม่ตั้ง 4 คน ทุกคนล้วนมีไอ้ตรงนั้นเบ้อเริ่มแข็งด้วย มันลานตาไปหมดเลย หนูถึงกับทำอะไรไม่ถูก หนูกำลังงงแบบตื่นๆ หนูก็โดน คนหนึ่งดูดหน้าอก คนหนึ่งจับหนูอ้าขา แล้วก็เลียแบบไม่ให้หนูตั้งตัวเลย ส่วนอีกสองคนก็ช่วยกันไปรุมพี่มาลัย คุณนะท่าทางหมดแรงตรงนั้น เหี่ยวมองดูพี่มาลัยโดนรุมค่ะ หนูสยองใจเหมือนกัน แต่หนูก็คิดว่าไม่เท่าไหร่ เพราะเมื่อกี๊ หนูโดนของพี่นะอัดเข้าไปแล้ว อีกสี่คนที่มาใหม่บางคนก็เล็กหน่อย บางคนก็โตเท่าพี่นะ แต่ไม่มีใครใหญ่กว่าของพี่นะ สักคนเดียว หนูรู้ว่าวันนี้หนูต้องโดนหนักแน่ๆ เลยละ ก็จริงๆ ด้วยค่ะ คนแรกจับแท่งอัดของหนู คนที่อยู่ข้างบนก็เอามา ให้หนูดูด เพราะหนูเพิ่งเจอประเภทโดนรุม หนูก็เลยหน้ามืด มันสะใจที่สุด ปากหนูก็ดูด ข้างล่างหนูก็โดนอัดจนเสียงดังลั่น หนูหลับหูหลับตาดูดๆๆ น้ำก็หนูก็ออกเรื่อยเลย เดี๋ยวก็ออกเดี๋ยวก็ออก ร้อนวาบๆ ในท้องตอนที่คนแรกปล่อยน้ำใส่ท้องหนู พอเขาถอนออก ใครก็ไม่รู้ เอาเข้าของหนูต่อเลย แล้วก็อัดหนูใหญ่ แล้วท้องของหนูก็ร้อนวาบๆ อีกแล้ว เพราะโดนน้ำพ่นเข้ามาเป็นคนที่สอง คนที่หนูกำลังดูดก็เริ่มหน้าเบี้ยวหันไปบอกเพื่อนว่าเร็วๆ หน่อย จะเอาน้ำออกในท้อง หนูบ้าง เพื่อนเขาก็เร่งใหญ่ จนปล่อยน้ำร้อนวาบๆ เข้ามาในท้องหนู พอเสร็จปุ๊บก็รีบดึงออก คนที่หนูดูดให้ก็สั่น รีบเข้าไปอัดแท่งใส่หนูอีก โดนไม่ให้ของหนูว่างเลย แป๊บเดียวเขาก็ปล่อยน้ำพุ่งเข้าท้องของหนูอีกคนหนึ่ง โอ้ย..หนูแทบ กระดิกตัวไม่ได้เลย ในท้องของหนูก็มีแต่น้ำ ไม่รู้ของใครเป็นของใคร 4 คนแล้วนะคะ ที่ปล่อยน้ำใส่ร่องของหนู หนูถึงกับนอนอ้าซ่าไปไหนไม่ได้ พวกผู้ชายพี่เอาหนูกับพี่มาลัยเสร็จ ก็ออกไปเอาเบียร์มาให้หนูกับพี่มาลัยที่นอนแผ่เหมือนหนู ดื่มเบียร์เย็นๆ แก้วใหญ่ ทำให้เลือดของหนูร้อนวูบไปเลย ค่อยยังชั่วหน่อย..หนูนึก หนูหันไปมองทุกคนในห้อง ผู้ชายมี 5 คน แต่เอาน้ำออกกับหนูแล้ว 4 คน ทุกคนยิ้มให้หนูแล้วพูดชมว่าของหนูเยี่ยมจริงๆ จนพี่มาลัยทำท่างอนๆ แต่พวกเขาก็ พูดแหย่จนพี่มาลัยหัวเราะได้ เหลืออยู่คนเดียวที่ยังไม่ได้เอาน้ำออกกับหนู แต่เขาก็มองหนูตาเป็นมันเลย หนูนึกหัวเราะในใจ เพราะมองดูเขาแล้ว มันเหี่ยวค่ะ เหี่ยวแล้วทำไมมองหนูตาเป็นมันอยู่อีก หนูรู้สึกว่าเนินของหนูมันระบมนิดหน่อย แต่ก็ไม่เจ็บค่ะ พวกผู้ชายไม่ยอมให้หนูกับพี่มาลัยใส่เสื้อผ้าหรอก พวกเขาขนเอาเบียร์เข้ามาดื่มในห้องนอน หนูกับพี่มาลัย ก็นั่งดื่มด้วย เกือบสองชั่วโมงพวกผู้ชายก็เริ่มแข็งโด่เด่กันขึ้นมาอีกแล้ว ว้าย..จะเอาอีกแล้วเหรอ หนูก็แค่คิด แต่อย่างไร หนูก็รู้ว่าอีกรอบแน่เลย แล้วก็จริงๆ ด้วย คนแรกที่ปราดเข้าหาหนูก็คือคนที่มองหนูตาเป็นมัน เพราะยังไม่ได้เอาน้ำออกกับหนู เพื่อนๆ ก็เปิดโอกาสให้เขาเอาหนูก่อนเป็นคนแรกในรอบที่สอง วันนั้นหนูคิดว่าพี่มาลัยโดนน้อยกว่าหนู หนูจำได้ว่าบางคนเอาน้ำออกกับหนูสอง บางคนก็สามกว่าจะเลิก หนูถึงกับ หุบขาแทบไม่ลง เวลาเข้าห้องน้ำนั่งยองๆ น้ำไหลโจ๊กออกมาเลย แข้งขาหนูอ่อนจนเดินแทบไม่ไหว ตอนที่พวกผู้ชาย ขอตัวกลับ พี่มาลัยยังมีแรงเดินไปส่งพวกเขาที่หน้าบ้าน แต่หนูไม่มีแรงจริงๆ หนูนอนแผ่กับที่นอนหลับปุ๋ยไปเลย เพราะหนูเจอเข้าไปชนิดล้นจนถึงคอหอยแล้ว กว่าหนูจะมีแรงกลับบ้านได้ก็สองทุ่มกว่า หนูโดนตั้งแต่ 11 โมง ตั้ง 8-9 ชั่วโมง แบบนี้หนูไม่หมดแรงก็แย่แล้ว เวลาเดินหนูรู้สึกบวมตุ่ยด้วยแหละ เจอเข้าไปตั้งห้าคนเป็นสิบๆ ที ใครเป็นหนู ก็ต้องเดินขาถ่างเหมือนหนูทั้งนั้นแหละค่ะ จริงไหมคะ ท่าทางของหนูคงโทรมจัด พอถึงบ้านแฟนมองหนูหัวเราะ เขาบอกว่ารู้แล้วว่าไปโดนอะไรมา เพราะพี่มาลัยเป็นคนโทรมาบอกเขาแล้ว เขาเห็นหนูโทรมจนรุ่งริ่ง แต่แฟนหนูกลับพูดว่า เห็นหนูโดนอัดมาจนโทรมแบบนี้ หนูเซ็กซี่มาก หนูเลยโดนแฟนหนูอัด ชนิดออกคนเดียวอีกสามทีรวด ทีนี้หนูไม่มีแรง ลุกขึ้นไปล้าง หนูหลับเป็นตายเลยค่ะ เช้ามาแฟนยังล้างหน้าไก่ก่อนไปทำงานอีกตั้งสองที หนูก็เลยต้องนอนต่อจนถึงเที่ยง เพราะว่าหนูลุกไม่ขึ้นจริงๆ ค่ะ แต่ว่ามันสะใจหนูอย่างคิดไม่ถึงจริงๆ ไม่น่าเชื่อก็ต้องเชื่อ วันเดียวหนูเจอเข้าไปตั้ง 6 คน จำนวนครั้งก็ไม่รู้ว่ากี่ครั้ง หนูงงเหมือนกัน ตอนที่หนูอาบน้ำ หนูเอามือแหวกของหนูดูมันกลวงมากเลย แดงจนช้ำด้วย นี่หนูทำไมถึงเก่ง หนูรับเข้าไปได้ยังไงก็ไม่รู้ รับได้ตั้งมากมายแบบนี้ พอหนูออกจากห้องน้ำ ยังไม่ทันกินข้าวเลย แฟนหนูก็โทรเข้ามา หนูได้ยินเสียงร้องครางด้วยเป็นเสียงของพี่มาลัยค่ะ แฟนหนูบอกว่าตอนนี้กำลังพาเพื่อนสามคน มาช่วยกันเอาพี่มาลัยอยู่ หนูอยากอีกไหม หนูกลืนน้ำลายเลย หนูบอกว่าไม่ไหวแล้ว ขอพักก่อน แทบจะแย่อยู่แล้ว แฟนหนูเลยวางหูไป แฟนหนูบอกว่าอีกวันสองวันจะพาเพื่อนที่หนูไม่เคยเห็นหน้ามาเอาหนูอีก อย่าคิดว่าหนูไม่ยอมนะคะ ติดใจแล้วล่ะค่ะ

samsung014

วันแรกก็เจอหนักเลย แทนที่จะเข็ดเล่นเอาติดใจซะแล้ว

PEE WAII

ครั้งแรกที่โดนก็หนักเอาการ แต่คงจะติดใจอยู่เหมือนกัน

swss2511

เมียหลวงเมียน้อยกลมเกลียวแบ่งปันความสุข

johnywalker